Lớp nhảy cô Lan

con trai ngại học nhảy vì thường nghĩ khiêu vũ nó lả lướt và yếu đuối, nhưng thực sự hoàn toàn ngược lại, những người học nhảy có một cơ thể dẻo dai và không hề yếu trước các bộ môn thể thao khác. Nhân dịp thành lập trường này cần cổ vũ phong trào dancesport của trường mình để có nhiều giai Ams đi nhảy với nữ Ams hơn.
to chị Giao: mấy hôm nay em bận quá, phải đi làm xuyên cả 2/9, chả được đi đâu chơi cả, hôm nay mới vào được HAO, để sang tuần em gọi đt cho chị nhé. ;)
to em Nga: anh chưa có cạ nhảy nè, chỉ sợ em học nhiều rồi anh nhảy không kịp với em thôi chứ đi học thêm thì không ngại :)

có được anh Ngọc làm bạn nhảy là vinh dự cả đời của con em này rồi ;)) em mới học vớ vẩn thôi :)) chả xo được với ai đâu ạ :p mà hai anh em mình cũng hợp nhau ghê ;)) cùng điểm chất lượng bài viết 32, cùng 1 huy chương tháng nhé :)) cái này thì gọi là gì ;)) :)) :p

thế bao giờ các anh các chị định bắt đầu ạ? vụ ở ams bây giờ đã có Khánh râu và Lê Huy lo, em sẽ hỗ trợ, vì thế rất hy vọng là trong một vài năm sắp tới tình hình dancesport ở trường mình sẽ khá khẩm hơn :)

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
có được anh Ngọc làm bạn nhảy là vinh dự cả đời của con em này rồi ;)) em mới học vớ vẩn thôi :)) chả xo được với ai đâu ạ :p mà hai anh em mình cũng hợp nhau ghê ;)) cùng điểm chất lượng bài viết 32, cùng 1 huy chương tháng nhé :)) cái này thì gọi là gì ;)) :)) :p
gọi là có "duyên" với nhau em à :) ;)

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
thế bao giờ các anh các chị định bắt đầu ạ? vụ ở ams bây giờ đã có Khánh râu và Lê Huy lo, em sẽ hỗ trợ, vì thế rất hy vọng là trong một vài năm sắp tới tình hình dancesport ở trường mình sẽ khá khẩm hơn :)

amser nhiều người nhảy tốt lắm, bây giờ cái chính là cần người tập hợp được các cao thủ về mà thôi. Tổ chức 1 CLB gì đó để những cao thủ như kiểu anh Khoa gì đó có nơi để giao lưu mà các amser mới vào học có nơi để học hỏi kinh nghiệm, cũng để đẩy mạnh phong trào dancesport lên cao hơn nữa.
chị Giao có nhiều kinh nghiệm thử đề xuất ý kiến giúp bọn em đi.
Hồi trước mình đã 1 lần thất bại về việc tổ chức CLB dance vì lý do tài chính và quản lý nên bây giờ thấy là nếu định tổ chức cái gì thì đều phải tính toán rất kỹ hai khoản này.

Thế thì mời chị Giao, anh Ngọc tổ chức vụ này chứ?
Bọn em thấp cổ bé họng, chả làm "quan to", cũng chả quen ai "quan to" cả mà gào! :(
Còn thì siêu nhân nhảy Amser chỉ có các khóa trước thôi, mà đã là khóa trước thì chri có chị Giao mới "HO" được thôi!:D

Hoặc chị Katia bé bỏng, chị ý kếu được đóa! :):)

Kính gửi toa`n the anh chi em Amsdancers,
Sau bua bia than mat to chuc vao evening nga`y dech nho, Amsdancers quyet dinh tai xuat giang ho sau bao nam an tich. Lan tai xuat nay se mang hoi huong " xuat ngoai" boi den 50% cac Amsdancers se find a way to make water , nha`m, save water !!!:)). Song, khong vi the ma vu tai xuat nay khong hoan`h trang, cu the la se co 1 vu offline noi dinh noi da'm ( ma` chac chan 100% cac Amsdancers se nha?y) nha`m cung co hon nua ti`nh partners bay lau nay va` kiem ke lai tai` sa?n cua Amsdancers ( Hi'hi', mất mong do'ng thu).
Tu'm lai, noi da`i qua' !!! Me.c, ( dich sang tieng Anh la` Shit) , thoi gian va dia diem se thong bao chinh xac.( Cac Amsdancer contact Mr.Amsdancing ( hehe -Mr.who-all-know 0904 100 380 for better information ) .Kinh moi ba hon bay via huong hon cac Amsdancers ( cu~ ) cung nhu moi tham gia nhiet tinh vi mot ne`n nha?y nho't cua truong Ams.
Thank you va hen gap lai!!!!
Amsdancing - Than Viet Linh

vụ này là sao ạ :-? anh Linh cho thông tin chi tiết nhỉ?

