Lệnh truy nã...

Vinh ơi, mày gọi cả tên cúng cơm tao ra, làm tao sợ quá. Mà thỉnh thoảng tao vẫn PM cho mày đấy chứ, hình như vẫn chưa đủ. Để tao xem xét chuyện tăng tần suất lên vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiệp à, Hiệp ơi, tôi có việc nhỏ muốn hỏi nhờ ông thông tin, đã nhắn tin riêng rồi. Ông làm ơn vào ngó tin nhắn xem có giúp được tôi không nhé.

Với bọn còn lại, tao nhắn gì là việc riêng của tao với Hiệp nhé, chỉ có tao với Hiệp biết, cấm chúng mày tò mò :D

Dạo này gần Tết mọi người bận hay sao ấy mà ít vào đây giao lưu văn hóa quá nhỉ. Mà bạn Hiệp với em Hoài gặp gỡ nhau ôn nghèo Hà Nội kể sướng Sài Gòn cũng chẳng thấy vào báo cáo kết quả cuộc họp. Bạn Sơn thì mải lo cưới vợ cũng chạy đâu mất rồi.

Còn anh Thằng Chí Vinh nhà Nở cũng chạy mất đằng nào rồi? Noel, Năm mới thì đến giờ này cũng phải hết rồi chứ. Hay là say rượu nằm ngoài nhà ga suốt từ hôm 7 tháng 1 vẫn chưa tìm được cái hàng rào về nhà đấy?

Này cha tiên nhân bố thằng phải gió kia lại đi đâu mất rồi? Năm hết Tết đến bận thì bận cũng phải quanh qua quanh lại đay một tí chứ, chứ mày tưởng mình mày bận à?
<:p

bọn ở nhà sướng thật, tết tây lẫn tết ta đều vui vẻ om sòm.

Huỳnh Phương có tụ tập thác loạn với lũ Thực nghiệm 79-87 ko?

thế vịt Hoa Nở Nhung thì làm gì?

con Hoa sao lại xui ông Châu thò chân vào avatar để chụp ảnh thế?

con Nhung tỉnh rượu chưa? Mà thế nào gọi là "gái nạ dòng"? Nghe nó mường mán thế. Đối tao, chỉ có hoặc là "gái", hoặc là "gái sư tử" thôi.

bọn mày có hình dung ra 1 con khỉ đột phải mặc áo sơ mi trắng cổ cồn ra đứng trước loa phóng thanh ông ổng chúc tết & cổ võ tinh thần 1000 công nhân ngành may mặc, tuổi đời từ 18-25, yêu màu tím-tôn trọng tình bạn-hâm mộ phim truyền hình Hàn Quốc không?

phải đến mươi hôm nghiền ngẫm hàng trăm gb phim ảnh ca nhạc hầm hố sành điệu duyên dáng mượt mà éo le chứ chẳng chơi :D .

à, nhưng mà từ giờ, khi nào say rượu lệt bệt quá, ta có thứ để nghe để xem rồi.

đảm bảo nôn ngay. Nhẹ người ngay. Gửi tới các cháu YUMY muôn vàn tình thân ái.

bọn ở nhà sướng thật, tết tây lẫn tết ta đều vui vẻ om sòm.

Sướng gì mà sướng hả mày. Tết năm nay Hà Nội lạnh cóng (tất nhiên là không bằng Matxcova của mày rồi), trời âm u. Sướng mỗi cái đường phố vẳng vẻ hơn.

Nhưng mà thực là so với những bạn ăn Tết xa nhà như chúng mày là sướng quá rồi, không than phiền nữa.

Thế mày được mặc quần áo đẹp, được diễn trò khỉ, được xem phim, được kêu gọi các em gái không sướng à :D. Mà nhìn avatar của bạn, thấy bạn tuổi già đến rồi đấy nhỉ, bụng phệ, đầu hói, da nhăn nheo lại thế kia ư. Thôi, lấy vợ hay lấy chồng đi thôi.

con Nhung tỉnh rượu chưa? Mà thế nào gọi là "gái nạ dòng"? Nghe nó mường mán thế. Đối tao, chỉ có hoặc là "gái", hoặc là "gái sư tử" thôi.

Ô, thế mà tao cứ tưởng chỉ có giả gái thôi. Trêu mày tí nhé.

