Lớp F1 yêu quí của tớ

=)) chết mất thôi, cười vỡ bụng với Việt mất thôi, may là đang ở nhà. Con Huyền poulet mà đọc bài này trong lúc đang ăn chắc nó nghẹn mà chít quá :))
@Cả lũ : chúng mày xuống đây chắc sẽ ở cùng một chỗ hết, để còn tiện đi chơi, chứ ko mỗi đứa một nơi, hẹn hò nhau mệt lắm, chuyện đấy để tao lo hehe. Con Phanh với Dung cò xuống đây hôm thứ bảy, đúng hôm có fete noel ở đây thì phải, ko rõ nữa. Nhưng chắc hôm đấy tao phải gửi chúng mày cho anh Lân vì chủ nhật tao đi làm, đến tận tối muộn mới về, cho anh Lân quản lí chúng mày chứ ko tao đi cả ngày, sợ chúng mày chạy linh tinh :p

Mày ơi, (Quake ui :p) Hình như con Mai đi Vac đúng ko?Thế cho tao với PA ở phòng của nó đc ko? :p Chứ nhét hết vào một chỗ cũng khổ,dẫm đạp lên nhau mà chết mất :D Có gì đi chơi đâu thì sang hò hét bọn tao dậy ;;)

Tao cũng ko biết con Mai nó định thế nào đâu, nó bảo mày là nó đi vac à? Nhà tao thì rộng, yên tâm là chứa hết chúng mày, chứ ko có từ nhà tao sang chỗ cái mai cũng phải 15p đi bus, mà vac thì hix, ít bus lắm, ko biết thế nào, thôi cứ để từ từ xem tình hình thế nào.

Tao thấy bọn mày cứ tụ tập 1 chỗ thôi còn tiện đi chơi, chụp ảnh quay fim hay lancer poulet cũng đc :-? chứ mỗi đứa 1 chỗ sao đi, mà con Mai ko định tham gia quá trình công nghiệp của Viêt ah mà sao trốn đi chỗ khác thế, chẳng mấy khi đc gặp nhìu đứa lớp mình vậy, chẳng qua tao đây có contraintes ko đi đc, ko thì đi liền ah còn con Mai có tin mừng rồi hả ;;) QA ơi có gì mày nhớ làm thông tấn xã nhá ;;) (kiểu như FA ấy :(( b-) )
Ah mà hình như Dung với FA định ra ở riêng cho dễ bề tâm sự hả kưng ? b-) ai bít tối mấy ng làm gì ... [-( phải để con ng ta lo chuyện hậu sự đc chứ ;;)
@ Việt : ối Việt ơi, con Huyền làm gì có trong danh sách đen của FA đâu sao lại bị xử thế :))

Hehe, ko hiểu sao ta ko đăng nhập đc vào trong phần tranh ảnh để bình luận mấy cái ảnh của Vi nên đành nhảy vào đây chiếm đất tẹo vậy :p
Vi ơi, ng dạo này điệu quá con, ko hiểu có mục đích nào hướng tới ko mà điệu ghê vậy b-) nghi lắm ;;) mà ta thấy cái anh áo đỏ ngồi cạnh ng ảnh SN Hồng Mai ấy trông đc đấy, mà 2 ng có vẻ tình củm, ;;) có gì ko đấy con ;;)
Mà trời lạnh thế ng còn mặc đc váy :)) đúng là hy sinh vì nghệ thuật (mà hôm đấy có đi cùng anh nào ko thế ;;) )

Khiếp quá thôi, chửi người ta đã đời chưa hả ông Việt. Chửi xong rồi bây giờ viết tiêng Việt cho mọi người đọc thì hài lòng rồi chứ gì ! X( . Mà Việt ơi! Cho tôi kiếu cái khoản yêu thầm nhớ trộm đi. Nghe nó mới hoành tráng làm sao! Ông làm tôi đang ăn nuốt cũng ko trôi nè. :)|
Còn con Quếch nữa, sao hôm nay tao thấy mày online thì gọi, vừa mới gọi xong mày lại off là sao mày? Con lợn già này lắm nữa bực mình ! đang có chuyện định hỏi !:angry: Mày viết lại số điện thoại của mày cho tao đi để có gì thì tao còn gọi. Lần trước tao nhắn tin vào số điện thoại của mày mà ko đc.
À mà Ngọc ơi! dạo này con Vi nó điệu lắm cơ! Nó điệu đến nỗi mà ta cũng phải choáng cơ mà. Người ta nhớn rồi mà :lol:
Cho hỏi nốt câu cuối cùng thôi : Danh sách đen của PA là cái gì thế? :-?

