Lớp nhảy cô Lan

toàn là ... em chị đấy ạ :p một cháu chắc chắn chị biết, Khánh râu Hóa 1 0306, cháu thứ 2 là cháu Kiên em hiện đang học ở Sing. cháu này thì không chắc chắn sẽ đi , nhưng cháu Kiên xinh hơn cháu Khánh :D nếu chị Hà Châu hứng thú, em sẽ phấn đấu rủ rê cháu Kiên đi bằng được, nhé ;) :))
nhưng 2 cháu này phải đợi đến tháng 11. còn từ giờ đến đó, chị em nào còn lẻ loi đã có thầy Khoa tận tình "hỗ trợ" :))

rất hy vọng mọi người sẽ cố gắng bám trụ đến cùng :) bởi khiêu vũ không chỉ là một sở thích, nó đã trở thành đam mê :) trước khi bắt đầu, hãy hứa là nếu không vì lý do học tập/công việc không thể khắc phục, chúng ta sẽ không bỏ cuộc.

Oops, oạch, ack :)) Thôi thì cũng được, chị mới kiếm thêm được 1 đứa bạn nữa này em. ( vẫn là con gái :D ) Em Khánh mà dắt mình thì chắc mình bò ra cười ko đi nổi nữa :D
Còn thầy đưa thì .. mong thầy có tính kiên nhẫn chứ thực tình mình dốt đặc cán mai những việc quá 4 động tác. Được cái nhiệt tình ( + trình độ thấp ) :p

Nga ơi, đăng kí cho mình nha.
Mình có ý này, ta có thể học vào 9h-11h30 sáng CN :D

Bàn bạc về lịch học ko đơn giản tí nào, hay là ai định tham gia cứ đăng kí, rồi chúng ta off một buổi ở đâu đó để bàn xem có thể học vào buổi nào trong tuần được, cũng để biết mặt nhau luôn ( :) chua biết mặt cạ nhảy của mình thế nào :) ) bàn trực tiếp vẫn dễ hơn là ngồi chờ mọi người lần lượt post bài thế này.
Ví dụ có thể off vào tối chủ nhật sau ở trường AMS chẳng hạn, ở mấy quán cafe bên ngoài hoặc là tại lớp học của cô Lan luôn cũng được cho mọi người dễ tìm.
Mong gặp cả anh Khoa và chị Giao luôn để xem luôn về việc thành lập CLB nhảy thế nào.

Tán thành 100%!
Nhưg giờ off với em cũng là 1 vấn đề!:|:|:|:|:|
Chủ nhật: đồng ý!
Sáng hay chiều: chưa biết! :D

ok, chủ nhật tuần sau là Trung Thu :D cũng là ngày khai trương quán Cafe 8x của 1 Ams-alumni, bạn Kim Ngọc Minh Lý 1 96-99. tại sao chúng ta không tổ chức off tại đó luôn? ngày đẹp, địa điểm đẹp, biết đâu lại kiếm thêm được đồng minh, đúng nguyện vọng anh Khoa? ;) 7h30 tối chủ nhật 18/9 ở Cafe 8x số 6 Hàng bài nhé :)

Yêu cầu cho topic này lên chõ nào đẹp tí nhỉ, để mọi ng hưởng ứng!=D>=D>

Tối Cn không chắc em đã đi được, nếu có cũng chỉ qua được 1 lúc thui :9
A! Em chưa có đôi, các anh chị kiếm hộ em nha :D

thế túm lại là bạn Hà định đi lớp thầy Khoa hay lớp cô Lan? :D tại hôm trước thấy ấy nói là muốn đi lớp cô Lan, nếu ấy cần tớ sẽ hỏi cô là bao giờ có lớp cho Đoàn trường.

chị Giao ơi, sao em nghe nói là tuần này chị đi? :eek: cuối cùng là thế nào hả chị?

