.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

anh thik Kobe a` ???? đổi points đi :D em khuyến mãi cho cái vong` Kobe có cả số 8 ngu si trên đó luôn cho ...

anh thik Kobe a` ???? đổi points đi :D em khuyến mãi cho cái vong` Kobe có cả số 8 ngu si trên đó luôn cho ...

anh nào thik kobe, anh thik O' Neal cơ :)) tại chú không nói sớm anh cứ tưởng là chú không quan tâm mấy cái vớ vẩn này, ai dè...:( cách đây 1 tháng anh còn cộng điểm cho chú được chứ bi h thì hết rồi :(( than ôi thời oanh liệt nay còn đâu
Thôi anh bảo viết 1 bài nào dài dài bên Thảo Luận Nghiêm túc đi, mấy hôm nữa anh up lên trang chủ rồi plus point cho :D

Lân chưa từng pozz được bài nào ra hồn nhỉ :D:)):))
Đã thế lại còn double pozz nữa :)) (bạn tớ đấy ;;) )
He he....Hôm nay vui vãi !

To Nhót:co' thấy chị khác gì ko?
có gầy đi nhiều :))
ở đấy thêm mấy năm nữa chắc đi thi miss được đấy:))
Ở trong doom ko đc đi ra ngoài ăn à
ở trong doom :???:
Mà bây giờ mới thấy học ở trường là 1 ý kiến vô cùng chính xác, ai lại học ngay cạnh phòng 11V với cả mấy lớp 11 nữa ấy nhỉ
cạnh phòng thì sao
học khác h mà :???:
Chú Lân ghét con 8 ah? số của Kobe ghét làm chi, btw, sao chú không nói chú ghét con 8 sớm sớm anh cho con 7 cho máu, như thằng Tôn Đức lớp anh ý
anh Mạnh ơi;;)
em ko xem NBA mấy nên ko nhớ số áo bon bóng rổ
anh có xem Premier League ko ;))
em thik số áo của Thierry Henry của Arsenal ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

DOOM mới hay, tao đang định bảo thik cái từ đấy :))

Bành Trung Hiếu đã viết:
Mà bây giờ mới thấy học ở trường là 1 ý kiến vô cùng chính xác, :)) ai lại học ngay cạnh phòng 11V với cả mấy lớp 11 nữa ấy nhỉ ;;)

hả? học cạnh lớp 11?? học thêm a`??? luc' nao` cho tao học với (trừ học Lí SÒN)

@Hiếu: Qua rồi cái thời hào hùng ấy [-( :))
Thôi chú an phận đi làm Lauren, chờ khi nào anh khá hơn chút thì chú làm Henry cũng được :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơ hơ tao viết nhầmb.
Bọn mày học thê bây giờ cũng học ở trường à.
Học thế thì mày sướng quá rồi còn gì nữa hả Bành, thế đã tán đc em nào chưab-) .

to Trung: Mày ơi, trường tao trường nữ sinh, nó khóa rồi, ai cho ra mà ra, với cả trường tao rộng lắm, muốn đi ăn phải đi ô tô cơ :( Còn đồ ăn trong trường tao chịu, toàn cheese, tao ngửi mùi thôi đã sợ rồi, đừng nói là ăn. Đồ ăn ở ngoài cuối tuần mới được ăn nhưng cũng ko thấy ngon, được mỗ pizza là được. Tao thèm chân gà nướng lắm ý, ở đây cướp đâu ra :((
To Bành: Anh nói thế hóa ra anh thích con thần kinh có vấn đề à? :)) Sang Hàn Quốc mà rước em ý về để em ý phá nhà cho :))

----------

Ngô Chí Trung đã viết:
Hơ hơ tao viết nhầmb.
Bọn mày học thê bây giờ cũng học ở trường à.
Học thế thì mày sướng quá rồi còn gì nữa hả Bành, thế đã tán đc em nào chưab-) .
Ông Trung học lại TA đi, hehe...
To Nhót: Chị mà lị, ko gầy sao được, quyết tâm ra đi để giảm cân mà :D :p

----------

Cho em lăng xê lần 2 cái :D, ảnh mới ảnh mới, gầy hơn, mơi hơn :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi mai gót :))
Nàng ...

