.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

to Mạnh: hehehe thanks a lot
to Quân(PHAQ): mày có Bích Ngọc rồi thi để anh em có với chứ

To PHong: mệtb-),buồn thì biến đi chỗ khác, onl làm gì? Mà cũng đừng bức xúc thế, trêu nhau vài câu,bạn bè cơ mà, có phải người dưng đâu?
To em Trang: em ơi AF(cái location, hiện đang ở của em) là gì thế? chị nghĩ mãi ko ra:D
To Quân: sis có lăng nhăng đâu, bạn bè thì có sao đâu nhỉ?
To Vân Anh: thích thì cứ làm đi, thầy S cũng chả làm gì được đâu, ai cấm được? chỉ đừng đụng chạm thầy thôi, diary thì lớp tớ cũng có đấy, cô KH cũng chả biết:D

Đoàn Duy đã viết:
.
To Quân : Tao nói mày bao nhiêu lần mà không chịu sửa cái tính đàn bà đấy đi à , mày hơn Đạt Anh chỗ nào mà chê nó !!!
To Hưng Lông : Mày thì nhiều em theo rồi , cũng phải để anh em phấn đấu cùng chứ .
E hèm, nếu không phải là ông ngoại thì cháu sẽ không tha đâu. Nhưng vì ông là ông, nên cháu chả dám có ý kiến!
Mà sao mn lại gọi sếp trưởng là Hưng lông thế?

Xài xể nhau quá đấy, các ông các bà bạn yêu quái của tôi à
Hình như mình đang bị đem ra làm chủ đề câu của mọi người thì phải, miệng lưỡi thiên hạ đến là sợ, qua mấy màn buôn dưa lê của mọi người, người ta nghĩ mình ra sao đây.
Khốn khổ thân tôi
To all : Sì tốp lại đi
To Phong : Có ai nói xấu ai đâu, tớ chỉ là phản ánh trung thực cảm nhận của mình thôi mà, nếu lột bỏ cái tính đoàn kết rất chi là ... thì mọi người nên đồng ý với tớ.
Nhưng thôi, bỏ qua vấn đề này đi, quân tử không đôi co lắm lời (Quân tử nói ít, nên nhiều khi mọi người tưởng là câu bài)
To Hiếu : Mày chập mạch à, tên tao đâu có dài như thế, ngồi đấy mà đặt biệt danh cho ca lớp ah. đã thế còn bô bô trên topic "nick names", như thế là khả úy hơn tớ đấy.
To Ngọc : Để phân biệt với Hưng râu, mà không là lông thì là lá chắc.
To Trang : Chịu sis, thôi cứ ngồi lại với tình bạn trong sáng và thuần khiết của sis đi
To Bảo : Câu nhé !!!
To Đạt Anh : Bạn Đạt Anh là rất nhún nhường đấy, bạn ý bị bêu xấu (bởi tớ) mà không nói gì, việc gì mà mọi người phải bênh thế ???
To Minh Trang : Anh đâu khét đến thế, có em hơi bị khê đấy, khổ thân Đạt ANh phải ăn cháy trừ cơm.
To Vân Anh : Nói thế là có ý gì đấy ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Khốn khổ thân tôi ---> tớ nghĩ bạn Quân đang có vấn đề gì đó về đầu óc và có thể là cả về tư tưởng của bạn ấy nữa. Mọi người tha cho bạn ấy đi (để mình tớ câu là được rồi, hek hek) :D

Hô hô , cháu gái ngoan quá , nhưng mà cũng phải bảo ban chồng con thế nào chứ để thé này là không ổn . Bình thường vẫn gọi TQ Hưng là trưởng nhưng mà đang tạo không khí Gala nên chuyển sang nick Hưng Lông ;) .
Tình hình là dạo này boys lớp mình gần như đều có đuôi cả , mỗi mình thì không , chúc các bác may mắn , em thích Free thôi :)) .

Này này, đọc lại đi, tớ câu bao giờ, bài tớ bao giờ thường cũng trên 2,3 dòng chứ , ai câu như bạn Ngọc
Mà thật ra thì thôi nhé, đừng có suy bụng ta ra bụng người đi, tớ mà
đang có vấn đề gì đó về đầu óc và có thể là cả về tư tưởng
à, có mà cậu chập cheng ấy
Tự dung gây sự, điên in ít thôi, để mọi người còn điên với.

Chưa biết ai điên hơn ai đâu Quân ạ. Có khi ai đó còn điên hơn cả tớ ấy chứ!
Bài của tớ cũng rất đàng hoàng, toàn từ 2 dòng trở lên cả, cậu thích gây sự hả?
to ông ngoại: theo như cháu nhớ đây là lần đầu tiên ông khen cháu ngoan! hic hic

HÌ , chuyện tình nổi tiếnh của anh quân em nghe rùi mà
To anh Hiếu : anh bít pháp à??????mà hình như anh hơn em có 1 tuổi thôi thì phải
2 anh quân : nhưng mà ai bảo anh gây sự trước , con trai sao hay nói xấu lẫn nhau thế , thế là ko tốt đâu => dễ bị tảy chay lắm đấy , với lại nhìn anh chắc gần = anh Nam .. trường em ....
với lại đấy là bọn bạn em nói , em chỉ viết hộ thôi, anh Đạt Anh lắm fan lắm , em chỉ là đại diện thôi , tin ko thì tuỳ
Gửi anh Thiều quang hưng yêu mến , anh hình như ko khác anh quân là mấy , chắc đẹp trai lắm đây ,( gần = anh Hải tùng ) oh my god, sợ thật , ruồi thôi anh!!!
Cho em xin lỗi nha , hình như giống câu bài thì phải , lại vào đấy làm um lum lên vớ vẩn !!!!!!!!!!!