uh, nhờ cả chị Giao :x bọn trẻ con bọn em cũng sẽ lon ton giúp chị :x có gì chị cứ sai ạ :D

tình hình là tháng 9 rồi đấy ;) thầy Khoa tính sao ạ? thầy nỡ lòng nào để học sinh thầy đi tầm đạo mà cứ phải chờ giơ cả giầy ra thế này :-/

Cho em tham gia với nha :)
( năm ngóai vì ấy vụ đi cổ vũ nên nghỉ hơi nhìu :D)
( mong lịch học nhảy không trngf lich học thêm :( )

Em chưa biết nhảy có được đi không hả anh Việt Linh ? :( :-/
Em cũng muốn tham gia lắm :x Em sẽ làm được mà :D

Ui, ui , warmly welcome all !!! Cu Ngọc đâu rùi ? Lên tiếng đi chứ ???Em chưa nhận được mail từ group à ? Tình hình sẽ offline vào giữa tuần, tổ chức gặp mặt Amsdancers cũ và mới, ti' tởn một chút !!!:d !!! Hèm, định thứ 4 ( 18h ) hoặc thứ 5 (20h) !!!! Mr. Thái alo cho một số ma cũ đi !!!! Sẽ đầy đủ vụ này !!!!!!
Just kiss and say goodbye !!!!!;)

Cố gắng off trong tuần này luôn đi ạ :) Tuần này bọn em đang tập quân sự thì dễ đi hơn là tuần sau phải học chính thức rồi :p :D

Uh, đã thống nhất rùi , hẹn gặp 16h thứ 4 , trước cổng trường Ams. Đề nghị ăn mặc lịch "sử" , áo quần đầy đủ , giầy dép đàng hoàng để còn đi uống bia và nhảy !!!! Hehe!!!! Đề nghị anh Thái mang tiền chứ không mang thẻ :p !!!!

Trời hơn 1 tuần không vào mà mọi người rôm rả quá. Ve ri so ri mọi người tớ già rồi lẩm cẩm, nhiều lúc bận bịu không nhớ để vào mạng. Offline đi nào...
Đồng ý với bạn Ngọc, party-fete- hội hè mà hát mãi nghe cũng rát tai, có vụ nhẩy nhót vào nó máu hẳn.
Em Nga- Lớp càng đông càng vui, tuy nhiên điều quan trọng là địa điểm tập phải phù hợp, số Nam-Nữ phải tương đối cân bằng. Nếu Nam vắng mặt thầy take care hết các Em nữ (chết cha mới chui vào hội đa tình nên bị ảnh hưởng đây)
Cụ thể thế này: việc tổ chức các Em phải tự lo, anh mệt mỏi vụ này lắm rồi nên chỉ muốn dậy chuyên môn đơn thuần. Việc tìm địa điểm, thuê giá bao nhiêu, quỹ CLB bao nhiêu là tùy các Em, anh không dính đến vụ này. Anh dậy free. 1 tuần tối đa 2 buổi- vào buổi tối hoặc cuối tuần ban ngày thì ok.

Giầy muốn mua ở đâu hỏi mụ "tú bà" đáng iu nhà ta ấy hehehehe. Hỏi mượn cũng được, nghe nói mụ ấy có cả 1 tủ giầy nhẩy. Ăn chơi máu me lắm đấy kekekeke...

Huy- anh se up nhac luon đây. Salsa và Mambo, Meringue anh chưa copy ra MP3 nên chưa up được.

Huy- thử up qua yousendit mãi mà không được, báo lỗi suốt. Để hôm khác vậy, hoặc để hôm nào rảnh anh burn hẳn cho 1 cd toàn Samba và Cha Cha nhé. Chú này không thích Rhumba tình tứ hả?

Thich qua nhi :) Anh Khoa duy tri lop lau lau vao nhe de dot toi em ve co co hoi du thinh :)
Anh Ngoc co nho may em ngay xua ko em Thanh Thu, em Nga, em Anh, may em chuyen nghiep nhu em Hoang Minh, "em" Thanh :p (sorry chi Thanh)... cac em chac la van tich cuc di nhay nhot day chu :)
Anh Ngoc bao anh Thai len HAO di... gi ma chang thay bong anh Thai o day bao gio... :)
Bao gio anh Thai sang de em con di tham hihi
Ui ma topic cua minh mo gio phat trien hoanh trangqua hi'hi' :D

em đã có hân hạnh được xem chị Hoàng Minh với chị Thanh nhảy rồi ạ, công nhận là.... :(( nhìn lại bản thân chán hẳn :(( nhưng xem mấy cái video của bon Tây thì còn chán hơn nữa :(( bao giờ mới được thế? :-/

