Lớp Nga đây! Welcome!

hehe, chắc là xe đạp của Nhung thú bị hỏng lốp!!! Em Trinh nhà mình có @ --> yên tâm đê!!!
Em bò ghẻ và Dung tửu đi thi chắc cũng được nhưng em Trinh nhà mình cũng đa tài chẳng kém!!!!
Aja, aja :))

Hiện giờ em Trinh bị xuống vị trí thứ 2 roài vì có bạn Minh Hằng lớp Trung đã được 7 phiếu còn em Trinh thì được 5 phiếu. Nhưng chắc Thảo mèo sắp vote cho em Trinh --> 1 phiếu nữa cho em Trinh :))

em trinh giỏi quá..........cố lên em nhé
hôm đi thi phải mặc ấn tượng vào nhé

Chẳng cần cầu kì mày ạ. Em Trinh lớp mình người đẹp mặc cái gì cũng đẹp và ấn tượng!!! ( em ý nói thế nhé)

hik... nghẹn ngào ko nói lên nhời :)) :))

Thoai đc roài đã thế tao máu, để xem nào,.... cố gắng dành giải về cho Ngá 03-06
(nghe kinh thật! )

Ơ tưởng em Trinh nhà mình máu từ đầu??? sao bi h mới máu à. Thui ko sao vẫn còn kịp hehe.
Hiện tại bạn lớp Trung vẫn đang dẫn đầu với 12 phiếu còn em Trinh nhà ta đã nhích được thêm 2 phiếu rùi, hứa hẹn chiều nay sẽ có phiếu thứ 10 của em bò ghẻ!!!

mie lớp mình câu bài vãi
em Trinh mà phải chịu thwus 2 ah
sao thế được
mai lại đi vòng quanh trường huy động nhân lực vote cho e Trinh
hohoho
ma` em Trinh đíu mặc j` là ấn tượng nhất
cần j` phải lo chọn quần quần áo áo

hehe thông báo với mọi ng là hôm any lớp mình đã chọn dc mẫu đồng phục
cụ thể là thế này
thui tao đi học đây
tóm lại là độ 110k

con nói chuyện như cục shit
mai sẽ thông báo kĩ hơn về chuyện đp và chuyện cửa hàng
2 tiết Anh cơ mà :))

hơ thế mai đc nghỉ 2 tiết anh á?????? aaaaaaaa... sướng we!!!!! hihihihi :))
ờ mà mọi người chép hóa đến đâu rùi? Hix tớ vẫn dậm chân tại chỗ với 15 bài (nghe hủi thật) Thôi mà đằng nào ko 9 thì 10 lo rì :D =>cứ chơi đã

Sao lại thế??? Sáng nay kêu đi xem áo rùi ko xem, đùng 1 cái bảo là đã thống nhất áo??? ko hỉu!!! Mai đến lớp rùi tính!!!

Tính đến 10h30' tối ngày 10/05, em Trinh nhà ta đang cùng xếp thứ 2 với 11 phiếu với 1 bạn lớp Pháp. Còn dẫn đầu vẫn đang là bạn Hằng lớp Trung với 12 phiếu!!!

Vậy là khoảng cách được rút gọn rùi, còn 1 phiếu nữa thui!!! Em Trinh cố lên!!!

cáu nhỉ, có 1 phiếu mà mãi ko vượt được
mai đăng kí 1 acc nữa để vote :)

tình hình mới nhất là em Ngọc Hương lớp 10 P1 đã có đến 15 phiếu!
Mà căn bản là em ấy quá đỉnh!
ko còn từ nào để nói!
CÒn tao đang đc 12 phiếu kém bạn Hằng lớp Trung 1 phiếu!
@ Yến: hôm qua mày đau ốm thế nào?

Hien h em Huong day da 16 phieu.
Cho hỏi khí ko phẢI, em đấy là em nào thế, tò mò quá.

quên, ko hiểu sao vào vote cho em trinh thì thấy ai đó đã vote bằng nick Ngọc rùi, vì vẫn là vote cho em i nên ko có vấn đề j.< có phải mày vào nick tao vote cho mày ko trinh cu? :p>
cần lwu ý là bạn Nhung bị trwot do nói rằng bạn ý ko thích thi chws k phải do bạn í kém cỏi về đầu óc.

cần lwu ý là bạn Nhung bị trwot do nói rằng bạn ý ko thích thi chws k phải do bạn í kém cỏi về đầu óc.
thế ah :)) :)) :)) :)) :)) :))
để anh dùng nick Tường vote cho em nhé
đợi đấy
em phai nhiều phiếu nhất mới được
máu rùi đây :))

chiện Nhung nhiếc j ở đây???
Nó ko thi thì thoai, với lại tao thấy girls 03-06 còn vô khối gương mặt xuất chúng như Tường Vân chẳng hạn!
hik
em ấy dc 17 phiếu roài, hum nay gặp em ấy ngaòi phòng tập, cũng xinh xắn, dễ thương, cao ráo, nôm na là đầy triển vọng thành mizz ams!

Back
Bên trên