Hơ, bé Minh Trang này biết anh hải Tùng học lớp H Giảng Võ - cùng khóa với bọn chị hả? (to Đạt Anh: Trang nào thế mày?)
Khóa 02-06 có biết ai tên Bình Nguyên học lớp 9 ... lớp gì ấy nhỉ, chị quên rùi, cùng lớp với Ngô Thanh Vân thì phải!

Em nói thế nào chứ lớp trưởng lớp anh thì đẹp trai nhất quả đất rồi , đừng đem so sánh với mấy cu Hóa 1 , Thiện với Hải Tùng sao lại với bác Thiều , thế nên fan của bác Thiều cứ gọi là đông đảo .
Mấy bài em post còn chất lượng chán so với bọn lớp anh => cứ post thoải mái .
To Đạt Anh : Mày tệ quá , có fan club mà chẳng nói với anh em gì cả .

Ơ, thế có FC Thiều Quang Hưng à ông ngoại. he he, cho cháu một chân làm fan cái :D
Tranh thủ câu bài tí mai hết câu rồi!

hờ hờ : to chị Ngọc ( quân's ) anh Hải tùng có gì mà em ko bít ,em bít anh Hải tùng từ hồi anh ý học lớp 8 mà , với lại hồi anh ý học giảng võ , cũng thuộc hàng hot boy trường em , nhà ở láng hạ ......
Anh Hưng , muỗi thôi , làm sao đọ được với anh Nghĩa 9A trưởng em ( khóa 99-03)
thôi , ko nói đi đâu xa ,anh Hải Tùng ổn , hum trước còn thấy đèo 1 chị , nhưng dạo này trông hơi thiếu sức sống hơn hồi lớp 9

tao bị mất nick nên ko vào được, đành mượn nick ku em vậy :D
@ Quân: ông ăn nói cho cẩn thận đấy, ông tưởng ông lên đây muốn nói gì thì nói à :| ông còn ăn nói linh tinh tôi ko để yên cho ông đâu :|
@ A Hồ: mày lặn đi cho nước nó trong :|
@ Híu bờ cu: thằng em khá b-)
@ Đoàn Duy: mai anh nói chuyện với chú sau b-)
..........tạm thời thông báo cho các chú là như thế...............có gì anh sẽ reg lại nick vào nói chuyện với các chú sau.
^
|
|
written by ĐA b-)

To anh quân : khổ quá ,em biết thế nào là cái tính cảm nhận thật của anh rồi , như mọi ngừơi nói , anh đâu có hơn thì nói người khác làm chi , giả sử bảo anh được được ( ko cần đẹp trai nhá) thì ko sao , đấy nếu ko muốn nói là xấu thì nhẹ hơn là ái ( siêu ái hay ko thì khỏi phải nói ) đã thế còn hay nói xấu , nhận xét bình phẩm về người khác , nói thật với anh , đấy đấu phải là nói thật mà là nhận xét sai thì có !!!
Đã ko dc mặt rồi lại còn cộng thêm cả nết nữa
em ko có ý gì , đấy là nhận xét thẳng của em đó , anh thích nói gì em cũng được miễn là soi lại gương đã , người cũng giống đàn bà mà mặt cũng giống đàn bà nốt
kiệt xuất thật!!!!!

đọc bài viết của anh Quân nghe khệnh vãi , em là người ngoài , nhận xét thẳng với anh chỉ muốn đấm cho anh 1 cái giữa mặt
anh Hưng đỡ hơn , tuy có vài em thích thật đấy nhg vẫn là ruồi thôi , hình như chưa đến mức làm hot boy => thế mà tự đắc quá vậy !!!!!! Mà hình như anh có biệt danh là Hưng sên đúng ko ? em cũng chẳng chắc có gì bỏ qua nhá , chỉ sợ anh cũng soi gương lại giống anh Quân tối về ko ngủ được thì sợ ........

To Trang: Cũng biết là Sơn ko thể cấm được nhưng vấn đề ở đây là ai sẽ chịu bỏ tiền ra để mua sổ xịn. Chả nhẽ lại đóng góp mỗi đứa 2.000 đồng à?

To Trang: Hình như em là em gái của thằng Đạt Anh thì phải.
To Quân: Cái đấy phải tự hiểu chẳng nhẽ tôi lại nói ra. Mà dạo này ông bon chen hơi nhiều đấy.
To Đ. Duy: Thằng Hưng mà đẹp trai cái nỗi gì? Mày bị điên à? Đi đo lại mắt đi.

em gái Đạt Anh à xinh không thía ?? giới thiệu cho anh em với!!

hơ hờ : bi giờ đến lượt em bị đưa ra làm đề tài buôn dưa lê , tin ở đâu vậy chị????

Back
Bên trên