.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Thế nào là lừa tình, mặt thật của người ta lại bảo là lừa tình là thế nào :p Phải nói là gầy đi chứ :))

Uh, đúng, con Vũ đâu ? Tưởng được xem ngay .... :D
Làm vest thì chán lắm .... thôi đừng làm :D Cả đời tôi chưa mặc vest bao h (trừ hồi 6 7 tuổi) ...nói chung là làm sơ mi là đc ròi :D Lụa tơ tằm Hàng Châu nhá :D:p:))
@ VA: Cố lên, độ 3 tháng nữa là chuẩn ròi ;)\:D/

thằng Quân mà mặc vest thì đẹp phêt đấy,mấy em lớp 10 lại chả bảo : người xầu nhưng "cơ cấu" nó hoàn hảo
tao thấy vest mặc trông lịch sự phết.
Báo cáo anh em,tao làm xong khoảng 20 phút folm của lớp mình rồi.Ngại up lên vì quá nặng,để hôm nào cop ra đĩa coi thử.

To Quân: :( h cũng chuẩn mà, đâu cần tới 3 tháng đâu, để mai đi chơi, up ảnh tiếp :x :(( Nhớ mọi người ở nhà quá, lớp học ở đây buồn lắm, ko được buôn dưa lê ăn vụng vui vẻ như ở nhà...:((

VA sang đó xem có thằng nào chơi Yugioh ko vứt nix anh em còn duel

Lân ơi, chơi Yugi oh online được àh? :p :D trò ấy chơi được 2 người không? :D

merde
tập trung vào vụ áo đồng phục đi đã mấy thằng này[-(
tao thấy áo vest thì đắt lắm:(
mà muốn rẻ thì dởm:|
sơ mi là được rồi :(
bỏ qua vest đê

Sáng nay sốt ngồi browse blogs :))
Ôi em bé Lân tội nghiệp. Thấy chú dạo này hâm ra, anh thắc mắc mãi không hiểu vì sao. Hôm nay mới biết là vì chú dính thuốc, tội thân thằng ku wa'.
Thôi ra YM anh mài giúp cho :x

Ảnh tao chưa chụp được. Cái chính là cái ảnh của Hoàng Anh mà tao mãi chưa lấy được, thằng ẻm nó onl giờ nào tao đek biết.

Blogs của Lân á ? Hix, chẳng bao h mình xem Blog ! Nhưng, ừ, biết sự tình :D Con Vũ cưa được lắm zai thì mách nước cho nó :D:p:)):))
Uh, nhất trí bỏ qua Vest, ko tưởng được thằng Ng~ Tuấn Anh mà mặc thì thảm thương ntn đâu bọn mày ơi ! Dẹp vest ! Nhất trí, lần đầu thấy Nhót sáng suốt đến lạ thường :D
Anh em ! Có vote cũng vô ik ! Nó bày trò câu fan ý mừ >_> Chứ kế hoạch các chú ý đã lên sẵn ròi ! Đừng quá hy vọng để vô vọng T___T (mặc dù mình cũng mong) ...........Nếu tôi vote mà được :D Lân chuẩn bị mua vé biểu diễn bao tôi nhé :D

----------

VA ơi, hình như khổ quá nhỉ, hồi trước trong lớp như chơi ý , h thế quá sức chịu đựng ròi ! Cố lên ! 3 tháng chắc ko đến , nhưng cứ đà này 1 2 tháng nữa là ổn ròi :D;)

----------

VA ơi, hình như khổ quá nhỉ, hồi trước trong lớp như chơi ý , h thế quá sức chịu đựng ròi ! Cố lên ! 3 tháng chắc ko đến , nhưng cứ đà này 1 2 tháng nữa là ổn ròi :D;)

Mei cứ vào xem đê
CÒn có cái để hi vọng là sướng rồi .... :((

Thằng Quân ngu thời buổi này vẫn bán đĩa VCD à, tao mua cả bộ Hoàng Cung cũng chỉ 4DVD nhưng mà mua về làm gì, phim kiểu đấy cho con gái xem :D

Xời ơi, Hoàng Cung tao vứt cho miễn phí, tin làm C cái thằng con buôn ấy.

Đến rồi, làm xong mẫu sơmi roài. Bây h đang tô màu, phần cơ bản giống ý các bạn, đằng trước thì lúc pót sẽ biết, đằng sau thì logo. Các chú mặc màu blue nhạt+ sọc vàng có ổn không?

Với lại cách pót thế nào tao ko biết?

Ối dời ơi sao lại màu blue nhạt sọc vàng, mà vàng gì thế đừng bảo vàng chéo nữa nhớ. Mày pót thử lên đây anh em xem nào. Ko biết post thì gửi cho thằng nào xong nó post cho.
Uh thôi bỏ vest đi vậy lớp mình mấy thằng gầy mà mặc vest thì thành cái gì:eek: .

Vũ Thu Anh đã viết:
Bọn mày tính vest thế con gái cũng vest à?
Cũng được nhưng tính nhanh lên không thì lấy mẫu con Nguyệt cho rảnh.
To Vũ: mày có post lên nhanh lên để còn lấy ý kiến nhận xét chứ.
Bản thiết kế của Nguyệt có đẹp không. Hôm nay cháu gặp nó nhưng vội quá không hỏi.

Mà có ai biết nick của Đạt Anh và Nguyệt thì cho tớ biết với, nick của tớ là [email protected]. Thanks.

đồng chí Thắng Dải cũng vào HAO à:))
nick Đat. Anh này : [email protected]
----------------------------------------------
Uh, nhất trí bỏ qua Vest, ko tưởng được thằng Ng~ Tuấn Anh mà mặc thì thảm thương ntn đâu bọn mày ơi ! Dẹp vest ! Nhất trí, lần đầu thấy Nhót sáng suốt đến lạ thường
DCM
bỏ ngay cái trò khích đểu người khác đi x(
----------------------------------------------------
Đến rồi, làm xong mẫu sơmi roài. Bây h đang tô màu, phần cơ bản giống ý các bạn, đằng trước thì lúc pót sẽ biết, đằng sau thì logo. Các chú mặc màu blue nhạt+ sọc vàng có ổn không?
uầy
blue nhạt + sọc vàng :-s
thôi cứ post ảnh đi đã
post vào www.photobucket.com
lấy link ảnh cộng với
:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Haha kinh quá bây giờ mày cũng lên HAO rồi hả Thắng welcome.
Nick thằng DA là wwpl989 nick con Nguyệt tao cũng ko biết.

Chỉnh sửa lần cuối:

Blue nhạt sọc vàng đúng là ko ổn, còn vest thì chúng mày thôi đi, chơi trội quá mà lại đắt tiền, đứa may được đứa ko thì ra cái gì :(

Bố thằng Trung bạn bè thế à, đọc bài thế mà bảo là thằng Thắng à. Bố cá nó là thằng Ngọc Anh, sao mày lại lấy tên thằng Thắng :eek:.
Áo màu sắc chán thế, kẻ sọc thì đẹp rồi nhưng màu chuối quá, phối lại phát :D

Back
Bên trên