Lớp F1 yêu quí của tớ

Ối giời Hồng ơi, ngày nay ng làm gì mà thê thảm vậy kưng? :-? ;;) ydml hả ;;) mà ng phải cho cái ảnh nào đó lên thì bọn ta mới biết ng bi h thế nào chứ, hehe, ko khéo cho quả ngày ấy bây h của Hồng phát nhỉ :)) ;;) b-)
Công nhận con Vi lớn rồi có khác, nhìn trông khác hẳn, thế rút cục ko phải là anh áo đỏ ah, tiếc thế, ;;) trông anh ấy đc lắm ;;) mà thôi con Huyền sao mày ko đồng ý quách đi, khỏi lườm lườm con Vi làm gì khổ thân con bé b-) thế Vi ơi, rút cục anh của ng là anh nào vậy nếu ko phải anh áo đỏ (sao cưa con Huyền mà tay tiếc cứ tùm lum thế hả b-) )

----------

Quên, đập chết Dung với Vi bi h, lúc nãy quên mất bi h mới nhớ ra (đấy Vi thấy chưa, ta quan tâm đến bạn bè thế đấy, quên luôn cả chuyện của mình :p ;;) ) ai bảo là ta toàn bị tấn công theo con đường ăn uống hả [-( mất dạy thật, thế này làm hỏng hết cả hình tượng tốt đẹp của mình rồi còn gì [-(

Ối giời ơi, vừa mới taper xong tự dưng lại biến đi đâu mất hết rồi :((
Đạp chít mấy ng h chứ Dung với Vi nhá, mất dạy quá đi mất, dám kêu ta toàn bị tấn công theo con đường ăn uống hả, mất hình tượng của ta quá đi mất thôi ;;) :(( (lúc nãy viết xong mới nhớ ra cái này :p đó Vi thấy chưa, ta quan tâm đến ng thế đấy, quên luôn chuyện hỏi tội ng b-) )

trời ạ.
con Poulet nó không thèm anh áo đỏ à. thế thì giới thiệu cho tao đi. số điện thoại của anh là bao nhiêu??? nhà anh ở đâu? anh học lớp mấy???
he he
đấy gọi là dê. thời nay chúng ta có thể gặp drageurs kiểu này ở khắp mọi nơi:))
mà công nhận là mấy anh người yêu của bọn con gái lớp mình không tồi tẹo nào cả.
@Phanh:he he (mày tao cho nó tiện nhé) . tao thấy cái topic lớp mình khỏe mạnh hồng hào thế này nên không cần post bài thường xuyên. ok??? khi nào nó trong tình trạng thập tử nhất sinh thì tao mới cho nó một đợt bombardement .
mà hôm nọ nghe Phanh với Việt cùng song ca cải lương ngọt ngào thế không biết.

----------

Ngọc ngố nhìn lại phía dưới cái bài post đầu tiên đi. sẽ thấy cái phần tưởng mất đấy;)

@Huyen poulet : anh áo đỏ trông được thế mà còn chê à? Chê thì mang ra đây giới thiệu cho tao vậy ;;)
Mày với Vi đính đến vào ngày bao nhiêu thế? Tao đang định đi trượt tuyết một hôm vào khoảng 22-23, chúng mày xem đến đây ngày bao nhiêu để tao còn tính. Nếu đến khoảng tầm đấy thì tao còn lùi ngày lại.

Tao đề nghị bây giờ đứa nào có "người yêu" người đương thì post ảnh lên cho mọi người nhìn mặt cái nhỉ ;)

Bọn mày post bài tùm lum quá đi mất thôi. Anh áo đỏ nào của tao thế? Cưa tao hồi nào đâu? Đang cưa tao mà tay chân lại đặt tùm lum thế đc à? Bọn mày mà nghe con Vi lợn nói thì phải giảm đi khoảng 60 % mới là sự thật. Từ hồi sang đây thì nó là chúa buôn ở đây rồi. Tao còn chưa khai chuyện của nó thế mà nó đã dám bốc phét chuyện của tao rồi, láo thật !!!!!!!!
À, Quếch ơi ! Tao định đến chỗ mày khoảng ngày 18 hay 19 gì đấy rồi khoảng 22 hoặc 23 tao sẽ vể vì tao còn có thể có việc phải làm nữa. Trời ơi ! đầu tháng 1 thi rồi mà cuối tháng 12 còn đi chơi đc cơ đấy! Hư hỏng quá đi mất thôi. Tại bọn mày lôi kéo tao đấy. Bây giờ thì đang phải còng lưng ra ôn thi đây, đời thật là bất công !!!!!!!! :((
Con Vi thì tao ko rõ nó đi ngày nào, có thể nó sẽ lên sau tao.
À mà Ngọc ơi ! Cái vụ mày tham ăn mới cả ki bo thì ai mà chả biết, ko cần phải tự bào chữa thế đâu ! 8-}
Ủa con LP đầu têu ra topic này mà lại ko đến Lyon chơi hả?

