.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Chú Quân câu khỏe nhất chứ ai , ít nhất tao cũng có ý thức post link mấy bài hay hay cho các bạn thưởng thức , mày thì cứ giả vờ nhắc nhở , chẳng qua cũng là fishing , từ nay bỏ cái kiểu chọc ngoáy đi , thê mới đỡ bị gọi là Quân Ái .

Đoàn Duy đã viết:
Chú Quân câu khỏe nhất chứ ai , ít nhất tao cũng có ý thức post link mấy bài hay hay cho các bạn thưởng thức , mày thì cứ giả vờ nhắc nhở , chẳng qua cũng là fishing , từ nay bỏ cái kiểu chọc ngoáy đi , thê mới đỡ bị gọi là Quân Ái .
Lâu lâu ông ngoại lại phát ngôn được câu động chạm dã man!

duy đưa bài đó lên làm cái đếch gì thế .Cả lớp mính có tổ chức 1 trương trình ca nhạc hoành tráng k.Xin nhà trường co 1 buổi thứ 2.tha hồ mà biểu diễn.Ai có ý kiến đóng góp xin nói với Q.Hưng

Haha Hưng ơi tao ủng hộ mày cả 2 tay 2 chân lớp mình toàn những giọng ca oanh vàng tổ chức đi cho các bạn còn có dịp thể hiện

Không xin dễ thế đâu, tớ với Duy xin thầy Thắng rát họng mà vẫn chưa được!

Tớ câu bài với nào
Mà hôm qua các anh chị lớp Trung làm cũng được.
Hay nhất là cảnh Việt Anh bị cướp ghế=> Tuyệt vời

hỏi ý không phải Phong bảo đấu bóng rổ mà sao không làm, chờ sốt ruột quá

Ông Hưng lông đứng ra tổ chức giao lưu cho lớp hộ cái , nhìn mấy ông bà 11 hoành tráng cú thật .

Ha...ha...Nói như đúng rồi ý. Còn khướt mới có giao lưu em nhá.

Chán quá, thôi các bác cho em trú chân vào đây phát, chứ cái topic lớp em sao mà nó đau thương thế kia:(( được mỗi cái chất lượng:x:))
Hờ, khi nào phải đi xem mẹt 2 bạn PAQ và bạn Bích Ngọc mới được, đôi này cho làm couple tiêu điểm được đấy:))lol:))

Thôi thôi, bạn Trang trú chân ở đây mà nhân tiện động cham nhau đến thế thì chịu đấy
Mà hình như cái avarta của mod hơi bị quen đấy, hình như là ai đó mà iem gặp rồi thì phải.
Người ta nói chất thì hơn lượng, nhưng ở đây hình như người ta nói sai.
Và cái điều mà tớ muốn nói là các bạn hay quá nhỉ, tớ và bạn Ngọc là bè bạn bình thường, bạn bè tất nhiên đùa nhau là chuyện no problem, hết trò rồi hay sao mà gán ghép thế ????

Bạn bè mà, trêu nhau vài câu cho vui thôi, ok?
Nếu ko thích thì thôi:p
Đoán thử xem:p
Mà, cho tớ cái id của cậu nhé
Với cả, topic lớp thì đảm bảo nội dung sinh hoạt lớp, thế thì topic lớp tớ có gì ko chất lượng? Thêm nữa, lượng của lớp tớ ko nhiều đâu:)

thì nhiều nhất là 62 điểm chất lượng của sếp chứ gì ???

Mode thiếu kiên nhẫn quá , phải cố gắng một mình chèo chống để vực dậy topic lớp chứ , cứ nhìn sang hóa 1 sẽ thấy cả tấm gương to vỡ mẹt về khoản này :)) .

Bạn bè bình thường hả? Ghê quá! Đến giờ này còn chối hả Quân!
NẾu đấy là bạn bè BT thì cả thế giới này thù ghét nhau à?

Ờ , hai đứa này lạ thật , đến thế mà còn chối !
Dân lý 2 máu văn nghệ phết , nhưng mà nhiều người còn chưa đủ can đảm khẳng định mình , 12 bạn nữ cũng có nhiều người hát được nhưng chẳng chịu thể hiện , có gì cuối năm bắt mỗi người lên trước lớp hát 1 bài !!!

Đội trưởng văn nghệ đóng góp ý tưởng đi! Hay là làm một buổi biểu diễn giao lưu mấy lớp, mình tự tổ chức cũng được! Có lẽ thời điểm cuối năm là hợp!

vỗ tay nhiệt liệt nhưng em không hát đâu

Đoàn Duy đã viết:
Ờ , hai đứa này lạ thật , đến thế mà còn chối !
Dân lý 2 máu văn nghệ phết , nhưng mà nhiều người còn chưa đủ can đảm khẳng định mình , 12 bạn nữ cũng có nhiều người hát được nhưng chẳng chịu thể hiện , có gì cuối năm bắt mỗi người lên trước lớp hát 1 bài !!!
Bạn bè bình thường thật mà... hơ hơ, Quân nhỉ? Chả có cái gì vượt mức bình thường ở đây hết!

Cái này là cái hay ho

Back
Bên trên