Ôi Việt :x cuối cùng sau bao ngày mong mỏi hồi hộp... h phút huy hoàng đã đến :x >:-D<
Tớ luôn biết tớ là ng duy nhất ( dù là còn sót lại) trong trái tim đen tối của Việt ( blackheart >:-D<) tớ vẫn biết là dù Việt có nói gì đi chăng nữa, thì Việt vẫn yêu mến tớ hơn những đứa khác :x Nhưng... dù biết thế, lòng tớ vẫn đau nhói khi nghe Việt bày tỏ tình cảm với những ng con gái khác =(( Những ngày đau khổ mà ko thể nói gì... vì trong tim tớ vẫn luôn vững vàng 1 niềm tin son sắt... tình cảm của chúng ta ko thể mờ phai >:-d< Cuối cùng... những Dung và Ngọc... những gà công nghiệp Huyền poulet... đều chỉ là sự nhầm lẫn tạm thời :x Việt đã nói lên câu nói củng cố niềm tin của tớ bấy lâu nay "ấy đừng tin nếu có ai nói với ấy là tớ yêu mến đứa khác hơn ấy [-( " >:-D<
Chúng ta sắp gặp nhau rồi Việt ah :x gặp lại nhau thực sự sau bao ngày chia cách :x đã bao lâu rồi nhỉ, hình như cũng 1 năm rưỡi rồi đúng ko =(( Tớ sẽ ăn mặc thật đẹp, để ngày chúng ta gặp lại nhau ko tầm thường như những ngày khác 0:) Nhưng đừng lăng xê tớ quá, vì blackmask đang có ý định xin blackheart vài mẩu video quảng cáo :( lăng xê lên quá rồi, lại có 1 vài chiến tranh giữa các loại đen ( black ) thì... tớ đứng giữa kham ko nổi đâu :(
Gửi đến Việt yêu quí ngàn ngàn cái..... ;;) :x :D

@ Vi : ng ơi ng ah ;;) ta nghi cái anh áo đỏ đỏ ngồi cạnh kưng lắm nhé ;;) sao tay chân cứ linh tinh thế nhỉ :-? trả lời đi kưng ;;) nếu ko ta khép ng vào loại "gái lẳng" đấy nhé >:) nào, muốn khai hay muốn mang tiếng xấu nào >:) ;;)
@ Poulet : ối giời ơi, mày vào topic lớp mình mà ko biết cái dach sách đã được lập hả, lật lại mấy trang trước sẽ rõ :)) mày tuy ko nằm trong danh sách chính thức, nhưng mày nằm trong dạng tình nghi >:)... thế nên ko thể thoát được kưng ah :)) bạn Việt yêu quí làm việc thật là công minh >:-D< ôi, càng nghĩ càng... :x:x:x
@ cả hai : mà chúng mày trang điểm đúng ko :-? hehe, đúng là lớn rồi có khác ;;) ko như tao đây, ngây thơ trong sáng >:-D< giữ mặt hoa da phấn ( :)) ) đẹp tự nhiên ;;) rạng ngời mà ko chói lóa ;;) ( mình gõ ra xong cũng thấy banana ko chịu được :-| )

hehe, biz tất cả lũ nhé

còn Quake ah, vụ nghỉ nghẻo thì cứ từ từ đi, đằng nào bọn tao chẳng xuống đấy :D mà đương nhiên tao phải có 1 vài tối ngủ cùng chúng mày rồi, có thế bạn Việt mới có thể lăng xê 1 cách chân thực được chứ ;;)

Lần này tớ thua PA rồi :(( :(( vừa về nhà, tí tởn bật máy lên nghe nhạc, đọc bài của PA xong mà rợn hết cả người :(( :((

Phạm Lan Phương đã viết:
kinh dị thật
lớp mình post bài nhanh ghê. we are champions
:*
yeah, and you r loser [-( ng vào nói đuợc 1 câu thế đấy hả, lời hứa ... ta sẽ ko để cho topic lớp mình nó nghéo của ng đấy hả [-(

@ Việt : thì sau bao lần Việt "tình cảm" mà ko có ai chấp nhận, toàn kêu la thì cũng phải có tớ chứ ... :x :"> chẳng lẽ lại để Việt cứ tình cảm mà ko có ng đáp lại thế mãi. Chúng ta yêu quí nhau mà >:-D<

Hô hô, rút cục thì Việt cũng biết rợn người cơ ah ;;) b-) hehe,can tội làm đau khổ bít bao trái tim thiếu nữ ;;)
Mà con Vi thành người lớn từ bao h thế hở Huyền, mày có làm thông tấn xã thì phải như FA ấy, tao ko muốn khai ra mà rút cục vẫn phải khai, mày phải miêu tả rõ hơn chứ, ví dụ ng lớn thế nào ;;) kinh nghiệm gì chưa chẳng hạn b-) chứ nói chung chung thế thì sao bon tao hiểu đc [-(
Vi ơi, thế cái anh áo đỏ có gì ko đó, mới để ý ý kiến của FA + xem lại ảnh :)) = nghi quá [-(

chuyện >:) ( hehe, hôm nay phởn lên post bài cho topic lớp mình nó thêm phần sôi động :D )
ta 1 khi đã ra tay là gạo cũng phải thành cơm ;;) 1 khi ko muốn khai cũng phải khai, Vi lằngnhỉ ;;) hihi, khai ra đi cưng nhé, yêu kưng lắm cơ :x

