.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Hehe tớ ngồi ở đầu lớp còn bạn ý ngồi cuối lớp nên chẳng biết gì cả.
Chủ nhật này lớp mình sẽ đá trận cuối mọi người nhớ đi xem nhé,tớ sẽ chuộc lỗi lầm trận trước khi đội nhà bị thủng bàn thứ 2.Trận này lý 2 sẽ thắng.

Trận sắp tới có nhiều người muốn chuộc lỗi quá nhỉ ( có cả mình :)) ), trận cuối cùng của giải rồi ,hi vọng cổ động viên đi cho đông đủ , lần này phải cho hóa 1 biết trận thua đầu giải chỉ là một tai nạn nhỏ :)>- =D> =D> b-) .

Phong và Duy bàn bạc, quyết định rủ bạn Hà đi xem đá bóng! Biết đâu lớp mình thắng thì sao?

À, Bảo này, tớ không nghe cậu bao giờ? Có ý kiến gì phải nói chứ! Đừng có nói thế bao giờ nghe chưa?
Mà Bảo chẳng hiểu gì cả? Tại sao lại có cái kiểu thiếu ý chí đến nỗi "biết chắc chắn là lỗ mà vẫn phải đóng tiền nhỉ"? Không ngờ đấy, cậu chẳng coi tập thể lớp ra cái gì rồi! Nếu như lớp mình mà có người nghĩ như thế thì chắc chắn là thua đẹp, chẳng có quyết tâm gì cả, mất hết cả sức mạnh tập thể! Con trai thì phải dám làm dám chịu chứ, lỗ thì được bài học để năm sau còn làm, chứ chưa chi đã than ngắn thở dài không chịu mạo hiểm thì mãi mãi chỉ là con rùa rút cổ thôi! ( tớ là rùa, nhưng không rút cổ đâu )!

Có phải ai cũng co tinh thần lạc quan như Phong đâu.
Tớ chác có tới 99% lớp mình ( Và cả thầy Sơn ) cũng nghĩ là lớp mình sẽ lỗ
Nhưng vấn đề đâu phải lỗ lãi !!!!!!!!!!!!!!
Nhưng " Phong rùa" nói cũng đúng . Chí phở, chí phở !!!

Thôi đi mấy bố ơi chưa làm mà đã sợ lỗ rồi thiếu ý chí qua,Phong cứ yên tâm có tớ ủng hộ Phong mà cũng đâu chỉ có tớ còn nhiều người nữa chứ.
To Phong :sao lại nhỡ đâu lớp mình thắng phải chắc chắn thắng chứ

Rồi nhá, lớp mình chỉ cần hòa vốn thui tui bao cả tổ 4 (tức là tổ tui) đi ăn chè xả láng! Thề không nuốt lời một tẹo nào!

Chà chà. thế thì cơ hôi Ngọc mất tiền chè là một cơ hội cỡ 1%
Nhưng cũng có thể đấy biết đâu ko lỗ.(mong là vậy - amen- adiđàphật)

to Đoàn Duy:ĐỀ NGHỊ ẤY KO ĐC CÂU BÀI Ở LỚP TƠ''''''''''''''''''''''''''''''''''''':D

Uh, chắc chắn là lỗ 100% rồi nhưng đã làm thì phải ra làm ko thì mất mặt lắm. Tốt nhất hôm đấy ai có bạn bè gì thì phải cố lôi kéo vào để ủng hộ nhá.

À, mà mọi người cũng phải ra làm quen và nói chuyện với Hà đi chứ. Tao thấy bạn ấy cũng dễ thương và dễ mến đấy chứ.
To Phong: Chủ Nhật Hà bận rồi, ko đi xem đá bóng được đâu.

Bạn Hà mới cũng hơi kín tiếng đáy.
Đâu phải ai cũng có đuợc khả năng tán tỉnh thần sầu của Tuấn Phan, mới có sau 4 tiết, Mai Hà đã ... (hix hix cho ối người) thuộc "quyền sở hữu" của y như Ngọc Hếu và Hiếu Hà ( nghe Hiếu Hà hay hơn Hà trố đấy nhỉ)

Tình hình là ngày mai Duy Hưng và Anh Ngọc đều về quê , hi vọng được đặt lên vai Đức Gầy ở hàng tiền vệ , nếu Kim Vũ đến , hắn sẽ được đá chính , tôi sẽ ngồi dự bị cho Minh và Phong , nếu được vào sân anh sẽ quyết tâm ghi bàn .

Thế thì mong Duy vào sân và ghi thật nhiều bàn

Tên PAQ này câu bài hơi lắm đấy , sao hôm nay không đi chơi với HBN mà lên đây fishing thế .

duy ơi,thằng phong lớp mày lần trước bảo hết giải đá với A2 để trả nợ ah?Khi nào đá?? có gì đặt sân đi,khoảng gần tết lớp tao chiến

Hè hè, em câu bài đâu nhiều bằng bác Duy.

Ah, bạn Hà-Phan mới ra mắt các bạn một câu đố có thể cạnh tranh với mục "giải câu đố" của Vân Anh đấy. Nghe thật tò mò + ..... cho cả con trai lẫn con gái.
" Cái gì hòa thượng có
Thái giám không có
Nhưng Tây thì có rất dài "
Nghe thật ......... Có ai nghĩ tới ......... ko ? (có lẽ 100% đều nghĩ đến ..... khi nghe nhỉ). Bạn Hà này không hiền lành đâu. Chí ít là cũng ngang ngửa với Hà Hiếu đấy. Thật xứng là Hà-Phan. hehehe

Này này!!!Đừng có ghép tên người ta lung tung như vậy!!

Tui đã làm gì đâu mà nói tui như vậy

Back
Bên trên