.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

cảm ơn 2 anh, hum nọ 11lý 2 oánh bỏng rổ vơí lớp em thua 1-2 quả gì đấy nhá :D
hum nào đấu tiếp đi, :D
học hỏi kinh nghiệm

Haha , hóa 1 cũng hát nắng sân trường à , làm sao chịu được nhiệt của lý 2 , trùng lặp thì càng dễ thấy được sự khác biệt , tao tự tin vào khả năng của mình , chắc chắn sẽ có giải !!!!!

Nếu ban giám khảo mà là thầy co thì còn lâu hát bài này mới có giải .

he he he các anh em lớp Lý 2 các năm hôm nào làm quả giao lưu cái nhẩy 0:)

Cố lên ông ơi..... :D
Cố lên Lý 2, hôm nọ nghe các vị hát mà em thấy công nhận Đảng có đóng góp lớn lao thật !

cảm ơn 2 anh, hum nọ 11lý 2 oánh bỏng rổ vơí lớp em thua 1-2 quả gì đấy nhá
hum nào đấu tiếp đi,
học hỏi kinh nghiệm
Hây,chú hiểu lầm rồi, đấy là đội hình thứ bao nhiêu không bít của lớp anh, hội đấy có bít chơi đâu...Không thấy ở bên kia sân bọn anh đang giập 11T2 bét nhè hả?Hôm đấy mình block đc ku Vinh T2, sướng vãi

Hôm nào mấy đàn anh dạy bọn em mấy chiêu nhé!

Ui, cám ơn 2 anh để vớt nó sang trang 1 và tiện thể câu bài luôn. Thế là ko tốt đâu.

Hôm nay chúng ta đã chiến thắng liên quân Đ-T-N một cách xứng đáng! Chúng ta chơi rất hay ở hiệp 1, ghi 1-0! Tiếc là hiệp 2 trong men say chiến thắng đã làm chúng ta trùng xuống! Tuy nhiên, cơ hội ăn bàn và áp lực của chúng ta lên đội bạn là rõ rệt hơn! Để đội bạn gỡ hòa 1-1, chúng ta đã dồn lên, 2 quả đối mặt với thủ môn làm cho đội bạn run sợ!
Cuối cùng với tinh thần quả cảm, chúng ta đã dành chiến thắng 3-2 sau loạt đá Penalty! Vào vòng BK, lớp Lý 2 sẽ cố gắng hơn!
CHo một tràng pháo tay cảm ơn đi nào!

bọpp bộp bộp bộp bộp bộp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp
bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp bộp
bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp bẹp
.....(tu bi con ti niu)....

Chúc L2 thành công!
Hôm nay họp phụ huynh sao? có gì hay không?

Có một tin vui cho... tớ nhưng muốn chia sẻ cùng cả lớp: tớ đã được chính Lê Minh - trưởng nhóm MTV set lên làm Quản lý forum của nhóm cùng anh ấy :D và được người yêu anh ấy chính thức đưa vào danh sách... đen cần đề phòng. hu hu....

Chúc mừng L2 nhé. Hôm nay mọi người có ai bị ăn đòn ko? Riêng tớ thì rất khỏe, chả bị ăn mắng tí nào.

he he he chào các pác pác nào có quả lock nick thì chỉ cho em với 0:)

Chúc các thành viên trong đội văn nghệ lý 2 ngày mai sẽ thành công , chúng ta có một quá trình tập luyện rất dài và công phu , hi vọng chiến thắng sẽ lại đến .

Tình hình là lớp mình chỉ có "Nắng sân trường " là chắc chắn vào vòng trong , "Làng tôi" vẫn còn cơ hội , thôi không sao , hai tiết mục cho chất =D> .
Nhưng mà hôm nay tôi vẫn chưa hài lòng với chính mình khi chỉ được đứng thứ ba , hi vọng với phần vũ đạo mới thì lại nhất như thường :)) =D> :)>- .

2 cái đầu mày ấy. Loại hết rồi, chỉ còn mỗi "Nắng sân trường của mày thôi". Hôm nay tao vừa hỏi con Tóp rồi. Đến là chán.

Ặc , chỉ còn mỗi "Nắng sân trường" thôi à , không sao , anh em cứ đặt niềm tin ở tao đi , tối thiểu cũng được đứng thứ nhất , tối đa thì ... bị loại luôn vì hát chuyên nghiệp quá , hehe .

Đoàn Duy đã viết:
Ặc , chỉ còn mỗi "Nắng sân trường" thôi à , không sao , anh em cứ đặt niềm tin ở tao đi , tối thiểu cũng được đứng thứ nhất , tối đa thì ... bị loại luôn vì hát chuyên nghiệp quá , hehe .
Kin kin , sáng hôm đấy quên mất ko vào ngó xem lý 2 hát thía nào , phí thía . :))

10l2 đấu bóng rổ với 11l2 lúc nào vậy
À, hôm nào nhờ các anh 11l2 bồi dưỡng cho đàn em với
Mà đội bóng rổ phải thường xuyên tập luyện đi chứ, nếu ko làm sao mà thi đấu được hả.
Tớ đề nghị sáng chủ nhật đến trường tập nhá
10L2 cố lên
ít nhất cũng phải thắng được 1 trận chứ hả

Back
Bên trên