như vậy là anh Khoa để mọi người tổ chức lớp rồi mới đến dậy ạ? mọi người nghĩ tập ở trường thì sao? có điều là sẽ phải tránh buổi của cô Lan. thêm nữa, trong trường hợp đã có địa điểm rồi, còn những vấn đề phụ như loa, đài, băng đĩa thì thế nào? mọi người cũng up luôn lịch học/ làm việc nhé, những ai có ý địch đăng ký luôn cho cả bạn nhảy nữa. đề nghị tên, tuổi, đại chỉ, điện thoại, lớp/khóa học đầy đủ nhé. trước mắt sẽ là 1 buổi sáng chủ nhật được chứ ạ? nếu cô Lan dạy sáng thì mình mượn buổi chiều, không thì vào phòng tập thể thao cũng được nhỉ. nhưng ở đó thì hơi nóng, và hình như là không có đèn. em cũng sẽ nghiên cứu các option khác. nếu học ở ngoài trời mọi người có ngại gì không? vì ở gần khu em có một sân chơi cầu lông, đủ rộng để học, nhưng sẽ bị nắng vào buổi sáng, thiếu ánh sáng vào buổi tối và cũng .. hơi ngại nữa!

nếu mọi người chắc chắn thì sẽ lên danh sách và kế hoạch cụ thế, nếu không sau này sẽ có một chút rắc rối chuyện tài chính và nhân sự, chúng ta nên cố gắng hết sức để tránh.

mọi người đăng ký qua mẫu sau:

Tên:
Ngày tháng năm sinh:
Lớp:
Địa chỉ:
Số điện thoại:
Email:
Y!M:
Bạn nhảy:
Lịch "bận" (học tập/làm việc/chơi bời :">):
Lịch học nhảy gợi ý:

----

em bắt đầu trước:

Tên: Nguyễn Lý Hiền Nga
Ngày tháng năm sinh: 10/20/1989
Lớp: A2 04-07
Địa chỉ: 96 Linh Lang
Số điện thoại: 834 6560 - 0904 364 627
Email: [email protected] / [email protected]
Y!M: lollapalooza_bi
Bạn nhảy: anh Phạm Quang Ngọc Lý 1 97-00 ạ :x học dưới chú mình 1 năm :x học trên anh mình 1 năm :x duyên thế :*
Lịch "bận" (học tập/làm việc/chơi bời :">):
+ chính khóa: học chiều
+ extra: tối 2 4 6 7, sắp tới khả năng là bị thêm 1 tối nữa :(
Lịch học nhảy gợi ý: sáng Chủ nhật & tối thứ 5

Tên : Đặng Minh Châu
Ngày tháng năm sinh : 26/12/1988
Lớp : A2 0306
Địa chỉ : 30 Ngõ 89C Lý Nam Đế
Điện thoại : 0983261288 / 04 8230510
Email : [email protected]
Y!M : galantine0506
Bạn nhảy : Không biết ạ :D
Lịch học : + Em học sáng ở trường cả tuần
+ Học thêm : Sáng CN ; Chiều 4,5,CN ; Tối ( đến 8h ) 2,3,4,6
Lịch học nhày gợi í : Bất cứ giờ nào, ngày nào, miễn là trừ các buổi em học thêm và trừ ngày thú 7 :D

Lúc đầu anh Linh hẹn nếu thứ 4 là 18h thì em còn đi được chứ 16h thì em chịu rồi :p vì em học thêm đến tận 17h15 :D Thôi để khi nào anh Khoa dạy thì em đi học gặp các anh chị sau vậy ;)

To Huy : Em nhảy với chị hay với chị Trang thế ?!? :-? Nhảy với chị đi :D

Đặng Minh Châu đã viết:
Lúc đầu anh Linh hẹn nếu thứ 4 là 18h thì em còn đi được chứ 16h thì em chịu rồi :p vì em học thêm đến tận 17h15 :D Thôi để khi nào anh Khoa dạy thì em đi học gặp các anh chị sau vậy ;)

/QUOTE]

Ui , sozy cả nhà, tôi ghi nhầm giờ , xin đính chính lại là : 18H WED,7/9 ạ. Và mọi người không cần fix , chỉ cần contact tui , bởi vì buổi tối sẽ lên sàn nên thời gian từ 18h đến 20h là hàn huyên và giao lưu ạ !!!

Đến đủ nhé !!!!
To Mr.Thái và cu Ngọc : E hèm, chán quá ! Em Thanh tối thứ 4 bay nên sẽ không có mặt được ! Em Yến bé thì CN bay nên cũng thế !!!!!Nhưng dù sao vẫn còn nữ !:D

Back
Bên trên