.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

năm ngoái anh kém Tin nhất khối (5,0), can tội nhờn Mr.Tuấn

Anh ơi, năm nay anh tưởng có người cao hơn điểm anh đấy à??????

HK I anh 8,0 ,,,, HK II 3,5.....Cả năm 5,0 , may vẫn đc TT

ờ... hk này trung bình là tốt lắm rồi!!!

đừng có chửi các bạn khác như thế chứ mà hình như Phong hình như điểm có khấm khá hơn cái rì đâu mà kêu to ,chỉ có mỗi mình là kém Tin còn bạn nào điểm cũng cao hơn mình "muốn khóc quá nhưng đời ko cho khóc"

mày mấy? Cái thằng....

Ôi trời, kiểu gì mà ông Tin chả nâng điểm.

oh ha ha ha sao các bác câu bài kinh thế ? ;;)
ít nhất thì cũng phải viết bài có 2 dòng trở lên như em chứ!:D
mà Tin hình như là em có cách làm nhanh mà đúng hơn thầy đấy
thầy chửi mình là ko biết dùng thuật toán nhưng chính thầy cũng có sáng tạo khi làm đâu mà ;;)
chán thật :((

Thằng Bảo chửi thầy nhá. Mai tao mách thầy cho mày chết nhá.

tao có chửi thầy đâu mà tao tự khen cách làm của tao hơn thầy đấy chứ :D

Bố thằng hâm, để rồi tao xem mày mấy phẩy Tin nhé. Tinh vi quá đi mất.

Sư bố các bác ,đã bảo là phải post bài trên hai dòng cơ mà , ra topic lớp khác thì 1 chữ cũng được .
Tình hình là thứ hai tới lớp mình sẽ có cuộc biểu diễn văn nghệ nội bộ , " Nắng sân trường " của tao nhất là cái chắc rồi , hehe , phải cảm ơn hai bạn lớp Nga cho mượn đĩa Karoke , đỡ phải tách nhạc .

Đứa nào ngu thế nhỉ? Tự dưng lại cho thằng Duy mượn đĩa. Mà Duy ơi, đấy là tình cảm nhất thời hay lâu dài đấy. Bố mày, chị cố gắng lắm mới câu được hai dòng đấy. :)) :)) :)) :)) :)) :))

Con VA bị dại à , tao có nhờ mày đi làm phát thanh viên đời tư đâu , đến khổ , sao mình lại có thể học cùng lớp với voi nhỉ .
Sáng nay không đi đá được với các chiến hữu ở Hoàng Cầu , không biết tình hình thế nào , đi học thêm về bị ông bô nhốt luôn ở nhà => không đi tập văn nghệ được => xin lỗi các bạn nhiều .

Miễn đê, trong cái đĩa HHT cũng có Nắng sân trường karaoke rồi còn gì. Ông ngoại thi Văn nghệ cố gắng được giải nhá. Rồi cháu sẽ cố gắng tìm một cái Thẩm mỹ viện nào đó nhờ nó làm mờ bớt hai chứ "Đàn Bà" trên mặt ông đi. he he....

úi roài , các bác định ca bài nắng sân trường gì đó bị đụng hàng với lớp hoa1 roài .

Đụng thì đụng chứ sao? Càng có cơ hội để ông ngoại thể hiện mình, ông ngoại nhỉ :D
Chiều nay ngồi nghe lớp mình hát , chỉ có một nhận xét duy nhất: Khổ thân cái loa. Với lại cái đĩa (đã xước thì chớ lại bị chúng nó hành hạ gần chết).

mấy ku sang trang 2 rùi, anh đưa lại sang trang 1 nhá

Còn bây giờ để anh đưa lên đầu trang 1 cho :D

Back
Bên trên