.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Viết nhật kí lớp uh ??
Nhưng viết trên nét hay vô sổ ???
Nhưng là một kỉ niệm cũng vui, đồng ý, mai ai mang 1 cuốn sổ đến lớp, thế là lớp sẽ có 1 cuốn nhật kí chứ sao.
Công nhận bạn Vân Anh lâu lâu ko lên HAO nên quyết câu đúp uh ???

Ủng hộ cả hai tay hai chân mặc dù đã quá muộn , nhật ký lớp có thể làm mọi người hiểu nhau hơn và tăng tình đoàn kết . Nhưng mà việc bây giờ mới bắt đầu thì nảy sinh vấn đề là mỗi thành viên chỉ được cầm 1 hoặc tối đa là 2 ngày để từ giờ đến cuối năm nhật ký lớp có đủ mặt nhân lý 2 , mong mọi người ủng hộ và cố gắng =D> /

Cô bé này kết anh Đạt Anh hâm hâm đấy uh ?
Trông Đạt Anh khù khờ thế mà ôi em thích đấy, tuy nhiên chắc em ý chưa biết mặt mũi và tính tình cu đật văn Đạt thị ANh lớp mình nhảy.
Đồng ý thì sao ?
Người ta nói muộn còn hơn không mà.

lo về chuyện của mình đi!Quân!

Thì Đạt Anh là lớp mình mà
Bách ruồi thích bât uh ?

Ở đời phải biết mình là ai chứ
Là ruồi thì lo mà đậu vào Hà Trố đi, lang thang đây làm gì ???

đừng nói thế Đạt Anh hơi bị đỉnh đấy

Khen chưa chắc đã phải là thích , khù khờ cái đầu anh ý , chắc gì anh đã có ai khen
Chắc gì an đẹp trai hơn
thứ 2 : đạt anh , ko phải đật anh
ĐỈNH CAO ĐẤY , xí xớn

Ặc, thằng Đạt Anh mà nghe thấy thì chắc là phổng mũi lắm. Ha...ha....đỉnh cao cơ đấy. Chuối vật

To Quân: Đương nhiên là viết vào sổ rồi. Nhưng cái này phải nói với thầy Sơn thì mới được trích quỹ lớp để mua sổ đươc.
To Duy: Tao còn định làm album L2- Những khoảnh khắc khó quên của những con người vĩ đại nhưng chả biết Sơn có cho ko?

To Nhót: Ha...ha...bênh Đạt Anh cơ đấy.

Sao đâu chị , lớp lý 2 em biết anh Quân khét tiếng rồi , ai dám bật
2) Đỉnh cao ở đây là nhiều người nói ( chị đừng nghĩ là 1 lũ dở hơi )
3) Nếu cho người ngoài nhân xét , thì anh Đạt anh hơn đứt anh Quân

Ha...ha...em cứ nói nữa đi. Mai chị Bích Ngọc - người yêu anh Quân vào thì em có mà chết. À, mà cái điều T3 ko phải đúng với riêng anh Đạt Anh đâu mà đúng cả với 39 thằng con trai còn lại ( trừ PAQ) đấy.

1) Bức xúc quá Quân ơi: Ông nói xấu Đạt Anh như thế là không tốt! Tôi ghét nhất ai có tính như thế! Nên sửa đổi cách ăn nói đi không là tôi sẽ ghét thật đấy!
2) Nhật ký lớp: Ok! Cá nhân bỏ tiền mua sổ trước đi! Viết đã rồi tính sau!
3) Tui đang buồn, xin đừng làm phiền!

***** bọn mày đang viết bài hay chat với nhau đấy hả??

To Trang: cô nhóc được đấy nói đúng ý anh (BRAVO BRAVO)
To Quân: tui mới nghĩ ra một cái nick cho ông
Bây giờ gọi Quân là Phùng Hồ Anh Quân (viết tắt là PHAQ--> đọc là ****)
okie :D:D:D:D:D:D:D

Haha chú Đạt Anh này trông thế mà kinh phết nhẩy,ma thang Đạt Anh đâu rồi dạo này ko thấy lên HAO nữa.Mà thôi anh cứ chúc mừng chú trước.
To Phong:phong ơi thất tình hay sao mà buồn thế.
Vụ viết nhật ký lớp thì tui ủng hộ cả hai tay nhưng mà sao viết muộn vậy liệu có kịp ko

Chính vì viết muộn nên mỗi người chỉ được cầm từ 1 đến 2 ngày là tối đa , nếu bắt đầu sớm thì còn kịp đấy .
To Quân : Tao nói mày bao nhiêu lần mà không chịu sửa cái tính đàn bà đấy đi à , mày hơn Đạt Anh chỗ nào mà chê nó !!!
To Hưng Lông : Mày thì nhiều em theo rồi , cũng phải để anh em phấn đấu cùng chứ .

Back
Bên trên