Ối dời ơi trường mày lại còn thế nữa cơ à cấm ra ngoài à khổ thế, với lại mày ko ở ngoài nữa. Haha thế là bao nhiêu món ngon bị bỏ lỡ rồi.
Ờ thì tao là người chứ có phải thánh đâu cũng có lúc phải nhầm chứ.
Nhìn ảnh cứ tưởng đứa nào sao mày gầy nhanh thế dạy tao với:((

:)) Có phải ai giời cũng thương đâu :D giời chỉ thương người hiền mà thui :p....ban ăn ở tích đức nên mới gầy nhanh thế đấy :)) Đùa chứ sung sướng cái gì, công nhận ông bà ta bảo:"Cái mồm làm tội cái thân đúng thật :D". Hehe giờ cóc ăn được gì, T ơi mày ăn được thì tao phục mày sát đất. Ở đây tao cứ ngửi mùi cheese thôi là tao buồn nôn :( với cả mày muốn da đẹp thì tự vắt cam mà uống, ngày tao uống 6 quả đấy :D ở đây cam ngọt, uống mái thoải, với cả đóng tiền cả năm rồi, tội gì ko uống :D

Hờ hờ học thêm Mr.Sơn chứ gì nữa :D
Mẹ, tối qua bị bà Mỹ gọi về nhà, may mà lúc đấy mình đi chơi chưa thèm về =)), về bị bố nói thôi may ko sao, bố tao cũng hiền :D.
2 VA: Ờ mấy cái ảnh lừa tình nhảy :|. Cố giảm nữa đi nhá :>. Còn con HQ anh có nói từ nào anh bảo là thích nó đâu [-x.
2 Trung: cưa éo gì, để nó biết thì chết tao à (ra YM nói chuyện).
2 Lân: số 8 theo người TQ là hoàn hảo nhất vì nó là số lớn mà lại đối xứng ;;)

to Trung: Mày ơi, trường tao trường nữ sinh, nó khóa rồi, ai cho ra mà ra, với cả trường tao rộng lắm, muốn đi ăn phải đi ô tô cơ Còn đồ ăn trong trường tao chịu, toàn cheese, tao ngửi mùi thôi đã sợ rồi, đừng nói là ăn. Đồ ăn ở ngoài cuối tuần mới được ăn nhưng cũng ko thấy ngon, được mỗ pizza là được. Tao thèm chân gà nướng lắm ý, ở đây cướp đâu ra
được cơ hội giảm béo dễ thế còn gì nữa =))=))
sang đấy là hết nem chua rán nhỉ:))

Ho ho, 8 mới chả 9, sao ko thành 7 cho nó dễ, 7 sắc cầu vồng, ho ho ! Đẹp lắm ! Chỉ vẽ chiện ! Tôi thấy số 50 đẹp nhất mà chưa với đc !
VAnh đã viết:
Cái mồm làm tội cái thân
Có câu này à :D Tưởng là cái thân làm tội cái đời chứ :-/ Mới nghe lần đầu :p
Ờ, hết cả chè cháo, nem lụi, bánh cuốn ... rồi còn ji`, đừng nói kẻo VA đau lòng ! :D mà chắc chẳng đau lắm đâu, h chắc hởn hở vì giảm được cân kìa :))

Bọn mày tính vest thế con gái cũng vest à?
Cũng được nhưng tính nhanh lên không thì lấy mẫu con Nguyệt cho rảnh.
To Vũ: mày có post lên nhanh lên để còn lấy ý kiến nhận xét chứ.

Vũ Thu Anh đã viết:
Bọn mày tính vest thế con gái cũng vest à?
Cũng được nhưng tính nhanh lên không thì lấy mẫu con Nguyệt cho rảnh.
To Vũ: mày có post lên nhanh lên để còn lấy ý kiến nhận xét chứ.
Đúng rồi, tiên sư thằng Vũ :D

Post = niềm tin à các bé yêu?

Nguyễn Kim Vũ đã viết:
Post = niềm tin à các bé yêu?
Chú dốt thế, lấy máy ảnh số hay điện thoại chụp lên nhìn vẫn đẹp chán [-x

Back
Bên trên