Lớp nhảy cô Lan

chị Châu kiếm thêm nam đi. Huy nó không trả lời, giả nó mà không đi thì chị em mình còn có đứa nhảy cùng. Khánh râu cũng từ chối chờ đến khi xong vụ apply sang Mẽo rồi, em không có bạn nhảy. trông cậy cả vào chị :x

chị Quỳnh bây giờ đang ở đâu nhỉ? chúng mình làm lớp luôn :D

ờ mà tình hình là thầy Khoa tuyển sinh bao nhiêu cháu ạ? nữ = nam hay nữ = nam +1? tức là nếu nữ nhiều hơn nam 1 người thì nữ đó sẽ nhảy với thầy :D không biết ý thầy sao?

Ái da, bac Khoa chịu mở lớp à? em nói thật, bác tặng được đĩa cho tiên tượng là hạnh phúc lắm, em còn bi ném trả vào mặt cơ :)) (tat nhien ko phai Tiên tượng TLan, em thuoc hoi Đa tình, nên nhiều tiên tượng lắm :p ). Cũng cay cú với bác cái vụ Tien tượng bi chú "cơ hội" nào đó bizu!!!

hi, còn nam ở trình độ nào mấy em gái? uây, nếu sơ cấp thì có vài ng, em Quỳnh chắc biết CDũng lớp anh, bao nó rủ cho, con cao một tí thì bọn nó lười rồi, khó rủ lắm, cũng hỏi CDung luon!
have fun!

hẹn bác Khoa Noel :)

bác Khoa tiện thể đào tạo luôn một đội dancer để đến hội trường năm này về biểu diễn góp vui 1 tiết mục đi, chứ nghe ca nhạc hoài chán lắm.
:) cho em đi dự thính với

@A.Khoa: Latin trước anh ạ! Bỏ Rhumba và Paso, còn lại anh gửi hết cho em! :D
Em nghĩ anh còn thiếu Salsa, Mambo nữa! Tuy Salsa & Mambo (theo em biết) không được dùng trong thi đấu quốc tế nhưng cũng là điệu nhảy Latin

À, còn chị Quỳnh! :D
Thấy chị gái đi nhảy với nhiều anh zai lắm mà, chị rủ đi! :D

Thầy Khoa định tổ chức lớp ở chỗ nào đây? Thời gian thế nào đây? $$$ thế nào đây? :)):)):))

Năm ngoái tui cũng đi học, nhưng học 1 buổi nghỉ 3 buổi :(
=> năm nay chắc phải đi học lại :(
( học khiêu vũ hay đấy chứ ) :)

tớ chưa học Rhumba 8-| nhờ bạn Huy dạy hộ. Paso thì dẹp! cả năm ngoái bội thực Paso :(( ờ mà hồi đấy thích nhất Paso :x bây giờ cũng vẫn thích :) nhưng mà thế là đủ rồi, học cái mới :D

tớ cũng thích học Latin trước, tình thực tiễn cao hơn, nhưng Khánh râu phải tháng 11 mới đi học tiếp được. lúc đây mới dậy lại thì mệt lắm :( dậy lại Ballroom có khi còn dễ hơn. thôi trông cậy cả vào bạn Huy tài năng :D

mà sao không học những Jive, Foxtrot, Quickstep, Blues? Salsa cũng hay. tớ nghĩ nên học Jive và Salsa trước. cả Meringue nữa. sang bên kia thấy bọn nhóc nhảy Salsa đẹp quá :x rất tự do và phóng khoáng.

