.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Con Vân Anh béo chụp ảnh đi rồi post lên đây cho bọn tao xem lào ^.^
@Quân: Đĩa CS 1.6 Minh cầm
:)) thấy khoe xinh ra ;))

Học hành vất vả chắc phen này VA giảm được cân ! Xinh ra sau này về Bành chạy theo chả kịp ấy :))
@ Lân: sẽ cố nhớ, chỉ sợ tính tôi hay quên mấy thứ linh tinh :D
---
Quân !

Mẹ, chú nghĩ anh là ai [-x

A`, anh Banh`, thế anh nghĩ tôi la` ai :p Giỏi nhi?....
Hehe Vũ ơi, anh? thi` nhiều lắm :D nhưng ko biết post :(

Lạy lạy, tôi mà phải theo cô à [-( ;;) :eek: ;) :p
Đùa thôi nhỡ nó đi phẫu thuật thẩm mỹ xinh nhu diễn viên HQ rồi giấu danh tính thì chết chết :p

:)) anh nhớ cai' mồm anh đấy nha'....he` năm sau em về cấm theo đấy nha', sợ lại chạy theo ko kip thôi :)) đùa chứ muốn làm anh rể mà ăn noi' thế là ko được :(
Post anh? thế nào để tao post mấy cái :D

Up lên photobucket roi copy cái link có đầu là IMG sang thế là xem đc.
To VA:mày đi hè năm sau lại về à sướng thế

ah, được rùi, tôi' nay ranh? rỗi sẽ lam` :D Mà mày bao? sướng gì cơ, tao là tao muốn về nhà ngay cơ, ở đây buồn lắm, ko vui như ở nhà, được mỗi cai' giam? cân :D mà hè ko về thì làm gì ở đây, nghỉ 3 tháng cơ mà :(

Mày đc về hè là sướng lắm rồi tao mà đi thì ở lại luôn 3 tháng cũng làm đc lắm việc chứ

Uh tại may` co' khi được ở riêng, còn tao ở trong trường, muốn đi làm thêm lắm nhưng ko được :( còn hè kiểu gì cũng phai? về, nhớ lắm, ko về ko chịu được. Mà mày ko về ai trông vợ mày. hè tao phai? về trông chồng chứ :p

Anh? đây :p

Nhìn mấy cái ảnh này mới thấy cũng giống K ra phết =))
Thằng T sang Mỹ thì vợ nó ở nhà có người khác lo, thế mà cũng phải hỏi [-x, ai cũng có tiền mua vé máy bay như em đâu [-x.
Tốt nhất các chú cứ học tốt ở VN đi, có mấy đứa con rồi sang Mỹ mà làm master chả hay hơn à b-). Gái VN vẫn là nhất :D

uh, gái Việt là nhất, mấy con Tây chán lắm em nhẩy ;)

anh ne con ban. cung` phòng chup :D

Đây anh? chụp người đây ko lại bao? em noi' điêu :p

----------

hi`, em chi K ko giống K thi` giống ai :p Mà lại giở giọng ai cũng co' tiền mua ve' may' bay như em đâu rồi :( Anh tưởng về mà dễ đây, phai? bay gần 2 ngày trời đấy anh ạ. Nhưng ko về thì bố mẹ nhớ chết, K đã ko về dc rùi, nhà còn 2 ông bà già ở với nhau, sao chịu nôi?

Bùi Mạnh Hoàng đã viết:
uh, gái Việt là nhất, mấy con Tây chán lắm em nhẩy ;)
Tây thì nó ngon hơn nhưng mà em vẫn thích kiểu ngườ Việt :p

Vân Anh đã viết:
hi`, em chi K ko giống K thi` giống ai :p Mà lại giở giọng ai cũng co' tiền mua ve' may' bay như em đâu rồi :( Anh tưởng về mà dễ đây, phai? bay gần 2 ngày trời đấy anh ạ. Nhưng ko về thì bố mẹ nhớ chết, K đã ko về dc rùi, nhà còn 2 ông bà già ở với nhau, sao chịu nôi?
Hehe, tại trước nhìn ko giống lắm :)). Về thế cũng đc, nhơ có quà cho anh la đc b-)

Cho hỏi tí...Vân ANh học ở đâu,cả anh Trung Tình nữa,bang nào thế???
@Vân ANh:post toàn cái chụp ở nhà thì post lam j,pót mấy cái chụp ở trường học xiem lào!?!?!?!?!
Bọn mày ơi,vụ đồng fucj tao đêk biết vẽ áo thế nào,đang đi tìm một cái nào đẹp đẹp làm mẫu luôn...nhưng sợ hơi đắt,bọn nó lại chửi...bọn mày định làm tầm nhiêu tiền????????????

to Bành: ăn nói cho cẩn thần nhé vợ tao mà người khác chăm sóc là sao?Tao rất ghét thằng nào nói thế về ny tao.
to HA: tao đang ở Arizona

Ờ tao nói đùa thôi mà ko có ý gì |-)

Ko co' ảnh bạn bè VA bên ấy a` ??? chứ VA anh em xem suốt rồi ...

Back
Bên trên