.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

he he he
lâu lắm mới đươc gặp các pác
mà thằng Ngọc Anh lớ xớ lên đây làm gì thía hả bắn cho phát đạn bây rờ
các pác ơi bao giờ được nghỉ vậy? 0:)

Thui không sao. lớp mình đã cố gắng hết sức rùi. trong mắt tớ, Lý 2 vẫn là đội bóng số 1!
to all : bỏ cái mặt ỉu xìu đấy đi, hông sao đâu!

he he he chò các pác lâu lắm rùi không thấy pác Duy với pác Phong đâu là như thế nào?=))
các pác chít hết rùi à?:))

Trận thua đau đớn trong loạt penalty của lý 2 trước Anh 2 sau khi liên tục dẫn trước 1-0 và 2-1 trong 2 hiệp chính , số 14 đá như shit , cả trận không sút được phát nào , trận sau anh quyết định ngồi dự bị để chuyển sơ đồ chiến thuật về 2-2-2 :|

Đoàn Duy đã viết:
Trận thua đau đớn trong loạt penalty của lý 2 trước Anh 2 sau khi liên tục dẫn trước 1-0 và 2-1 trong 2 hiệp chính , số 14 đá như shit , cả trận không sút được phát nào , trận sau anh quyết định ngồi dự bị để chuyển sơ đồ chiến thuật về 2-2-2 :|
thôi cứ thoải mái đi,thắng thua là chuyện bt mà nhg dù sao thắng vẫn sướng hơn:D.Mà tao thấy hôm nay mày đá cũng tốt đấy chứ :)>- .Bỏ qua mấy câu khích bác của lớp tao nhé!

***** , cả trận tao có sút được quả nào đâu , đau quá , đúng là trình độ mình còn kém , hè này phải chăm chỉ luyện tập để giải sau đỡ phải xấu hổ thế này .

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Đoàn Duy đã viết:
thôi cứ thoải mái đi,thắng thua là chuyện bt mà nhg dù sao thắng vẫn sướng hơn:D.Mà tao thấy hôm nay mày đá cũng tốt đấy chứ :)>- .Bỏ qua mấy câu khích bác của lớp tao nhé!
Thằng này, học a2 hả? Lượn! Sang lớp tao khiêu chiến đấy à. Tát chết bây h!

ừ đấy học A2 thì sao,sang nói mấy câu ko được ah.Mà bạn này ăn nói lịch sự vãi:))

ông Hiếu có thích cà khịa không oánh cho vỡ mặt bi rờ
TO DUY: nói rùi lớp mình mà nị thắng làm sao được he he he 0:)

Thằng Bảo ăn nói phản động vừa thôi , bà HBN bớt đầu gấu đi , đừng để lý 2 gây ấn tượng xấu với các lớp khác [-x .
Trận 3-4 tới là cơ hội để Phong Rùa chuộc lỗi bỏ lỡ quả penalty trận khai mạc và để lý 2 lấy lại danh dự sau trận thua super stupid trước Anh 2 .

ah
sau một thời gian nghỉ đông,ta đã quay lại
mà cái trận dá bóng ý, đã thua rồi thì thôi
đừng nói nhiều làm gì
Lý 2 vẫn luôn vô địch

Ặc , nói theo kiểu tư tưởng độc đoán thế là không được , tài năng cần phải được mọi người công nhận chứ mình mình biết thì nói làm gì nữa .

he he he tao ăn nói phản động lúc nào tao nói là lớp mình thì làm sao mà thắng được thui chứ có rì đâu đội mình còn có những thằng như kiểu thằng Phúc thì làm sao mà đá được cơ chứ :((

Chúc mừng lý 2 trúng thầu gian hàng 930 , mong mọi người hoàn vốn .:D

Chúc L2 thành công và chuẩn bị sẵn mọi tinh thần đề phòng.... lỗ! (mà chắc chắn là lỗ rồi, khỏi đề phòng).

Thì phải cố gắng chứ bít làm sao
chà chà, Lý 2 cố lên

chán đời thật tại sao bít chắc là lỗ rùi lại phải nộp tiền?:((
mà mình muốn đóng góp ý kiến thì thằng Phong nó không nghe
hình như ý kiến của mình hay hơn ý kiến của nó hay sao ý!:((

CHúng mày chưa làm mà đã nói đến chuyện lỗ thì làm làm gì nữa, cứ phải tin tưởng vào khả năng của mình chứ

Mong các chú Lí 2 cố lên :)). Năm ngoái bọn tao làm lỗ 1100000 :))

Gì????? Thiệt hại đến thế cơ á, thế các bác không bán được hàng à?????
to L2: các bạn phát biểu cảm nghĩ chút về bạn Hà- thành viên mới của lớp đi. Iem thì iem thấy bạn í hơi ít nói, chắc tại ngại, nhể!

Back
Bên trên