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
Năm ngoái tui cũng đi học, nhưng học 1 buổi nghỉ 3 buổi :(
=> năm nay chắc phải đi học lại :(
( học khiêu vũ hay đấy chứ ) :)
Mày học được mấy buổi rồi chuồn! [-x[-x[-x[-x
Không tốt! :D

ui!!!!!!!
bà con đã xem " vũ công tuyệt đỉnh " chưa?
Nhảy quá đỉnh, kí đoan cuối ấy :D
Mà nghe noi Geun Young chỉ học có gần 1 năm, thanh thật

Chỉnh sửa lần cuối:
Ah, tui mua đĩa nhạc khiêu vũ : 40K / 2 cái :(
kì kèo mãi : 38K :(
Đắt hay rẻ vậy?
:( :( :(

Mày không nhờ cô Lan mua! :)):)):))
Có hay không? Có gì cho tao mượn! :D

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
mà sao không học những Jive, Foxtrot, Quickstep, Blues
Bạn Nga đỉnh cao ghê!
Rủ anh Khánh đi, tớ có đôi rồi!

phải tháng 11 lão ý mới chịu đi :D cho nên trước mắt cứ Huy với partner của Huy, chị Châu mang partner của chị Châu đi nhé :D tớ "xung phong" nhảy với ... thầy :D không biết anh Ngọc có ý định đi không :D có thì chúng mình ghép đôi ;)) anh CDũng là ai hả anh Cường ;)) cứ rủ cả đi nhể ;)) càng đông con giai càng vui :))

có gì các bác gọi em: 8346560 :D sốt ruột lắm rồi đấy ;))

Phạm Lê Huy đã viết:
Mày không nhờ cô Lan mua! :)):)):))
Có hay không? Có gì cho tao mượn! :D
Tao nhớ là đã biểu mày tao mua hộ ông anh tao mà
Lão ấy đưa tao 50K,hí hửng tưởng lãi to , ai ngờ :(
( mà đắt hay rẻ vậy????????)

Mà mọi người vẫn đi học nâng cao ở trường đấy à?

@ em Khoa + Ngọc: gọi cho chị số 0904300811.

Chị đang ở VN. Nếu các em có thể thu xếp được, cố gắng hẹn gặp nhau trong mấy hôm tới gặp 1 lần bàn về chuyện lớp học nhé.

Chị Giao cứ hẹn đi ạ. Em theo chị ;) :) :D :p
To Nga : Chị ko có partner đâu nhá 8-} khổ thế ko biết :(( Giai HAO đâu hết rồi, chị Giao gọi hộ em đi chị Giao :p :D Chị mà giao nhiệm vụ thí đố ai dám không đi :p :D Má mì mà ;)) :p

chị Giao cũng hào hứng ghê ;;) hay quá, tò mò không biết Giao Giao tỉ tỉ thế nào từ cái hồi lang thang trong du học với thảo luận nghiêm túc, bây giờ lại được vinh hạnh học nhảy nhót cùng tỉ tỉ :x thật vinh dự :D vậy nhờ cả vào tỉ tỉ sắp xếp partner cho bọn em với :)) theo như tình hình phía trên, bọn trẻ con có mỗi Huy là con trai, còn lại là 3 đứa con gái: bạn của Huy, chị Châu lùn và em :D mà chị phấn đấu tìm bé nào ngon ngon cho 2 em chị nhé :D yêu tỉ tỉ nhất cơ :*

Đừng bao giờ chê con trai trường Ams kém cỏi. Các anh trai trường Ams mà ra chân thì đến sàn gỗ cũng chảy nước. Con gái Ams không cần phải đi tìm các anh giai trường khác làm cạ đâu. Chị em mình cứ kiên tâm mà chờ đợi, các anh ấy nhất định sẽ đến! Không đến thì cũng nhất định không nhảy với người khác (trừ em Khoa:p) :D

Hic, chị Giao ạ, tình hình là càng về sau, càng ít nam Amser thích học nhảy chị ạ! Chứ chưa nói đến là "có theo cho đến cùng" hay không! :(:(:(
Đợt này được vào BTT, em đang quyết tâm quảng cáo cho vụ học nhảy, nhữung mong có được tí gọi là "effet" (không biết tiếng Anh là gì, chắc là effect, tiếng Pháp là "hiệu ứng") :D:D:D

Back
Bên trên