Năm nay chả bắt được đứa nào Thực nghiệm mày ạ, chúng nó đi đâu hết, mà tao cũng có việc nên chỉ gọi cho Trần mà không được, còn Thảo thì ăn tết Sài Gòn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Này, tao cảnh cáo Phương nhé. Muốn nói chuyện Thực Nghiệm riêng với thằng Vinh thì phải xin phép đàng hoàng, kéo Vinh ra một góc tối tâm sự riêng nhé. Còn nếu muốn thảo luận public trên diễn đàn này về dân Thực Nghiệm thì chỉ được cho phép bàn luận về những bạn giai nào chưa vợ đẹp trai thôi nhé. Cấm tiệt không được nhắc đến đứa gái nào nhá.[-x

ô, lại sắp về một mùa lá đâm chồi nữa.

hành lang 87-90 rộng thênh thang, dài hun hút.

бляхамуха.

~o) ~o) ~o)

Tết xong, bọn tao ăn chơi nhẩy múa hết tháng giêng, lại đi chùa, đi hội hết tháng 2, tranh thủ chạy vào đây chào các bạn một cái rồi lại đi chơi tiếp đây. Nga, Tẹo, Dung ơi... chúng mày đi đâu đấy?

thằng chí phèo đà đểu khốn nạn toàn nu noa "hành nang 87-90 vắng teo dài hun hút", mà bản thân cũng năm thì mười họa mới vào đây chuyện trò nhá! láo nhá!
cố mà sửa sai đi nhá!

Hi các bạn

Tớ là Minh con, tớ và một số bạn cùng lớp muốn tìm bạn Hoàng Anh (con trai) học cùng lớp tớ ( nay đã thất lạc ). Mạo muội đăng tin này nhờ bà con cùng khóa tìm giúp ,để chị em lớp chúng tớ thỏa lòng nhớ nhung. Bạn nào có thông tin gì thì giúp chúng tớ với nhé. Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ ;)

Minh con a. To la Mai ANh. Con nho khong

----------

Minh con oi. Hoi lop minh dau ma mat tam nhi. Chang thay ai. Hu hu

Minh con a. To la Mai ANh. Con nho khong

----------

Minh con oi. Hoi lop minh dau ma mat tam nhi. Chang thay ai. Hu hu

Mai Anh ơi,

May quá, thấy Mai Anh 'sủi tăm' rồi. Năm ngoái truy tìm contact addr. của Mai Anh để họp mặt khóa nhân 20 năm ra trường mà cả lớp thua đấy.

Năm nay, tụi mình lại tụ tập cả khóa ngày 28.7 tại Tam Đảo 1 ngày. Tham gia đi. Message cho Huế nhé : [email protected].

Chờ tin Mai Anh.

Tuy bạn Mai Anh chỉ hỏi thăm bạn Minh con, nhưng tớ mạnh dạn xen vào giữa, chào bạn Mai Anh một câu thật to nhé! Welcome bạn vào đây, tuy dạo này hơi vắng vẻ nhưng biết đâu nhờ có bạn lại thành đông vui tấp nập đấy.

Tớ chào bạn Huế nữa ạ!

Còn ai nữa thì ra nốt đi nhớ! Tớ gặp ai là tớ chào ngay, chứ tớ sợ gì! :D:D:D

Tuy bạn Mai Anh chỉ hỏi thăm bạn Minh con, nhưng tớ mạnh dạn xen vào giữa, chào bạn Mai Anh một câu thật to nhé! Welcome bạn vào đây, tuy dạo này hơi vắng vẻ nhưng biết đâu nhờ có bạn lại thành đông vui tấp nập đấy.

Tớ chào bạn Huế nữa ạ!

Còn ai nữa thì ra nốt đi nhớ! Tớ gặp ai là tớ chào ngay, chứ tớ sợ gì! :D:D:D

THẾ MỚI NGOAN NHẤT NHÀ.
Ừ NHỈ!

* có bác chào mào, cô sơn ca, chị sáo nâu nào thì ra tuốt tuồn tuột đi để tớ hát tiếp ... :D

THẾ MỚI NGOAN NHẤT NHÀ.
Ừ NHỈ!

* có bác chào mào, cô sơn ca, chị sáo nâu nào thì ra tuốt tuồn tuột đi để tớ hát tiếp ... :D

Tớ chỉ là vịt thôi, không được làm các loài chim hát hay cao quý khác, nhưng mà tớ thích nghe Huế hát nên tớ ra chình ình đây rồi này :D.

Back
Bên trên