@Huyen poulet: chó, tự nhiên hôm nọ mở off thấy bị mày chửi x-(. Số điện thoại của tao đổi từ hè rồi, số mới nè 0614328270.
( mày thông tấn xã vỉa hè cho bọn tao chuyện Vi cái nhỉ ;;) ; định bình luận ảnh mà ko được, Vi với cái anh nào áo đỏ đỏ ý, trông tình củm gớm :)), có gì ko đây? ;;)

Lướt qua đống ảnh trong album, ta phát hiện ra 3 cái này rất hay

- Các bạn nữ lớp mình thik chụp ảnh vật :)) :D :-" :"> ;))
- Cảnh ở fr đẹp vật :x
- Cái ảnh Hồng Mai + Huyền gù bên cạnh cửa hàng gấu bông rất chi là đẹp. Ta thik cái đấy vô số kể :x (thik con gấu :p)

Và công nhận là Vy với anh áo đỏ rất đang nghi :-? b-), Vy đâu khai ra nào ;;)

----------

Nhân tiện Vy đang là hiện tượng của tháng :)), tặng cho 2 fát này, gọi là gì nhỉ ... Ngày ấy ... bây giờ :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi , ta ko lên có mấy ngày mà đă thấy tin tức lan truyền theo chiều hướng vô tội vạ
ĐÍNH CHÍNH KHẨN CẤP : cái anh áo đỏ ấy mà , hehe, lớp mình biết ko , đang , hehe,.... hồi hộp ..... cưa cẩm, hehe , hồi hộp , ...............POULET của lớp mình,tèn ten ten ten .... vấn đề là nó bề ngoài là Poulet nhưng trong gen sao mà nhiều cái loài hết ăn rùi lại ngủ , nên chắc phải tấn công bằng con đường ăn uống , giống con Ngọc , hehe, tiếc là anh mãi vẫn ko bít điều ấy nên đến giờ vẫn ko thành công , tội nghiệp anh quá đi
Hic , lớp mình viết thế thảo nào mấy hôm nay con Huyền nó lườm ta , lườm ta . Bây giờ hiện tượng của tháng chính thức là POULET nhá
Hehe , anh Tùng là inaccessible còn anh Quân là accessible hả ngươi ??? Làm lũ 3 đứa bọn ta nhập thông tin nhầm tên người iu ngươi , anh Công tệ thật , ta phải tranh thủ bắt lão ấy phạt 1 cốc Capuchino thui

----------

Quên , chú thích , ta luôn phải ngồi cạnh vì con Poulet nó ko chịu ngồi cạnh , nó ủn ta ra nên mới thế
Mà Huyền ơi, mà có cần viết tiếng việt sai tả tơi thế ko ????

Trời đất ơi,lung tung quá chả biết đâu mà lần :)) Thật giả trắng đen lẫn lộn hết cả :)) (sao mình thích câu này thế :D) Mà sao cái anh áo đỏ đỏ đấy cưa cẩm con Poulet ko thành công mà nó lại lườm lườm ngươi hả Vi? Thế tình hình ng ra làm sao rồi ,trông cứ điệu điệu ghét vật :D ;;).Còn con Ngọc thì thôi khỏi bàn cãi rồi,có điều bức xúc là ta vẫn chưa bit mặt ng yêu Hà Lắc dù anh ý ở ngay gần chỗ ta,St nazairre ý ;;)
Hồng: Công nhận quả ngày ấy bây giờ của ngươi hay phết.Sao để cái avatar là "ngày xưa" thế,còn ngày nay thì thế nào rồi? ;;).Thôi,có gì send you a bisou :* nhé
PA:cái coli của ngươi đã đến nơi:x,một hộp kẹo đã bật nắp :(.ta lại sắp phải đi gặp quả chuối.Quả chuối nó vừa đòi ăn thịt ta ,hic >_<
Sắp đến 17 tháng 12 rồi,còn khoảng 3 bài KT nữa,cố lên Chiaki,sắp đc đi chơi rồi (mắt chớp chớp),hy vọng thoát khỏi những ngày đen tối vừa qua :((

:x :x :x

Hỏi khí ko fải, anh người iu Hà lắc vẫn là cái anh wave đỏ hồi đến nhà Fanh fải ko :D, nhớ đc mỗi thế hị hị :">

Cái anh áo đỏ của (Huyền hoặc Vy) sao cứ hay để tay lên vai Vy thế nhở :)), chả nhớ cái ảnh nào nữa, nhiều ảnh quá b-)

À, ta thấy các ngươi hay ol đêm, có đứa nào có mic ko? lập confer hò hét cho vui. Hôm vừa rùi (lúc VN - thailand 0:2) nghe zọng Việt, thấy nhớ vật :)) :D :x. Ko hiểu các ngươi bây h zọng thánh thót tới level nào ;;)

@ Nhon: ngày nay thê thảm te tua lắm ngươi ơi nên mới phải trưng cái ngày xưa ra để câu :)) 8-| huhu.

Back
Bên trên