Lớp Nga đây! Welcome!

chúc mừng bạn Ngọc Anh lấy đc visa đi Mỹ..ko hiểu cái Pit ở nhà dạo nè ôn thi thế nào rùi nhỉ

keke thế là lớp mình đã qua đc 1 nhóc rồi
các nhóc còn lại cố lên nha
ko lại ngồi nhìn nhau vào lớp 13 thì chán lắm
ah 12/7 học nga đấy
đến chơi nhé

Thông báo với các bạn là tớ đã đc cầm cái visa trong tay rồi !:D hihihi sướng we'
Hôm nay lang thang cả ngày với chồng ở trường mà ko rút nổi cái học bạ.:( Đến khổ! Thế mới thấy mình là cháu ông NA thế mà lợi :p
À, hôm nay chồng tớ đi đăng kí pv rồi, 13 này vào pv (cái con số 13 ko bít thế nèo nhể :p may mà là thứ 4 ngày 13 chứ chưa đến nỗi là thứ sáu ngày 13).
Pit sắp thi rồi nhỉ. GOOD LUCK! ;)

Chúc mừng bạn NA và chúc bạn MH may mắn nha :D

Chẹp, đi nghỉ mát mà bỏ lỡ nhiều thông tin nóng hổi của các bạn quá nhỉ :((

Hôm nào sẽ đến trường chơi :))

To Én : Én ơi, tưởng mày thích nàn da BÁNH MẬT của tao chớ. Thế là toại nguyện rùi nhé, kêu ca gì nữa
To Mèo : mày ui, có lấy sách nâng cao hông, tao cho lun nè, để ở nhà đúng là rác nhà
To Pit : hum trước thấy P gọi điện sang hỏi thăm tử tế quá, đã dặn vợ cám ơn rùi

To MH:Sách nào cũng đc đưa tất đây cho thnag anh nó học
mà vợ chồng mày dạo này gian lắm đấy nhé :)) :))

@ thảo mèo : Cô tao bảo là nếu muốn học toán thì cô mời giáo viên về dạy còn hiện tại thì bọn tao tự tìm giáo viên ngoài thui..Năm sau vẫn học Sửu huynh mày ạ vì thầy có xin ko dạy nữa đâu..có mỗi cô Liên dạy lí là xin ko dạy lớp tao nữa vì một số đứa ở lớp ko học nghiêm túc..hixhix

có nghĩa là SỬU vẫn dạy bọn mình
thế thì trượt TN rồi còn gí nữa :((

tao chẳng bít thế nào cả..hồi cuối năm bọn tao có làm đơn xin đổi Gv dạy một số môn rùi nộp cho cô chủ nhiệm===> mang xuống đc ban giám hiệu trả lời là ko thay đổi trong năm lớp 12 , chỉ có đổi Gv nếu GV đó ko muốn dạy lớp đó thui..có nghĩa là anh em lớp Văn và Nga chuẩn bị sẵn sàng tinh thần chào đoán Sửu huynh quay lại và cùn nhau nắm tay vào lớp 13 nhé ....

Hì hì, học một năm nữa thì phải tìm cách đối phó chứ nhỉ??? Ai lại để thế???
Óe, thế vẫn học trâu xanh à??? Thấy được mỗi cô Liên là ổn :)

Tuy rằng đã đi tu, nhưng thỉnh thoảng ngồi net tí
Hóa ra lớp mình năm sau vẫn ĐƯỢC học mít sờ tơ XỈU à
Sướng quá còn gì, có tiết giải lao ăn quà
Chúc các bạn vào lớp 13 zui, có gì tớ ko kiếm đc visa thì ở lại chơi với các bạn

Mấy bạn này học hành vất vả làm mình thấy xấu hổ vì suốt ngày ăn chơi phè phỡn :((

chào tất cả bà con cô bác.Các bạn dạo này có khỏe không.
Bao giờ học thêm ở trường môn Nga.
To NA:chồng bà là thằng nào vậy tôi có biết nó không?

à mà năm sau vẫn học ông SỬU à,thế thì mệt rồi.Không biết ông ấy sẽ cho mình mấy phẩy nữa
các ông bà còn lại vẫn giữ nguyên.À ông NA có còn dậy lớp mình không?

Chào bé Tường
Anh mày là chồng của NA đó, có ý kiến giề ko?
Bé dạo này mất tích kinh quá, GB cũng hông chơi hả?

Back
Bên trên