.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Right , lớp mình có vẻ xịt ngòi quá , còn nhớ lúc đầu topic có 1 chị đã nhận xét : Lý 2 năm nào chả nổi nhất khối, vậy mà những gì chúng ta thể hiên đúng là hơi thất vọng . Nào nào , các bác Lớp Trưởng , Bí Thư cho ý kiến hộ cái . xong còn tiến hành nhanh , từ giờ đến cuối năm có nhiều lớp đăng ký lắm .

quá đúng.Lớp ta quá xịt.Nên cho cả trường biết rằng LY2 vẫn tồn tại

ông Ngọc Anh ơi chữ ký của ông mất dạy quá đấy chả lẽ tôi chửi cho ông vài câu bi rờ he he he :))

lớp mình mà làm giao lưu thì nhớ phải bảo thằng mông cong lên múa ... đấy nhé :)

lớp mình có định làm riêng 1 trang web không ?? các bác cho em bít ý kiến ngay nhé

Thằng Bảo câu bài kinh dị quá , mày chưa biết luật : Mỗi bài hai dòng + nội dung nghiêm chỉnh của topic lớp mình à , mai đến tao sẽ xử mày !!! Cả ông Hưng Lông nữa , lớp trưởng phải gương mẫu tí chứ , để lớp ngoài nhìn vào cười Topic lý 2 cũng chỉ loãng toẹt thì bê bối lắm .
Thời cơ làm tốt nhấy là thứ 2 sau tuần thi tập trung ,cái khó là có thể việc chuẩn bị sẽ rất gấp rút , ối giời ơi tháng tư rồi , không biết gấp thế nào cho kịp đây , hờ nhưng mà vẫn chưa hết hi vọng nếu mọi người thực sự muốn làm , nhưng mà xem ra chẳng có mấy ai hào hứng .....

Lớp này, ngại thật, mod vào mà câu bài vẫn cứ gọi là...:))

Tại mod câu khỏe nhất chứ ai , làm ơn del hộ mấy bài của cu Bảo cái , thằng này nháo quá , sau đó mod ghé vào Topic " Chào cả nhà ..." xem mấy vụ hay hay trong đấy luôn .
Nhìn cái avatar của Mod + dòng phía dưới thấy ly kỳ quá , tình hình là 2 mod đều có tin mừng cả .

tại sao lại xóa bài của tui?? xin thề từ nay không câu nữa nếu như mod không xóa bài của tui!xin thông báo với các bác là hôm nay em vào net bằng wireless đến 11 Mpbs lận sợ ghê

To bảo: ông xem lại xem poz kiểu gì rồi hẵng hỏi nhá.
To Duy: à cái avatar ý hả? ông biết nó đấy:)). Cũng chẳng có gì đâu, bạn bè bình thường ý mà. Nó được bầu làm hotboy lớp tôi, và nó là doggy của tôi, nên cho nó lên thôi, hay ông thích thì vứt cái pix ra đây, tôi cho lên làm avatar,giữ nguyên cái dòng phía dưới:))

Cả trường vẫn biết 10Ly2 tồn tại mà, nếu thích muốn tự khẳng định danh hiệu +sức sống mãnh liệt của 10Ly2 thì cứ học tập 10ly2 ném máy bay giấy đẹp tuyệt vời đi
To Si T : Sao si lăng nhăng quá vậy ???

Nổi về khoản quậy phá thì đây không ham , mấy cái hoạt động ngoại khóa mới xứng đáng để đầu tư và cũng dễ thể hiện hơn .

Quậy phá : Quá dễ để thể hiện, đúng ý bạn à nhầm ku Duy chưa?
Đùa vậy chứ việc hăng hái tham gia như vậy là hiểu Duy sắp có bài hát mới muốn biểu diễn chứ gì ???

Tuy chả hiểu gì cả nhưng cũng cố để câu cho topic lớp mình lên hàng đầu
Hic hic, một sự hy sinh cao cả!

Câu nhanh quá đấy, lên hơn 300 bài rồi, một cố gắng nỗ lực
Chiều nay kiểm tra Lý 2 tiết, mong rằng tất cả làm bài tốt.

chán quá làm bai lý như dở hơi ý, tui ko làm được câu 1B bằng cách 2 còn bài 2 thì làm sai mất câu cuối vì hết giờ

Hề hề, bài Lý hôm nay quá dễ, đúng là bài gỡ điểm, lâu lâu mới thấy thầy Sơn tôt đến thế. Nhưng hình như có bẫy hay sao ý, thầy tốt quá thì cần phải nghi ngờ, đã thế thầy lại còn nhắc mình 1 lỗi sai nữa, hình như đúng là có bẫy gì thì phải. Mong là ko có, mà ngẫm lại thì đâu có bẫy nhỉ, chắc mình đa nghi quá thôi. Phù thế là hết lo môn lý.
Hôm nay thật may mắn quá cơ, tuyệt vời.

Này, mọi người ơi, thế có định làm nhật kí lớp ko? Cả album ảnh của Lý 2 nữa.

Tớ nghĩ viết nhật kí lớp thì phải viết luôn từ bây giờ đi. Thấy mọi lớp viết từ lâu rồi tớ sốt ruột quá.

Back
Bên trên