Lớp nhảy cô Lan

Tớ tập với, (giơ tay xung phong), chưa biết tí gì, chưa học bao giờ, và đang rất muốn học, mà tập muộn một tháng có làm sao không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
tất đi :D thầy Khoa lại chả Tổng Hợp à :)) không phân biệt thành phần lứa tuổi :D chú Huy như đi trên mây ý :p

nếu các bạn không phiền, tớ có thể đứng ra chịu trách nhiệm về CLB của mình trước trường, vì dù sao tớ cũng đang học trong trường, cũng là một trong những đứa đầu têu máu nhất :p còn là president, nhường chị Giao ạ :D

đừng quên 7h30 tối chủ nhật 18/9 (trung thu) ở số 6 Hàng Bài nhé!

Hẹn đúng Trung thu thì chắc không đi đông được rồi, nhưng không sao, hi vọng những người hăng hái nhất sẽ đến.
Đề nghị thầy Khoa nhất định có mặt, còn chị Giao nếu không bận việc thì tham gia cùng cho vui nhé.

- thầy dạy thì free, chỗ tập thì khả năng là trường cũng sẽ free cho ;) cố gắng để xin học trong phòng ăn của các em bé. học sáng CN vì chiều CN cô có lớp rồi.

- tuy nhiên nhóm của mình vẫn nên có quỹ, để thỉnh thoảng việc này việc nọ còn có chi phí. đi chơi chẳng hạn. hay những việc "không dễ chịu lắm" đột nhiên xảy ra, lúc đó mới bảo lệ quyên lệ quyên thì cũng không hay ho.

- tiến hành luôn! >:D< mọi chuyện có vẻ khá thuận lợi :) nhanh để còn đỡ bị mẹ xếp thêm lớp học thêm nào nữa :))

Tập sáng Cn thì ủng hộ cả 2tay. Nếu không ,tập tù 7h tối cũng được, còn chiều chủ nhật tui phải đi học rui :(

cháu Phong lanh chanh quá :eek: để gọi bạn Kiên về nhảy với bạn Phong :)) hy vọng lúc đó lớp mình sẽ vẫn còn vài bóng hồng lẻ loi nào đó cho bạn ;;)

anh Ngọc nói như thể anh sẽ không đến ấy [-( thế là không được [-x mãi chưa được diện kiên bạn nhảy :D phải đến chứ :> muốn cũng được :D bọn em đợi ;;)

chị Giao hình như tuần này bay về Mỹ rồi mà? :eek:

tui cũng chưa có đôi ( bạn bè toán những đưa .. không có khái niệm về khiêu vũ :( ), bạn P cao m mấy vậy? Hay đôi với tui luôn di :)

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
tui cũng chưa có đôi ( bạn bè toán những đưa .. không có khái niệm về khiêu vũ :( ), bạn P cao m mấy vậy? Hay đôi với tui luôn di :)
Ehe`m, lam ban nhay voi anh nhe ? Voi 1 dieu kien la phai cao hon 1,55 va trong giong avatas cua em !!!
Hen gap truoc !:D
Call me : 0904 100 380 - Anh Linh !!!
Hoi em Chau biet anh day !!!:p !!! Em Chau nhi ????

Sao em Nga lại không lấy nhà tập mà lại dùng phòng ăn nhỉ?

tui cũng chưa có đôi ( bạn bè toán những đưa .. không có khái niệm về khiêu vũ ), bạn P cao m mấy vậy? Hay đôi với tui luôn di
Tớ cao 1m7, :-s, nhưng tháng 11 tớ mới về được, vậy có được ko?

:)) cậu Phong bị anh Linh hớt tay tên rồi ;)) ;;)) :)) anh Linh thế là không được nhé [-x :D thế chủ nhật chúng mình cứ gặp nhau đã nhỉ ;)

em lấy nhà ăn vì ở đó có quạt, lại sạch sẽ, thoáng mát, sáng sủa, lại có ưu điểm .. gần cổng :mrgreen: (đỡ phải đi xa :p) trong phòng tập hơi tối, lại không có quạt, nằm sau khu học nên khá khuất nẻo, khó tìm (không phải ai cũng biết phòng tập trường mình, thật đấy). tuy vậy, gì thì gì, vấn đề trước mắt là ... không thể tìm gặp được thầy Điện! :((

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
- thầy dạy thì free, chỗ tập thì khả năng là trường cũng sẽ free cho ;) cố gắng để xin học trong phòng ăn của các em bé. học sáng CN vì chiều CN cô có lớp rồi.

