Lớp Nga đây! Welcome!

Trời sao mẹ p cũng mê tín thế cơ à??? Mà nếu tuổi p đẹp thì cả lớp mình đẹp à ( trừ em Trinh)

Yến cũng chẳng bít có được đi ko! Cô Minh có vẻ máu đi Sapa nhưng ko bít ý kiến của phụ huynh Yến như thế nào --> phải hỏi cái đã!!!

Nè mọi người ui, bi h ít ai vào vote Miss ams ở box 04 - 07, bọn mình vào vote, bảo đảm em Trinh sẽ được thứ nhất ở đấy keke.
Ko được đứng đầu ở box 03 - 06 thì sang 04 - 07 bon chen đê!!! :))

em Trinh đã bứet lên đươcj khỏi Hàn Vân nhưng khoàng cách vẫn chưa phải là an toàn -_- còn cách xa 2 em dẫn đầu quá -_-
tập trung 1 mặtk trận thôi Y -_- sang bên đấy ko lôi kéo được bọn bạn vote nữa đâu
lần này mà được đi SP thì mọi ng` cố gắng đi đủ đi -_- lần 2nd và cũng là cuối cùng đấy -_-

cô Minh máu đi Sa Pa lắm,mọi ng cùng cố gắng nhé ko đi dc thì phí lắm
nếu lên đấy tao giới thiệu cho 1 anh làm hdv du lịc nhé
hehe

hik, mèo ơi, chưa đi đã quảng cáo ầm ĩ lên roài
Mà ao may bit là cô Minh cũng máu đi/?????

Cô Minh máu đi Sapa thật mà keke :))
Mà Thảo quen anh nào ở Sapa mà nhanh thế??? Kinh thật hehe :D

lớp mình bi h có nhìu chiện để bàn wa': đi tham quan, lều trại, ăn uống, đồng phục
lại còn mấy ổ cờ bạc nữa -_-
@Yến: trên Sapa có ng` Mèo mà Yến :)

nè nè, chuyện cờ bạc thì liên quan gì???
Mà công nhận có nhìu chuyện để bàn với bạc quá, nó cứ đến dồn dập mà toàn chuyện lớn chứ!!!

Uh nhỉ, Yến quên là trên đấy có người mèo!!!

Chà, em lớp P1 và bạn lớp Trung đang cùng dẫn đầu với 23 phiếu ( 23 là số đẹp keke)

Còn em Trinh lớp ta đang vững vàng ở vị trí thứ 2 với 17 phiếu :))

pit ah mày thônh tin cho chúng nó mà cũng sai
trên Sa Pa làm gì có ng mèo keke
với lại cái anh sa pá đó thì ú cũng quen mà lại còn đồng hương nữa chứ
THÔNG BÁO KHẨN CẤP
ai biết làm bản dự trù kế hoạch cho cái gian hàng thì cố gắng làm nhé :* :*

Tình hình là rất tình hình đấy nhé!!! Bi h hy vọng của chúng ta đặt vào tổ thiết kế!!!

Bạn Minh Hiền cố lên!!!

Thế là hôm nay họp phụ huynh rùi!!! Chỉ khổ thân tui và p đến trực nhật từ sáng sớm --> nóng ơi là nóng ( hai đứa vừa kê bàn ghế, vừa lau bàn ghế, vừa quét lớp lại còn lau bảng nữa) --> sao mà khổ thế không biết nữa!!!

quan trọng là cái menu ấy chứ(tất nhiên là thiết kế cũng ko kém phần long trọng)
nếu cái menu của bọn mình dở ẹt thì cái kia cũng chả giải quyết gì
mọi ng cùng cố gắng lên nhé
còn chuyện họp phụ huynh hôm nay cô Minh chả nói gì đến chuyện di sa pa cả,ko biết bọn mình có đi đc ko
chán thế :(( :(( :((

em Trinh bị Hàn Vân đuổi sát đít rùi -_-
chuyện menu: phải lôi đến lớp bàn cơ, đứa nào tham gia thì kéo ra 1 nhóm bàn, đau cần phải cả lớp --> loãng lắm
đã nhờ Loan mua vải quần
chuyện ăn uống nhà Pit sao?
hwa họp p/h về bị dũa te tua vì học ngu qua' T_T

lần đầu tiên trong lịch sử lớp mình họp nghiêm túc và tử tế như hnay
làm mọi việc vèo vèo :)
Bravo =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Thế cuối cùng là giải quyết được những vấn đề nào rùi???

Thông báo tổng hợp lại coi!!!

mẹ pit chuẩn bị hết các thứ rùi nhé
mai đến tha hồ nấu nướng (+dọn dẹp)
các đồng chí đang ở nahf Pit bàn chiện $ cho lều trại, tính mãi mà lãi vẫn thấy... in ít -_-

Nghe nói chị Trinh vào vòng 2 Miss Ams hả? Chúc mừng nhé! Cố đoạt giải cho khối Nga nhé!

Trời ạ, đã tình lãi rùi à??? Tính thì bao h chẳng ít keke
Mai đến nhà p chơi roài.
Hôm nay lấy vải roài nhưng xem ra đấy ko phải là màu kem!!!

Back
Bên trên