.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Anh Trí Trung ơi , em xin lỗi rồi , ko vỡ mômg chấm com thì cũng chảy máu răng rồi , anh ko xem em post bài hử , đọc kĩ trc khi post bài nhá ...
cá tháng 4 , chắc anh Đạt Anh được khen là ...
to Đạt Anh : sinh nhựt con popo đúng vào hum nay đấy !!!!!!

Thôi, em T xin lỗi rồi chị ko nói lại những gì mà mọi người đã nói nữa.
NHưng có câu này nhắc chung, mọi người đừng mang chuyện riêng của cá nhân, những chuyện có tính khích bác nhau lên bình phẩm.

he he he cu Hiếu cứ từ từ chú thích BOA thì anh send cho vài cái xinh vãi đái luôn

Tụi này ăn nói đầu đường xó chợ quá, chỉnh sửa lại ngôn từ, chau chuốt một tý cho nó văn minh lịch sự một tý, nếu muốn trao đổi avatar thì đến lớp mà trao đổi, ko thì qua YM mà chat chit với nhau, nghe mod cảnh báo chưa, cẩn thận là lập quả kỉ lục của Bùi hiếu đấy.
$ Milu : Thế này có đụng hàng không hử, Cún ???
Đùa thôi, huề cả làng nhé, từ nay mọi người cẩn thận kẻo topic lớp mình xuống hạng đấy
$ Chí Trung : Tớ nghĩ tớ đâu có hiền lắm nhỉ. Mà ít nói chuyện với nhau ko có nghĩa là làm thân bằng màn chửi đểu thế chứ ?????????????????????????????????????????

To Trang:ten anh la Chí Trung chứ ko phải Trí Trung
To Quân:hơi quá lời sorry

Ngô Chí Trung đã viết:
To Trang:ten anh la Chí Trung chứ ko phải Trí Trung
To Quân:hơi quá lời sorry
Trí Trung nghe hay hơn, mà hồi học lớp 8, ối người cũng hay nhầm tr với ch lắm, mà trí hay chí thì đều có nghĩa và đúng chính tả nên nhầm là chuyện thường tình. 8-|
$ Trung :Ko sao, bạn Trung thế là rất tử tế, hơn cả ối đứa nhỏ nhen lớp mình.:))

HÌ , trí trung là tên thứ trưởng bộ tài chính , kiêm tổng cục trưởng tổng cục hải quan đó , ngoài ra diễn viên hài cũng tên là thế thì phải
Lớp em cũng đang làm nhật kí và album lớp

mod đâu rồi ra đây kể rõ mọi thứ luật trên HAO cho ta nghe coi

Phùng Anh Quân đã viết:
Sai lầm là ở chỗ đấy, nhật kí nên bắt đầu ở một người vừa có 1 vai trò quan trọng, chữ lại đẹp. mà trong số ấy có lẽ chỉ có Thanh sói thôi. Đấy là nhận xét sơ bộ thôi, coi như là một ý kiến ý mà.
Mà thôi, gạo đã nấu thành cơm, nói gì đi nữa thì Hưng đã viết rồi, xấu thì cũng đã xấu rồi. Mong bạn lớp trưởng tử tế viết đèm đẹp một chút.
Mà đừng coi thường lớp lý, tuy điểm văn tệ nhưng đến hết năm nay chắc là sẽ viết hết 1 quyển đấy.
Này, ăn nói cho cẩn thận nha!
Nói ai không tử tế?
Ít nhất chữ Thiều Hưng còn đẹp hơn chữ Quân chán vạn!

Bùi Quang Hiếu đã viết:
mod đâu rồi ra đây kể rõ mọi thứ luật trên HAO cho ta nghe coi
Khệnh quá, bật mod uh ???
Mod ơi, nó bật đấy, cho nó một bài học vỡ lòng trên HAO đi
$ Ngọc : Cái tên tớ đẹp hơn là cái chắc, không tin cứ hỏi Minh Quân lớp Toán ý, thế nào nó cũng đồng tình với tớ. Cái họ Thiều nghe hơi là lạ, những Vũ Thiều Hoa cũng là Thiều đấy thôi, mà kệ, nghe nhiều quá => quen quá => nhàm => hơi chán khi phải nghe lại.
Câu này là tớ bật bạn Ngọc, bạn Hưng lông đừng oán tớ, có oán thì oán bạn Ngọc ý, tớ đang câu tốc độ cao, do đó không để ý lắm mình viết gì
Chân thành cảm ơn.

Kém miếng khó chịu, cho em câu bài mới.
Sao topic lớp mình bàn nhiều chuyên riêng vậy=> kém chất lượng

Hôm nay đáng ra tao khai bút cho nhật ký lớp nhưng mà cuối cùng nhường cho cu Phong vì nguyện vọng tha thiết của nó :)) + dạo này hơi ít thời gian . Dự kiến tao sẽ là người thứ 2 =D> .

To Quân: Tớ ko nghĩ đấy là bật, chỉ có những đứa chưa hiểu ra vấn đề mới nói như vậy thôi. Còn bảo tớ "bon chen" á? Tớ tưởng từ đấy chỉ dành riêng cho cậu thôi chứ. Tớ thì tớ ko dám nhận từ ấy đâu. Mà cậu phải thế nào để đến nỗi bao nhiêu đứa gọi cậu là " đàn bà " thế hử? Thế là HAO lại có thêm 1 Đỗ Việt thứ hai rồi.

To Duy: Thứ 2 cái cục cứt, mày quên là còn có chị đây à? Đời nào chị nhường cho mày hả Duy? Thôi chịu khó viết thứ 3 vậy.
To Trang: Chị cũng hơi nóng. Lúc tức thì nói thế thôi, xong là bỏ qua hết mà. Có gì đâu. Coi như chị em mình huề.

To Trang:em ơi diễn viên hài tên là Chí Trung cơ giống tên anh mà
Hichic nhiều người tranh viết thế này thì bao giờ mình mới được viết đây,mà này hình như mua đến 3 quyển sổ cơ mà sao ko đưa mỗi người một quyển mà viết

Hik, mình cũng tên Trang, tủi thân quá:(:)p, gọi rõ em Trang nhé:((

Ơ, mr Phong khai bút đầu tiên à.
Hề hề, được đó!

To Trung: Ngốc quá đi mất. Đây là nhật kí lớp chứ có phải lưu bút đâu mà đòi mỗi đứa cầm 1 quyển về nhà? Nhật kí lớp là để viết những chuyện vui buồn hàng ngày xảy ra trong lớp nên phải viết liền nhau chứ.

các bác ơi iem mới lập ra diễn đàn mới cho lớp mình mà nói chung là cả khối lý vào cũng được các bác có đồng ý ko thì cho iem ý kiến vào đấy rùi thì tha hồ mà chat chit,link ở phần chữ ký của iem "vote..." nhưng nó chưa được hoàn chỉnh nên iem cần thêm admin 2 và mod có bác nào xung phong không???

To Bảo: cái 4r đấy, nói thế nào nhỉ? ko được hay cho lắm:(

Back
Bên trên