.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Thế em gì fan của anh Đ..T ANH có xinh k vậy.Mà Đ..T ANH chẳng thấy trả lời em ý gì cả.CHÚ nhanh lên bọn anh tổ chức........ cho

Hehe box lớp mình bây giờ đông vui quá nhỉ.
To Trang:Ơ thế em Trang là em Đạt Anh thật đấy à?mà vao FC cua Đ.Anh có quyền lợi gì ko thía cho anh tham gia với :))
To Hưng Lông:mày bảo tổ chức là tổ chức cái gì thía?
Còn về vụ nhật ký lớp thì phải làm nhanh lên chứ ko thì hết năm học bây giờ.

@ Quân: ông ăn nói cho cẩn thận đấy, ông tưởng ông lên đây muốn nói gì thì nói à ông còn ăn nói linh tinh tôi ko để yên cho ông đâu
Ô hay, cô bé này, câu nào cũng đụng chạm tới mình, mà hình như topic này cảu lớp 10L2, em là khách, khách mà ... như thế là ko tốt đâu . Tặc tặc .... Nhưng anh em cũng giống nhau đấy, nồi nào vung nấy, ấy ấy đừng có hiểu nhầm, ý tớ là anh em thì phải giống nhau mà
Loạn xì ngầu lên rồi, bon chen thì cũng bình thường thôi, bạn Vân Anh à.
Quay lại vẫn đề đi các bạn, vụ này đi xa quá, đúng là sai một ly đi một dặm.
To Hưng : định làm chủ hôn à ???

Liên quan giè đến các anh , sao con trai thích buôn dưa lê , con trai lý 2 => kiệt xuất thật đấy
to anh quân : nồi vung cái đầu anh ý , sao anh cứ thích ăn nói cái kiểu khịa khịa thế nhỉ , nồi vung còn hơn là đàn bà , em nhìn anh còn chẳng bít là đàn bà hay đàn ông nữa cơ => mặt đã đàn bà rồi thêm cả tính cách nữa , hay bi giờ em gọi anh là chị nhá !!!!!!!!!!!!!!!!111 , chả nhẽ đấm anh vỡ mặt ( anh mà là đàn ông thì em đấm từ lâu rồi )
TO anh hưng sến :

quên , cho em xin lỗi , con trai lý 2 ( là 1 số người ) , nếu trong những người lên 4r thì trừ anh Hiếu ra ( vân vân )

Loanh quanh một hồi cũng chẳng hiểu em này nói cái gì , cụ thể là bài vừa rồi ý em chê hay khen thằng Hiếu đây ???? Em đừng vội nhận xét boys lý 2 " kiệt xuất " thế ,chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi b-) , mọi người cũng chưa đem em ra làm đề tài buôn , chỉ hỏi thăm thằng Đạt Anh vài câu vì em xuất hiện hơi bất ngờ , lại hâm mộ Đạt Anh quá trời nên ai cũng tò mò , nếu em thấy bực mình thì anh thay mặt bọn nó xin lỗi nhé ;) .
To Vân Anh : Vụ nhật ký mỗi năm mua 1 quyển thôi , mua 3 quyển 1 lúc thì chúng nó không chịu lộp tiền , mà mua nhanh lên còn viết chớ !
To Quân : Mày cứng đầu quá , để cả em lớp 8 nó cười cho [-x , từ nay sửa đổi đi .

To Duy: Bố đấm chết bây giờ. Tao đố mày viết 1 năm 1 quyển đấy. Và sổ cũng đã mua rồi, giờ đang ở nhà Hưng "trưởng". Tối nó sẽ khai bút.

To Trang: Chị thấy em nói vậy là cũng sai rồi? Dù thằng Quân nó có nói hơi qua thật nhưng chị thấy em ăn nói thế cũng ko ổn.Còn về việc chị nói em là em thằng Đạt Anh thì chị xin lỗi, đấy là chị đùa thôi. Mà hình như em ko biết đùa thì phải? Còn cái chuyện em muốn đấm vỡ mặt thằng Quân thì chị thách đấy. Nói là phải làm chứ nói cho sướng miệng thì nói để làm gì? Chị nói thật nhé: em đã là khách ở trong bõ của lớp chị lại còn nhỏ tuổi hơn mà ăn nói thế là ko được. Ở đời phải biết mình là ai chứ?