khiếp thật
trêu mãi thế mà không thấy con Huyền lên tiếng = chán. cái kiểu trêu phải làm người khác nhảy dựng lên mới thích.8-}
hình như hôm nay mọi người post bài ít hơn mọi ngày thì phải
êu mà QA đi trượt tuyết thật à??? cẩn thận đấy , dễ ngã đau lắm. mà lại đắt tiền nữa.
đấy gọi là ghen ăn tức ở. hic
tui cũng muốn đi trượt thử quá/:)

Huyền ơi, thế thì mày phải trả thù con Vi bằng cách buôn chuyện của nó đi mày ;;) bọn tao toàn là đang mong ngóng tin mừng của con Vi cả đấy ;;) nó ko chịu nói thì mày làm thông tấn xã đi mày ;;) Mà mày thấy chưa, mày ko chịu chấp nhận anh áo đỏ thì lớp mình có bao nhiu đứa đòi giới thiệu kìa b-) anh này cao giá thật :))

tao cũng thấy thế đấy Huyền ah b-) mày chối thế chứ tao cũng chẳng tin ;;)
tao thấy ông này trông được phết b-) thôi thì kể cả lão ý có ko cưa mày, mày ... cưa lão ý cũng được, trông ngon thế còn gì nữa ;;) b-)

Quake, thế mày định bỏ tao với cái Dung lại, đi truợt tuyết đấy hả :eek: hẹ hẹ, hôm nào tao sẽ kiếm ảnh darling của đứa ở cùng tao ( ko dám nói tên sợ phạm húy :( ) cho chúng mày ... chiêm ngưỡng và bình luận b-) nung nấu ý định lâu rồi nhưng ảnh thì chưa có /:) :-. :(

@ Phuơng : ng nói thế thì .... /:)

ờ tao cũng chẳng tin con Huyền lắm. có mà nó giấu thì có.mà Vi nói luôn tên anh ý đi để đỡ khỏi phải gọi là anh áo đỏ nhỉ. nghe bí hiểm quá.
@Phanh : chẳng phải có lúc hồi trước chat mình mày tao roài còn gì. mà dạo này mày không tập yêu Pháp nữa à.chắc là yêu quá rồi chán không muốn tập nữa
thú thật tại mọi người cứ ta ta ngươi ngươi mà tao không xưng thế được vì không quen nên tao thấy chuyển mày tao là dễ nhất.
bình thường ở nhà "hiền " quá rồi. quand on est jeune, faut fait des bêtises:)>-

hix,net quá chuối,ko thể chịu đc nữa rồi,hê hê, hét lên cho bõ tức mới đc :((

Chúng mày lên lịch đến đây đi chứ, con Dung cò với Phanh thì chắc chắn rồi, còn Poulet với Vi thì thế nào đây?
@Huyền Poulet : sao mày lại đến trước, mày về rồi con Vi đến, thế thì còn họp hành gì nữa, đúng là con Huyền poulet, nói chuyện poulet vật :))
@Phanh : tao đang định thế thôi, chưa quyết định , hay mày với Dung cò đi trượt tuyết luôn ko? :p Tao ko đi Noel thì chắc đến nghỉ đông tao đi thôi, kiểu gì cũng phải đi trượt tuyết phát cho biết chứ keke.
Mày cố kiếm cái ảnh của "cái anh của cái đứa ở cùng mày đi nhé, nghe con Dung cò miêu tả roài nhưng mà vẫn thích xem ảnh hơn B-( >:)
@PHương đô : yên tâm, trượt tuyết ngã đau lắm thì cũng như đi roller thôi hehe, ko sợ ;)
@Dung cò : mày post bài linh tinh vãi lúa >:p

hehe, đúng thế đấy, dù có gì thì cũng hét lên chứ, ít ra được vài chữ AAaaaaaaaaaaa :)) nhưng ta ko nghĩ cái wifi nó chạy tệ như thế đâu, tranh thủ lúc ng bị out, vào post bài :))

@ Phuơng : tao mày tao ko vấn đề gì hết ah, cái tao nói là nói như mày, để chờ đến khi thấy nó sắp die mới post bài ý chứ :| đến lúc đấy thì tao sợ mày tự nói tự nghe ah, vì còn có ai vào đọc bài nữa đâu :D Tao đổi chữ kí vì... hồi trước it yêu Pháp do yêu nước quá :"> bây h kém yêu nuớc rồi, tình cảm với Pháp nó tự tăng lên :D ko cần cố nữa :D

@ Quake : uh, cái vụ đi truợt tuyết nghe cũng ổn, vấn đề là finance thế nào :D hôm trước tao vừa tia được mấy cái ảnh xong, nhưng nằm trong máy của nhân vật chính, để chờ hôm nào nó đi học, tao ở nhà bật máy lên >:) share cho chúng mày ;;)

