Lớp Nga đây! Welcome!

có có, hum đấy Trinh có qua
Ch nay gwpj Pit fo'ng Wave wa trg nhưng mà anh ý đi nhanh wa' ko kịp gọi.
15 em phong? Vấn rùi!!!!
Lo we'
!
:((

Trinh sắp p/v rùi hả
cố lên đi, chắc là đc thui há
tui cũng đang cố gắng đây

Thế là đợt này lớp mình các bạn cũng sắp pv hít rùi nhỉ.:D Hum nèo chồng với Trinh pv xong, Pit thi xong mình đi đập phá một trận đi :p. Ở nhà mãi nhớ mọi người quá :D
Vốn ngại ko mún đi dán tem xe buýt tháng này mà kế hoạch đi chơi dày đặc thế nì thì chắc là phải đi dán thiệt :((
to Phương: :)) cái gì mà tương phản cơ?????? Đấy gọi là bổ sung cho nhau nghe chưa? hihihihihi :)) Mà dạo này tớ đen đi nhìu rùi, suốt ngày lượn ngoài đường với chồng, ko đen mới là lạ :p

hehe, chồng NA thích làn da bánh mật mà, NA nhỉ??? :D

Đúng rùi, hôm nào mọi người phỏng vấn xong hết thì chúng ta tập hợp 1 hôm oánh chén no say, chưa say chưa về :))

lâu lâu ko vào chả hiểu gì cả
mà mọi ng thứ 3 này có đến trg ko

Thảo mèo ơi, tao thấy hôm nào mày cũng post bài đều đều, hoặc là 2 ngày post 1 lần, thế mà bảo là lâu ngày ko vào hả??? Có chịu đọc đâu mà chẳng bảo là ko hỉu --> chị mèo nhà ta ko biết bị làm sao mà cứ như người trên giời rơi xuống thế nhỉ??? :D :))

tao như ng ở trên giời rơi xuống hả mày?
mà hình như con pit nó đang đi tu phải ko?dạo này chả thấy mặt mũi nó đâu cả :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chứ sao nữa, mày cứ như từ trên giời ý. Con p có đi tu gì đâu, hôm nọ thấy em Trinh bảo thấy nó phóng qua trường nhưng đi nhanh quá em í ko kịp gọi đấy thôi :D

hôm nay con Pit thi nhỉ..ko hiểu nó làm bài thế nào.mấy hôm ko gặp thấy nhớ nó quá
@ hiền : nào tớ đâu có dám trêu gì bạn đây cơ chứ . Rõ ràng hôm đấy là tui hỏi thăm bạn trước sau rùi có mỗi bạn NA hỏi thăm lại mình , bạn MH cứ nhận vào mình là thế nào nhỉ . Mà bạn MH cũng sắp đi du học rùi nhỉ..Trước khi bạn đi , bạn giúp tớ làm thế nào để trúng một pần thưởng trên 2! cái..chơi mãi mà ko trúng..nếu đc thì có j xin hậu tạ sau

to Phương: xin lỗi, hôm đó cậu nói nhỏ we', chả nghe thấy cái chi cả, tưởng cậu hát :p, còn cái phàn thưởng hả, để tui giúp cho, cậu mún cái gì, xe máy nhá :D , nếu cậu thích có báo sớm để giải ô chữ thì tui có thể giúp đc, nhưng mà điều kiện là sau đó phải bảo tôi ko đen nghe chưa :p

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
to Phương: xin lỗi, hôm đó cậu nói nhỏ we', chả nghe thấy cái chi cả, tưởng cậu hát :p, còn cái phàn thưởng hả, để tui giúp cho, cậu mún cái gì, xe máy nhá :D , nếu cậu thích có báo sớm để giải ô chữ thì tui có thể giúp đc, nhưng mà điều kiện là sau đó phải bảo tôi ko đen nghe chưa :p
uh , nếu đc xe máy là cái tốt.. ;) ;) ;) bạn MH yên tâm đi nếu tớ đc pần thưởng trên 2! , tớ ko quên hậu tạ bạn Mh đâu..Mà tớ đâu cố ý trên cậu nhỉ..chẳng qua là 'ghét' bạn MH và bạn NA thui nên mới thế :) ;;) ;)

Ối giời, con Phương này lên đây cưa cẩm bạn MH lớp tui hả??? Chà chà, đào mỏ ghê, nắm được thóp bạn MH là sợ ko xứng đôi với bạn NA vì làn da bánh mật thế là định phát huy hả??? :D

To Hiền: tui cũng muốn được phần thưởng, chỉ cần cái IPod thui hehe :D

Tiếc thật, nếu biết các bạn thích mấy thứ vờ vẩn í từ trước thì tui sẽ giúp ngay đó
Chỉ cần yêu cầu các bạn 1 chuyện duy nhất thui, cái này bảo đảm ai cũng có, nhưng mà đặc cách nên tui nói riêng cho các bạn đó
Cái đó gọi là MAY MẮN, -----> dễ dàng chưa :D
Chúc các bạn may mắn giành đc xe máy và iPod :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) cái gì mà ko xứng đôi hả :)) có cần tớ nói lại ko nhể :p
tớ hơi bị tự hào vì làn da của chồng đó :p chống nắng hơi bị tút. Mà sao các bạn lại chê chồng tớ nhỉ??????
Vẻ đẹp hoàn hảo phương Tây thế còn gì chồng nhỉ :p Rõ là cái bọn ko bít gì là nghệ thuật :p
to Pit: Chúc thi tút nhá :p Thi xong tụi mình đi đâu đó đập phá một trận ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đâu dám cưa cẩm bạn MH lớp mày chứ..tao chưa muốn nến mùi axit đâu..em vẫn còn yêu đời lắm..
@ MH : bẹn Mh nói thế thì tớ cũng chịu thật rùi..hết đường đỡ trả

Chẹp chẹp, mới nói có 1 câu mà bạn NA nhà mình nổ kinh quá --> làm tui sợ rùi nè. Ko đúng thì thôi ai chẳng biết vợ chồng nhà đấy " iu nhau" lắm. Đấy là tui nói con Phương thủ đoạn đó chứ :D

Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
thi xong rôi
chào mọi ng`
ôi nhớ mọi ng` quá :((

Back
Bên trên