- tuy nhiên nhóm của mình vẫn nên có quỹ, để thỉnh thoảng việc này việc nọ còn có chi phí. đi chơi chẳng hạn. hay những việc "không dễ chịu lắm" đột nhiên xảy ra, lúc đó mới bảo lệ quyên lệ quyên thì cũng không hay ho.

- tiến hành luôn! >:D< mọi chuyện có vẻ khá thuận lợi :) nhanh để còn đỡ bị mẹ xếp thêm lớp học thêm nào nữa :))
Em nó "Cô" la` cô nào :-? Cô Lan á ?!? 8-} Đang bàn chuyện lớp nhảy của anh KHoa cơ mà :|

MÀ KHÔNG TẬP SÁNG CHỦ NHẬT ĐÂU !!!!!!!! NGA NGHĨ GIỜ CÁI KIỂU GÌ THẾ HẢ X-( !!!!!! GIỜ GIẤC TIỆN TIỆN 1 TÍ CHỨ :|

Có lẽ để khoảng chiều, tối Chủ nhật thì hơn em ạ. Còn thầy Điện thì hôm trước vùa mới gặp cơ mà, đâu khó đến mức ấy. Mà mình tưởng cái việc này phải xin thấy Tuấn chứ nhỉ?? :-?

Phòng ăn đẹp hơn đấy chị Giao ạ ^^, phòng tập thì... T___T vào đó như cái lò thiêu ấy.

Tối chủ nhật em NGa cố gắng mang cell em nhé :D tình hình chị sẽ đến muộn ít nhất 30 phút :p

Thân Việt Linh đã viết:
Ehe`m, lam ban nhay voi anh nhe ? Voi 1 dieu kien la phai cao hon 1,55 va trong giong avatas cua em !!!
Hen gap truoc !:D
Call me : 0904 100 380 - Anh Linh !!!
Hoi em Chau biet anh day !!!:p !!! Em Chau nhi ????
Thế nếu không giốn thì sao hả anh ;;)

Em thấy hoc sang CN là hợp lý nhất đấy :(
Nếu không thì tối muộn muộn cũng được :)

chắc chắn không thể học chiều vì cô Lan dạy buổi chiều, mình sẽ không có phòng. mọi người post giờ học thêm ngày chủ nhật, đầy đủ và cụ thể chi tiết giờ giấc nhé. bởi biết đâu lại xếp được lịch hợp lý vào buổi sáng hay chiều chủ nhật thay vì chiều tối. :) đi chiều tối phiền lắm :p

hiện tại cô Lan có 1 lớp buổi chiều 3h gì đó và 1 lớp buổi tối 6h hôm chủ nhật, như vậy thì chỉ có thể học sáng hoặc học từ 1h-3h buổi chiều. Khó bố trí cho vừa ý tất cả được. Các buổi tối khác cô Lan đều có lớp 6h-8h, trừ thứ 7. Như vậy chỉ có 2 giải pháp
1- mọi người cố gắng bố trí lại lịch học thêm để có thể đi được vào các buổi còn trống
2- tìm một chỗ khác để học nhảy (trong trường cũng được nhưng đừng mượn mấy phòng cạnh phòng của cô Lan mà gây mâu thuẫn nội bộ đó)

1-3h chiều CN là cực kỳ phi lý. như thế chúng ta nên học buổi sáng. rất mong chị Châu có thể cố gắng sắp xếp lại lịch học. hay là ... bùng béng đi :D vì tình trạng hiện nay của CLB chúng ta là ... âm thịnh dương suy :D cho nên chị không đi là bạn Huy sẽ bị lẻ :))

thầy Điện bảo viết đơn cho thầy Ban. vì thế ngày mai chúng ta gặp nhau rồi cùng thảo đơn xin phép ạ. cả nhà đến nhé ;)

Tình hình mình đang lôi kéo 1 bạn nam để học cùng mà cảm giác như Vô phương tìm kiếm vậy :)) Ko lẽ phải bảo bạn Dung Phap1 tới dắt thật à :))

Chị thì giờ nào cũng được NGa ạ ^^

:)):)):)) Được chị Dung dắt cho thì ngon quá rồi còn gì! :)):)):))
Tình hình ngày mai em Huy không đi được ạ! Rất tiếc!

Back
Bên trên