.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

To HA: Anh? mới chụp trong kí túc xá cua? trường đấy :( Tại ở đây đi học suốt, luc' về đến phòng đã tối rồi, chi? chụp phòng thôi :x để hôm nào được đi chơi mới chụp anh? được...:D Tao ở Pensylvania, cạnh Washington DC.
To Tình: Kệ no', biết thừa tính no' nói ko suy nghi~ rùi tức làm gì
To anh Bành: Giống cái đầu anh ấy, em với K mỗi đứa 1 kiểu, khác nhau hoàn toàn, về gặp đừng ngất :p

Máy nhà tao hơi lởm, xem ảnh VA thấy toàn lợn là lợn. Chup cả ảnh em cùng phòng cho sướng.
@HA: tầm xấp xỉ 100k, dưới 110k có thể là đẹp rồi! Mai mang sách cho tao.

Máy nhà tao hơi lởm, xem ảnh VA thấy toàn lợn là lợn. Chup cả ảnh em cùng phòng cho sướng.

Câu này hay àh nha! Hôm nào đá bóng bố khao mày 10 chai Coke :) :X

@thằng Fượng kon:quyển đấy nó lên giá,ah, ko fair,tại tao mua phải đợt giảm giá nên rỉe hơn ....Còn bây h la 155 cơ...hôm nay ra mang 150,chị ý cứ hỏi có lấy ko,tao kêu iem cúo mỗi 150,ngượng vãi lúa....
Làm vét,tầm 250 thế nào???tao cũng chưa rõ lắm nhưng 11o thì làm thế dek đc...

Lấy mẫu của con Nguyệt ấy. May vét làm gì cho tốn, mà chắc gì đã đẹp bằng

Vest 250 thì ra gì đã may thì đẹp hẳn mà thế thì đắt ko khả thi, tao thấy sơ mi là đc rồi. ĐF mùa đông của trường hình như cũng buộc phải mặc vest rồi.
To VA: K vẫn xinh hơn, nhảy ;;)

nghe đâu bọn em chưa phải mặc đồng phục mùa đông cơ mà? :-/

Ừ! Đồng phục mới chỉ áp dụng cho học sinh lớp 6, lớp 10 thui. The lớp 11,12 mùa đông có phải mặc đồng phục không nhẩy ? :D

Hình như df hè thì ko còn đông thì có :-?

To anh Bành: Nhay? cái đầu anh, em xinh hơn chứ :( cắt quà bây h :(
To Vu~ và Bứp: chúng mày được đấy :( quá đáng, bạn đang giảm cân mà :((
To Bứp: em cùng phòng người Nhật, y như 1 thằng con trai ấy, co' muốn xem ko :D

Sao dạo này topic lớp mình vui nhộn thế một ngày ko lên đã đọc mãi ko xong to VA mày mới đi đc có mấy tuần mà đã gầy thế thì hè năm sau về thì thành cái gì. Hahaha tao đùa tý thôi. Mà bây giờ mày có phải học gì chưa?
to HA: thôi làm áo sơmi thôi làm áo vest thể nào chẳng có đứa ko mua (mặc dù tao cũng thích vest hehe).

Học hành gì đâu, nó đi chơi suốt ấy ;;)
Bố thằng Trung tự mình đùa rồi tự mình lăn đùng ra cười =)), chết mất.
Em cứ chụp ảnh trong trường ý nhá, chờ ảnh của em ;;)

Cái ảnh cuối cùng bài trước, ảnh màu đen trắng ý ???
Ê, VA ơi, ai đấy :O :O ai mà trông gọn gàng thế ? Ko phải bạn VA chứ :O mà zoom ảnh lại, to thí mồ, trông đã to lại càng to :p
Thế chung phòng với toàn VN à ?
Cái thread L2 sê rếc đâu ròi Lân ?

Chỉnh sửa lần cuối:

VA post ảnh rùi
chú Trung post ảnh cho anh coi mặt phát nào:D
xem sang Mỹ có cạo tóc để râu ko =))=))

Chí Trung sang đấy làm khách quen hộp đêm :)) , Vân Anh giảm cân làm gái nhảy , hư hỏng quá :))

Thế mới thấy may mắn phải cảm ơn chúa vì Đoàn Duy ko đc đi Mỹ ko lớp ta đã có 1 tên mako chính hiệu :)) =)) ;;)

Thía Khu kể Vân Anh bảo học hanh` ghê lắm giảm 2 cân mỡ liền ,lại còn học cưỡi ngựa , bơi ... mệt ghê lắm

Vừa may bộ vest hết 1.2 m, nên bỏ qua ý kiến về vest
Cứ sơmi thôi, vải thì phải nghĩ trước hoa văn. Có gì mình đặt trước ở nhà may. Ko thì xem mẫu nhập trên Lạng Sơn về.
Mỗi cái sơmi đính thêm 1 mảnh vải in logo/cái img gì đó ở sau lưng.
Đấy là ý kiến của tao
Còn kiểu/hoa văn/hình vẽ thì tụi bay tự xáng tạo

Tao cũng khoái vest nhưng làm hàng lởm mau hỏng chán bỏ ... Cai mẫu con Nguyệt làm thì được cái chỉ có đam mê còn chuyên môn thì xin lỗi hội đồng giám khảo chứ chán VL. Chiều nay thấy thằng HA rục rịch bảo đi đo điếc vest j đó, cứ thử đê, bền đẹp rẻ thì tội j mà không táng?
@VA: chụp Korean với Japanese là nhất rồi còn j, cứ mang lên đây anh em kiểm hàng!
@Đoàn Duy chả bổ túc cho tao tí kiến thức âm nhạc j cả, sau này đi thi Sao Mai đêk mời mày đâu!

Tao sang bên này thì chụp ảnh làm quái gì, tự dưng ngồi trong nhag chụp ảnh à0:) 8-}
Thằng Đoàn Tàu cẩn thận đấy nhéb-) :-?
Làm đồng phục lớp nhanh lên chứ sắp vào năm học rồi

Back
Bên trên