.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Không làm gì mà sao đã là Hà Phan rồi ? Không có lửa làm sao có khói chứ !!!!!

Nào, mọi người, đây là profile của bạn Hà. Qua đó có thể mọi người sẽ hiểu rõ hơn về Thu Hà - new member của 10L2:
Họ và tên: Mai Thu Hà
Nickname: Nhím
Ngày sinh: 22 / 10 / 10989
Địa chỉ: 16 - B8 - Đầm Trấu - Bạch Đằng
Số điện thoại: 9842572
E - mail: [email protected]
Sở thích: Thích sưu tầm những đồ vật xinh xinh, ngộ nghĩnh có màu hồng hoặc vàng ( VD như hộp bút)
Tự miêu tả về mình: Ko có gì nổi bật chỉ duy nhất 1 điều:" Nếu trong một đám đông, các bạn muốn nhận ra mình ở vị trí nào thì chỉ cần nhìn xem chỗ nào nhiều màu hồng nhất thì chắc chắn chỗ đó sẽ có mình".
Trường/ lớp cũ: 10A7, THPT Việt Đức
Bạn nghĩ sao về 10 L2: Mình mới vào lớp nên thấy có 1 điều rõ nhất là:" Lớp nhiều con trai "
Hết.

Thế là đủ rồi chứ. Mọi người giúp bạn Hà sớm hòa nhập vào tập thể lớp mình nhé. Chắc 1 TG nữa Hà sẽ lên HAO thôi.
To Quân: Ko có Hà - Phan đâu. Đừng phao tin đồn nhảm. Hà ko thích PHan đâu.

Uh monglà Hà sẽ hòa nhập đuợc với tập thể quậy 10ly2
Còn Hà không thích Phan nhưng Phan thích Hà thì sao ? Đúng không Phan ?

Chết chết Phan ơi thế là ko được đâu nhớ thích bạn y thì cứ nói thẳng ra cả lớp giúp cho.
To Vân Anh:này ấy đi điều tra lý lịch của bạn ý đấy à sao mà biết rõ thế.

Hôm nay lớp 10 lý 2 đã đá trận cuối cùng gặp 10 hóa 1 và đã có một chiến thắng xứng đáng.Sau 2 hiệp thi đấu chính thức hai đội hòa nhau với tỷ số 1-1 va bước vào loạt đá penalty cuối cùng giành chiến thắng với tỷ số 3-1.Xin các bác cho một chàng vỗ tay bộp bộp =D> =D> =D> =D> =D>

Chiến thắng = penalty ? ko oai cho lam

Bạn Quân trông thế mà khó tính gớm.......
Thắng thế nào mà chả được..... 8-|
Thế trận dấu diễn ra như thế nào? Ai nhiệt tình thì kể cụ thể hộ cái!?

Vâng Sức mạnh "vô hạn" thật Khóc nhè Ếu êu ,..........
Trông cô gái đấy xấu đi tới 95%. Trông giống Chi hơn bất cứ lúc nào

À Duy ơi, Nên sửa lại đi, Lớp 10ly2 giờ có 40 boys_12 girls chứ

Bạn Mai Hà có lên mạng không , rủ vào HAO cho nó xôm .
Hôm nay mình đá rất hay mà không ghi được bàn nào , bỏ lỡ 4 cơ hội , nhưng may đội mình thắng , hóa 1 đã biết lý 2 như thế nào . Đặc biệt chúng ta đã phải chơi với 6 người do Phong và Vũ 15 phút sau mới đến , bị gỡ hòa trong phút cuối cùng nhưng tinh thần toàn đội vẫn vững vàng để chiến thắng trong loạt Penalty . Lý 2 tuyệt vời =D> =D> =D> =D> .

Thắng trận trở về oai ra phết nhỉ

Thôi thôi xin bác Quân , đừng làm loãng topic lớp mình bằng mấy pha câu bài nữa , mỗi bài trong topic này đều phải trên 2 dòng và có nội dung rõ chưa .
Sắp tới chúc mọi người may mắn trong bài kiểm tra thứ lý , thứ 4 sẽ là 1 ngày bận rộn đối với tôi và cả lớp , hi vọng lớp ta không lỗ nặng mà lãi càng tốt .

Vâng vâng vâng vâng Vâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng vângVâng vâng vâng
Bài này trên hai dòng và có nội dung là "đã rõ rồi"
Tớ không hy vọng lớp ta lãi, nhưng mong là lỗ ít thôi

Lý 2 03-06 năm ngoái mua gian hàng có 150.000 Đ và kết quả lỗ rất bất ngờ 1.100.000 , nhưng hi vọng 04-07 chúng ta sẽ thể hiện được sự khác biệt của thế hệ 8X tài năng nhất , chúc mọi người may mắn .

Và với tỉ lệ bỏ một để lỗ mười của 11L2 thì lop mình sẽ tiến bộ hơn nhiều đấy
Ý tớ là sẽ chắc chắn không lỗ với tỉ lệ ấy
Hô hào mãi nhưng Lý 2 cố lên

Ngô Chí Trung đã viết:
Hôm nay lớp 10 lý 2 đã đá trận cuối cùng gặp 10 hóa 1 và đã có một chiến thắng xứng đáng.Sau 2 hiệp thi đấu chính thức hai đội hòa nhau với tỷ số 1-1 va bước vào loạt đá penalty cuối cùng giành chiến thắng với tỷ số 3-1.Xin các bác cho một chàng vỗ tay bộp bộp =D> =D> =D> =D> =D>
=D> =D> =D> bis bis , mọi người cùng vỗ tay nào , chúc mưng lý 2 , hình như đây là trận thắng đầu tiên.

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
chán đời thật tại sao bít chắc là lỗ rùi lại phải nộp tiền?:((
mà mình muốn đóng góp ý kiến thì thằng Phong nó không nghe
hình như ý kiến của mình hay hơn ý kiến của nó hay sao ý!:((
100% lớp Văn không có ai như bạn Bảo cả!

làm cái này nói chung là để tự rút kinh nghiệm lần sau thui.

Nói thế thì mất tinh thần lém đó!

Ui chà, cu Bảo bon chen thấy,các girls lớp Văn tự tin + chịu chơi ra phết
Song lớp Văn định bán gì thế ?
Lớp văn chắc đem bán sách à ?

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Ngô Chí Trung đã viết:
=D> =D> =D> bis bis , mọi người cùng vỗ tay nào , chúc mưng lý 2 , hình như đây là trận thắng đầu tiên.
Bạn Hoa ơi đây đã là trận thắng thứ 3 hay 4 gì rồi đâu phải trận đầu tiên đâu

Back
Bên trên