Ối giời chết tao rồi, kiểu này chắc phải để password máy của tao mới đc b-) mà bọn mày cần nghe tả là đc rồi cần gì chiêm ngưỡng đâu ;;) với lại tao toàn có ảnh chụp lâu rồi,hic, phải update đã rùi tính sau chứ ;;) :))
FA, ng ... hại người quá con :((
Ủa mà Dung dùng wifi hả, thế thì net xập xè là đúng rùi, hồi trc ta đến chỗ con Bò dùng wifi tởm lắm, vào net đc 2 giây thì out :( ko hiểu nổi

wifi mà thế á 8-|, chỗ các ngươi có cable hay ethernet hông :-/

adsl mới lởm [-( 8-}

tự dưng nhớ cái thời dùng dial-up quá Dung chim cò (lâu lắm mới gõ tên ngươi đầy đủ thế :)), gõ xong lo vụ H5N1 quá :D, vụ này chắc chỉ liên quan ngươi với con poulet nhỉ >:)) ơi :D

Dung chim cò ơi, ấy mua vé tàu đến Lyon aller retour là bn thế??? mà sao ấy đi tàu lâu thế nhỉ?? từ chỗ tớ đến Lyon cũng chỉ mất khoảng 5 tiếng nếu đi tàu thường thôi.

@Phanh :sao mày dại thế con, có định lấy ảnh trong máy của "ai đấy" để post lên thì bí mật mà làm chứ, lại nói toẹt ra thế thì nó đặt password cho máy thì khóc à [-(.
Để tao hỏi lại vụ đi trượt tuyết xem vấn đề finance thế nào rùi thông báo lại sau nhá.

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
wifi mà thế á 8-|, chỗ các ngươi có cable hay ethernet hông :-/

adsl mới lởm [-( 8-}
MH có cái nhìn thật tích cực về Wifi, chắc chưa xài bao giờ b-)
Mà bà có biết "ethernet" là cái gì không b-)
ADSL nào lởm cơ :D nói rõ là ADSL VN mới được :p

Chóng hết cả mặt với lớp mình mất thôi. Thế này thì chẳng mấy chốc topic xếp hạng nhất nhể:D :p.
Phanh, Ngọc,Dung cò rồi Quake xứng đáng được bầu là thành viên tích cực:D:* .Cả lớp vỗ tay hoan hô các bạn nào:p
E hèm chuyện tình yêu của Huyền poulet đang là tiêu điểm phải không?Lớp mình bàn tán xôn xao làm tớ cũng hóng hớt quá:p;;) .Mà chưa gì đã có mấy nhân nhận vơ anh áo đỏ của Huyền rồi.Fais gaffe nhé poulet.
À mà tớ có ý kiến.Huyền nhà mình là féminin hẳn hoi đổi giống cho nó không tội nghiệp.Gọi là poulette đê:D
Hôm qua tớ vừa mới biết poulet là argot hay là một từ vulgaire để chỉ policier đấy(theo nghĩa mỉa mai)Hê hê ngộ không?:))
Hic...Tớ bây giờ thiếu ngủ trầm trọng:-/ 8-| ,cả nhà có ai đồng cảnh thì chia sẻ và mách cho cái thuốc chữa thâm mắt vớib-) .Thanks cả nhà nhìu.:x
0:) for you!
Bize!:* :x

@ Ngô Linh : tớ bây h cũng mất ngủ :( nhưng tình hình là ko có cách chỉ cho Linh, vì mắt mình chắc còn thâm hơn b-) hehe, có cách chữa thâm măt đấy, nhưng chưa thử bao h :D lấy chanh đắp lên mắt khoảng 15' trước khi đi ngủ :D

@ Quake : mày cứ yên tâm, nếu nó đặt pass, thì tao hỏi thẳng " ng ấy" luôn. Ko cần hỏi qua làm gì, dù gì tao cũng có quyền ... vợ thứ mấy gì đấy cơ mà ;;) hehe, nói thế thôi, nói câu này ra xong thấy tởm tởm là :( ko bao h tranh chồng ng b-)

@ Hồng : ta cũng chưa xài Wifi bao h, nhưng tình hình chat với Dung thấy rất là tình hình :)) hôm nay 1 đứa trong khoa ta cũng vừa chửi cái Wifi loạn cả lên :)) nghe nó chửi mới thấy nhiều từ mình ko biết ;;)

uh,tình hình rất là tình hình,cho nên phải... hic hic,chắc ta đi dò sóng trong thư viện mất :(
Ngô Linh ơi,tớ cũng đang bị mất ngủ này,nhục ko? :(
LP:vé tớ mua đi Lyon là 35 E,hic,ko fa?i aller retour đâu

Back
Bên trên