Vui òi, sếp sang BỂN rồi, để lại lũ nhóc lít nhít ở bên này òi! :|:|:|:|:|

Tui sẽ học cả 2 lớp nếu có thời gian :D ( lớp cô Lan đông quá 8-| )

Trời ơi đừng bắt tui nhẩy với mụ "tú bà" nhà ta huhuhu tui nhẩy mãi với mụ ấy rùi, mụ ấy nhẩy điên khùng lắm...nhẩy gầy đét cả người kìa... Mà mụ ấy bỏ Dollard ra để học nhẩy đấy, có khi còn giỏi hơn cô Lan đấy, ai dậy được mụ ấy nữa... Để mụ ấy đi đi thì CLB ta mới nhen nhúm được, không thì xấu hổ lắm...

Ủng hộ vụ off CN tuần này, ai còn bánh trung thu thừa thì đem đi nha... Mong mọi người nghiêm túc tham gia...

:(( Sao lại ai bóc hết cả mẽ mình ra thế này nhỉ? Một bước không biết đi, một ly không biết lắc thế mà lại dám kêu là mình điên khùng.:((

Đùa thôi, chị đã làm việc xong với thầy Điện. Chỉ cần 1 em đứng ra chịu trách nhiệm về CLB, báo với thầy lịch tập, lịch học, muốn lấy nhà tập hay phòng học nhảy chỗ cô Lan dạy cũng đều OK hết. Quan trọng là phải có người đứng ra để thầy còn có chỗ mà túm gáy, và phải có lịch ổn định để thầy còn ra quyết định.:p

Thế nhé, các em cứ thế mà dắt tay nhay cùng tiến nhé!:D Chị già, chị đứng ngoài nghía các em thôi.

Chị Giao ôi :-x Đúng là tình nghĩa Hóa 2 chị nhỉ :D

Bà con ai đó anh dũng lên đăng kí đi chứ. Nhanh nhanh cho tớ tranh thủ vài tháng đi :D

ok cứ thế. Nga sẽ đi nói chuyện với thầy Điện nhé? chắc không có vấn đề gì chứ? chỉ sợ lúc tớ học hành vớ vẩn thầy lại đập chết cả lũ thì hỏng :p

Chủ nhật 7h30 Cafe 8x số 6 Hàng Bài nhé :) 8h sáng cửa hàng khai trương, có ai có thể đến chia vui với bạn Kim Ngọc Minh thì đến nhé :D

Ai đứng ra chủ trì ý nhỉ? :D:D:D
Nếu có được cái CLB này thì tốt quá! :D

1. CHị không tập được sáng chủ nhật đâu !!!! :((Đề nghị không tâp sáng CN vì chủ nhật học sinh rất hay phải đi học thêm :( :|
2. CHị Giao thỉnh thoảng phải đến tập với bọn em để bọn em học hỏi đê !!! Không biết đâu đấy :| Chị của em đến nhé, đi mà mà mà mà mà :D :p :* :D
3. Tối thứ 7 nhé ;)

Thế tức là CLB này hoạt động riêng rẽ với lớp của Đoàn trường ạ?
CLB này cho Amsers hiện đang học, cựu Amsers, hay cho cả người ngoài? :-/

tất đi :D thầy Khoa lại chả Tổng Hợp à :)) không phân biệt thành phần lứa tuổi :D chú Huy như đi trên mây ý :p

nếu các bạn không phiền, tớ có thể đứng ra chịu trách nhiệm về CLB của mình trước trường, vì dù sao tớ cũng đang học trong trường, cũng là một trong những đứa đầu têu máu nhất :p còn là president, nhường chị Giao ạ :D

đừng quên 7h30 tối chủ nhật 18/9 (trung thu) ở số 6 Hàng Bài nhé!

:)):)):)) Thế tức là CLB, sinh hoạt thôi chứ gì, không mất lệ phí hử! :D:D:D:D
Cứ đúng lịch thì đến sinh hoạt, nhảy nhót (hoặc học nhảy, như chương trình của anh Khoa :D), xong rồi đến giờ thì vìa? :-/:-/
Thía thì tiến hành luôn đi, đang đầu năm, nhảy nhót luôn cho nó máu! :D:D:D
Tập trong nhà gỗ hay tập trong phòng ăn của mấy bé cấp 2 nhỉ?

Back
Bên trên