.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Chú Bảo thích câu thì cứ vào mấy topic của Anh 2 , Văn , cứ câu 5 ,6 bài liền nhau cũng được , ko thì vào mấy cái box âm nhạc ,thể thao , thế nhé , chúc bị lock nick sớm .

Ổn, nói chung có thể dao động từ 7 rưỡi đến 8. (tự sướng!)
Hóa năm nay đả đảo cái bài cuối cùng đấy nhá. Cóc tin được, ức chế!

Đến chán lớp mình , Tết chẳng đi chơi đâu , mà tổ chức ở trên lớp thì thể nào Mr. Sơn cũng tham gia => chán , tóm lại chán ơi là chán .

Có cách để Mr chủ nhiệm không tham gia đấy, chỉ có điều không biết một nam một nữ nào sẽ thực hiện kế hoạch thôi!

ha ha ha trong trang này câu đã đủ rồi cần gì phải sang trang lớp khác nữa để bọn nó chửi cho à Tết này yêu cầu Phong nghĩ ra trò gì để cả lớp được chơi và yêu cầu chơi làm sao ko để bị bắt là được 0:)

An tâm Tết Âm lịch chắc chắn sẽ có chương trình đàng hoàng , còn Tết Dương lịch thì lỡ rồi , cho qua vậy , cố chờ 1 tháng nữa nhé các bác .

Hôm nào anh em mình làm quả Giao Lưu khối Lý 2 đê...:)) :))

Ok thôi , 11 lý 2 em cũng có quen mấy anh Hoàng Dương , Giang ,.. đợt Tết anh em làm nhé .

Đoàn Duy đã viết:
Chú Bảo thích câu thì cứ vào mấy topic của Anh 2
topic lớp tao ai cho lớp # vào câu b-)

Ờ tao không câu , chỉ fishing thôi .

Đoàn Duy đã viết:
Ờ tao không câu , chỉ fishing thôi .
mẹ cái thằng này lần sau đừng vào topic lớp tao nhé [-x b-)
loại mày ko xứng b-)

Haha , nói theo kiểu đấy thì mày cũng chẳng có tư cách gì mà vào topic lớp tao .
Mọi người ơi , chúc năm mới vui vẻ !!!! Chúc cho lớp mình ngày càng đoàn kết và học hành tiến bộ , chúc luôn toàn thể đội bóng thi đấu thành công .

Đoàn Duy đã viết:
Haha , nói theo kiểu đấy thì mày cũng chẳng có tư cách gì mà vào topic lớp tao
mày vảo trước thì tao mới vào topic lớp mày để nhắc nhở thôi

Tình hình là thứ 2 anh em sẽ phải vật lộn với bài thi Tin ,chúc mọi người may mắn .

Thang Doan Duy la thang nao????????? IM DI TAO CHO 500!!!!!!
THEM 500 NUA DE DUNG VAO TOPIC LOP TAO!!!!! :))

Tùng với Hiếu chí lý đấy,anh em vào phá box lớp nó đi.Mà nếu không muốn bị phá thì mỗi đứa 500.........................................$$$$.

Mấy ông này liều nhỉ, đụng chạm đến box Lý 2 mà không sợ bị đi cầu thang à? À, quên, thầy Sơn đã dặn là: ... lỡ nó là con 1 thì sao? Để tìm hiểu trước đã rồi mới cho đi! Dám phá không?

Mọi người ơi, Tin không sợ đâu! Lần này quyết tâm làm đúng mới được! Lần trước sơ sẩy quá!

Uồi khệnh vãi,thứ 2 xuống Anh2 chơi không anh?

Back
Bên trên