Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

tưởng ĐHHN là mới đổi tên,ngày xưa tên là ĐHNN cơ mà ??

lolz =))@nhat dc thế cậu phi vào trường nào thế ??
thật ra là cac bạn phải mua iptv nó mới set lên thành 6mb/s nhưng mà vẫn có cách để set lên free trong thời kì này =))

gần như là hack à, lỡ chúng nó tóm đc thì sao :|

----------

thứ 4 tuần sau đến nhà tôi làm phát nhể ;;) thử lên 6mb/s xem có đc ko, hay cậu chỉ chém ró thôi:-j :-j

ê ê tobe modem wifi nha` cậu là ji vứt tôi tôi có mô hình rồi =))
à` ko phải hack đâu :)) wen với n~ người trong ngành thì set lên
hồi trc' còn có trò sem cap' truyền hình ko mất tiền :))

6 mb/s là 1 cách đưa con người ta đến tệ nạn. :(
Tuy nhiên điều đó rất là hấp dẫn =P~

Ông nào biết face book Ngoc Ruby ko ? Thấy mặt chuẩn wa', đang định cộng tác xin ảnh luyện ps dài dài đây. Nghe nói hình như cũng học trường mình :-/
p/s : ảnh ở ava

Chỉnh sửa lần cuối:
lolz thế thì thôi đẹt cậu tôi fai di farm fung kiếm tiền học thêm đây dm
bi h khó xin việc vl yêu cầu bằng đại học chính wy tiếng anh jao tiếp abc abc @_@
mà thật ra tôi ko joi mấy cái vụ config modem kiểu đấy tôi wen config mấy mô hình mạng lớn hơn mấy con router switch của cisco từ 5500 trở lên http://www.cisco.com/en/US/prod/col...ps4972/prod_presentation0900aecd800b1d9f.html ngon là dòng 7000
@nhật cậu học c và c++ ở đâu thế ah` cái em ở trên í có ji xin ảnh make up các kiêu cho bạn i song bạn í thấy đẹp có khi kết cm nó luôn í

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) công nhận là chuẩn, ông cứ thoải mái làm quen đê, bạn ý còn làm hẳn cho kênh 14 cơ mà
tôi cũng có nhiều em hàng mặt chuẩn lắm bao h onl anh em làm hợp đồng ;)

Tốt thế nhỉ, trăm sự nhờ các bạn rồi =)).
@phonex : c và c++ học ở gần nhà Thắng ( phố Thợ Nhuộm ), h cũng chả nhớ tên chỗ đó là j` :(, cái đoạn gần ngã ba nối với bà Triệu ý.
@DM : Kênh 14 là cái j` thế ông ơi :-/ Tôi mù thông tin lắm.

Đang bắt chiếc blend Lủ như blend Thủy top

Chỉnh sửa lần cuối:
wth thủy tóp là sao nó tóp teo cơ mà tao đâu có tóp teo :-"
tối 6h quốc gia nha :x chào đón lần 2 người đại diện đầu tiên của lỳ 2 đảng tại UK trở về :))

Trích lời 1 học sinh 12H2 Ams trc khi thi ĐH :
"Tôi sẽ trượt ĐH vì môn hóa để cho cô giáo dạy hóa biết rằng cách dạy của cô khiến học sinh không hiểu j`, suốt 2 năm lớp 10,11 ngoài việc gọi học sinh lên bảng chép SGK cho về nhà đọc hiểu, ra những bài kiểm tra cực khó và hoàn toàn khác với những j` được học trên lớp cô chỉ nổi tiếng với việc chấm lỗi cho hs. Dù trước sức ép của hôi phụ huynh, nhà trường đã đổi một giáo viên có kinh nghiệm hơn nhưng 2 năm mất gốc đã khiến tôi không thể nào hiểu nổi hóa 12. Kỳ thi trước mặt là minh chứng rõ ràng cho phương pháp dạy của GV lớp 10,11 là không hiệu quả.... "
Kết quả thi đại học : tổng 19,5 trong đó hóa được 4,5
Nghe cái miêu tả này quen quen =)).
@ Lủ : top ở đây là "đỉnh" nhá ( đỉnh về vòng 1), không phải top teo đâu, top teo dành cho Dung nghe còn hợp lý =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều cu đức rỗi ai thick đến thăm thì đến, ko đến đc tối 6h ở QG ko muộn đâu đấy 6h20 chiếu rồi. :| mà ko bít còn vé ko

----------

Nghe cái miêu tả này quen quen =)).
@ Lủ : top ở đây là "đỉnh" nhá ( đỉnh về vòng 1), không phải top teo đâu, top teo dành cho Dung nghe còn hợp lý =))

ờ, cũng ngờ ngợ, đã nghe ở đâu đó thì phải :(

Back
Bên trên