.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

To Chi' Trung: đang hoc ESL ma`, nhiều bài lắm....Tao sợ mùi cheese nên co' ăn gì đâu, lại đi bộ và chơi thể thao nhiều nên giam? cân ấy mà :D Thế mày béo lên hay gầy đi :p
To Bành: anh cẩn thận cái mồm anh đấy, em hoc suốt ngày, chơi đâu mà chơi, có anh ở nhà đú đởn tí tởn gái gú ấy :p
To Nhót:co' thấy chị khác gì ko?
To Quân: Muốn nho? anh? làm thế nào? VA ko biết mà :( Làm gì có ai là VN ở đây :(

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Tao cũng khoái vest nhưng làm hàng lởm mau hỏng chán bỏ ... Cai mẫu con Nguyệt làm thì được cái chỉ có đam mê còn chuyên môn thì xin lỗi hội đồng giám khảo chứ chán VL. Chiều nay thấy thằng HA rục rịch bảo đi đo điếc vest j đó, cứ thử đê, bền đẹp rẻ thì tội j mà không táng?
@VA: chụp Korean với Japanese là nhất rồi còn j, cứ mang lên đây anh em kiểm hàng!
@Đoàn Duy chả bổ túc cho tao tí kiến thức âm nhạc j cả, sau này đi thi Sao Mai đêk mời mày đâu!
Co tra? công ko ma` đòi chụp :p
To Đoàn Duy: Mày liệu hồn, chị về mày chết, cao giá như chị mà phai? làm gái nhảy à? :(
To Lân: Tớ giam? hơn 3 cân rồi chứ ko phải 2 cân đâu bạn Lân ạ :D

Đúng ròi...Như VAthif bọn nó ko cho làm gái nhảy đâu(sợ sập sàn í muh)
VA được làm nghề đặc bịt, ĐẺ MƯỚN....Rite???

Bọn mày...VA mới đi mấy hôm đã quay sang nói thế rồi. Ỷ thế bạn ý ko đè bẹp chúng mày được chứ gì :))

To VA : Cao giá nhưng do lối sống buông thả và thói quen bằng bạn bằng bè nên không tránh khỏi cám dỗ :)) , đùa chứ giảm cân thì đừng bỏ học đi làm người mẫu nhớ :))
To Bành : Tao hành nghề bao năm nay mà mày chưa cho tao mác chính hiệu à , buồn ghê :))
To all : Đồng phục lớp làm thế nào chứ đừng thiếu vải khoe đô là em chết :))

đến ròi đến ròi....new brand for ly2...;;)
tao dek biết up ảnh...
Sau đây bạn VŨ cơ sẽ post cái tao vừa làm;;)

Hơ hơ tao sang đây ăn nhiều nên béo lên, bên này toàn đồ ăn ngon :)) b-)

Co thằng nào biết fan mem ghi âm ở chỗ nào trong máy ko? Chỉ tao cái, vừa luyên IBT speaking vừa học Sao Mai luôn!

Hôm nay yahoo hình như lại đơ, chả chat chit được j`

Chỉnh sửa lần cuối:

Ờ thằng Trung giống tao hồi đi Pháp tăng mấy cân liền, về chết dở :))
Theo tin mới nhận thì hàng xóm của VA là 1 em HQ khá xinh nhưng theo miêu tả thì do thần kinh có vấn đề nên đã bị VA lấy thịt đè người kick về nước, thật là xót xa :(
Thằng Vũ post ảnh nhanh cho anh em nhá.
À quên tao chưa chép đc tờ đề nào cho Mr.Son, học còn chưa xong bắt chép lại nữa chứ :(( có đứa nào xong chưa ?

Chỉnh sửa lần cuối:

To Bành: Cho anh làm nghề buôn dưa lê, bán thịt chuột được đấy,bốc phét như thật...:(
To CTrung: Mày sướng thế, tao cóc ăn được gì. May mấy hnay nó nấu cơm, nhưng ko có thức ăn VN nên đành ăn cơm với cái thứ gì của Nhật, gần giống ruốc của VN ấy... :(
To Duy: Có người yêu mày ở nhà sống buông thả ấy >:p, chị còn lâu nhá, ở đây nó quản như quản tù nhân ấy, shopping cũng có người đi kèm...
To Hoàng Anh: Lo mà giữ thân đi, năm sau chị về thì có mà hết đường sống :)) chị là thù dai lắm đấy :))

Thiếu gì cái mà ăn mà mày bảo ko ăn đc. Ở trong doom ko đc đi ra ngoài ăn à.
Mà mày đi ko mang mỳ gói đi à, haha mỳ gói VN vẫn là nhất. Chắc ko muốn ăn để giảm cân chứ gì.
Thế vụ đồng phục lớp đến đâu rồi.

Mei

Thằng Trung tinh` post có 134 bài mà nó đc tới 20 points trong khi đó tao có mỗi 8

Anh có nói sai gì đâu, đúng là con đấy có vấn đề thần kinh rồi em bảo em đuổi nó về còn gì :|
Thằng Trung nói đúng đấy, thiếu gì cái ăn, Trung cứ liệt kê hết ra cho nó để nó ko giảm cân đc Trung ạ =)) :)).
Tao bị ông Sơn ghi tên rồi ko biết có bị gọi về nhà ko 8-}

Sơn ghi tên gi` thế mày ????:eek:

Tao nghỉ Toán ko bit' có sao ko ...

Thôi kể ra nó ăn xong béo lại chửi tao.
Mà mày bị ghi tên gì thế bùng học à
Tao toàn viết bài chất lượng cả nên điểm nó mới cao hiểu chưa ai câu bài như mày đâu

Lâu lém ko lên, ko ngờ lớp mình câu dữ vãi !
Nó bị ghi tên là vì thầy kiểm tra vở bài tập từ phần đầu lớp 12 :)):)) Mấy thằng chép như rạ, hôm trước thằng Bách mượn vở, hôm nay đi học bị thằng Quang tèo trấn nốt :|
Nghe nói là buổi sau kiểm tra típ :))
@Bành: sợ gì !
@Lân: Sợ ji` !
:)) Trung về ko khéo béo Hải Duy thì VA lại chả ngưỡng mộ ! Đùa thui :p
@VA: Mới đc một vài tuần mà giảm kinh thế ? Ko khéo về là thành nạn dân năm 45 đấy :eek:
À, cậu đưa lên photobucket ấy, nó có chức năng zoom ảnh ;)
:D 4400 bài ròi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) tao chỉ làm tắt thôi có phải ko làm bài đâu, gọi về nhà cũng chả sao :D
Mà bây giờ mới thấy học ở trường là 1 ý kiến vô cùng chính xác, :)) ai lại học ngay cạnh phòng 11V với cả mấy lớp 11 nữa ấy nhỉ ;;)

----------

Quên, thằng Trung nó được thưởng vì cái gì ấy chứ, cả thằng Vũ nữa :-? chứ nó viết bậy viết bạ làm gì mà được cộng điểm [-x. Chú Lân phải nhìn anh mà học tập này lv12 nhá ;;)

Bành: cho tao 1 point đê tao ghet' số 8 ko chịu đc
Quân: ông có đi hoc dek đâu mà sợ
Trung tình:tao có thấy bài nào chất lượn đâu ?

Chú Lân ghét con 8 ah? :-? số của Kobe ghét làm chi, btw, sao chú không nói chú ghét con 8 sớm sớm anh cho con 7 cho máu, như thằng Tôn Đức lớp anh ý :))

Back
Bên trên