To Quân: Tôi nói thật là nghe mấy câu ông nói tôi cũng thấy điên. Nói thật nhé lần sau nói thì phải suy nghĩ 1 chút. Ai đời chủ nhà lại đi đuổi khách bao giờ. Đến bó tay với ông, Quân ạ. Ha..ha....nồi nào vung nấy á? Ông đang nói mình đấy à? Nói thật trước đây tôi quí ông lắm Quân ạ nhưng hình như càng ngày ông càng " bựa " thì phải. Sống phải biết điểm dừng chứ. À, mà ông bảo tôi bon chen á? Buồn cười thật. Ở đây ai bon chen thì chắc mọi người cũng rõ chứ hả? Nói có sách mách có chứng thì hãy nói nhá...

sao lại thía phải để đứa nào chữ đẹp đẹp khai bút chứ bảo H/A nó viết cho nó đẹp

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
sao lại thía phải để đứa nào chữ đẹp đẹp khai bút chứ bảo H/A nó viết cho nó đẹp
Hình như cuốn nhật ký đó sếp trưởng viết đầu tiên rùi mà!
heck, chả biết bao h mới được nhìn thấy cái cuốn đó!

Trời, từ ngày có khách "quý" đến giờ, topic lớp mình xôm hẳn lên
To Vân Anh : Nói mà nghĩ nhiều quá là bạc đầu đấy, đùa mà cũng cần nghĩ à ??? Các bạn nóng tính quá cơ.
To Vân Anh : Mấy hôm nay bon chen quá nhỉ, lâu lắm mới thấy VA bật thế. Đây người ta gọi là bản chất. Đùa thôi.
To Bảo : Đồng ý, chữ ai đệp đẹp thì khai bút nó mới sáng sủa cái quyển nhật kí chứ, Hưng lông mà khai bút thì có mà như "ông đồ múa chữ đầu xuân" ấy.

Nhưng dù sao thì Thiều Hưng vẫn là lớp trưởng. Nhật ký lớp thì nên để cho Thiều Hưng hoặc Phong khai bút. Mà chữ Thiều Hưng thì đương nhiên đẹp hơn chữ Phong rùi!

Sai lầm là ở chỗ đấy, nhật kí nên bắt đầu ở một người vừa có 1 vai trò quan trọng, chữ lại đẹp. mà trong số ấy có lẽ chỉ có Thanh sói thôi. Đấy là nhận xét sơ bộ thôi, coi như là một ý kiến ý mà.
Mà thôi, gạo đã nấu thành cơm, nói gì đi nữa thì Hưng đã viết rồi, xấu thì cũng đã xấu rồi. Mong bạn lớp trưởng tử tế viết đèm đẹp một chút.
Mà đừng coi thường lớp lý, tuy điểm văn tệ nhưng đến hết năm nay chắc là sẽ viết hết 1 quyển đấy.

sai rùi thằng H/A cũng quan trọng chứ sao nó là giáo sư đầu ngành về môn...mà

HÌ ,em xin lỗi anh chị và đặc biệt là chị Vân , em cũng đùa nhưng thô lỗ
Nhiều khi , em hơi điên , hâm hâm lên , tự nhiên lên đây nói ăn ngông cuồng , vô duyên , nhg em nhỡ bấm vào gửi bài chứ thực lòng thì em ko hề muốn thế , các anh chị tha lỗi cho em nhá , lên hao để làm quen với mọi người chứ ko để cãi nhau
Nếu anh chị còn chưa tha thứ , em tát vào mồm 10 cái rồi ( thật ạ )

Anh chị đừng chấp trẻ con <=> vẫn còn ngu xi non nớt , ko chấp
với lại trc khi chị Vân Anh viết bài , em cũng xin lỗi rồi nhưng lúc đó , vừa ôn bài xong nên muộn => thôi
!!!!!!!!!!!!!!

to Quân (PHAQ): tôi thấy ông dạo này hình như "đàn bà" hơn hồi trước hay sao ấy
to Trang: Anh hơn mày một tuổi thì cũng vẫn là anh thôi
to Bảo: avatar của mày hay thế mày còn ảnh ai xinh xinh thì send cho tao với

Hơn 1 tuổi vẫn là hơn , nhg mà lần sau gọi tên em còn nếu ko muốn đụng hàng thì gọi là cún , hì .....

Thằng Hiếu này láo qua cứ nhìn thấy con gái xinh là sáng mắt lên.
Chắc ở lớp tớ ít nói chuyện với bạn Quân nên ko biết chứ lên HAO máu thế(tưởng bạn ý hiền lành,ko ngờ tính đàn bà quá).
To Trang:lần sau nói cái gì phải suy nghĩ kỹ nhé
hôm nay ngày 1-4 có ai bị lừa ko?

Back
Bên trên