Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

trường mình năm nào chả học muộn nghỉ sớm,1 phong cách rất ams :)).

Loa Loa Loa!!!
Lớp mình tập trung vào 7h30 sáng thứ 3 ngày 18.8 và bắt đầu vào học từ ngày 19.8 luôn nhé. Năm nay học buổi sáng, cả lớp cố gắng đi học đúng giờ :D

damnnnnnnn !!!!!!!!!!!!!!!

hot :D
cô Dương đã nói là có gv Hóa mới ---> :D
gvcn có thể mới luôn từ đầu năm ----> :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Không, tôi thấy là siêu Khánh dạy khá chất lượng, nên giữ lại (không có thầy Khánh thì tôi dám chắc hơn nửa lớp mình trượt ĐH đặc biệt là nếu lớp rơi vào tay siêu Hùng lớp 10 thì còn thê thảm hơn :( )

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy là do các cậu ko chịu học chứ đâu phải do siêu Hùng ko chịu dạy :|.

Giải phóng cái đấm ý cách mạng tháng 8 thành công hoặc là thành lập công an nhân dân học sử giỏi quá

CM tháng 8 thành công thì là giải phóng thủ đô rồi còn j` ?
Siêu Hùng dạy mà hiểu được thì ông pro roài :(

siêu hùng là con ng tin tg? hsinh sẽ nghe giảng và làm bt về nhà nên là siêu hùng dạy kiểu siêu thánh thiện và thần thánh
nhưng rất tiếc siêu hùng đã nhầm , lớp ta là lớp siêu lười =))

siêu khánh là con ng dạy siêu gió bão ai nắm dc thì nắm đố ai dám hỏi 99% là thọt ngay thầy luôn đúng và chỉ có cách của thầy mà thôi

nói chung là vào năm học tao mong được học thày Siêu khác,ko phải dễ tính như Siêu Hùng và ko phải khủng bố như Siêu Khánh.8-}.

Cách mạng tháng 8 xong rồi quốc khánh sau đó bọn Pháp lại sang đánh mình tiếp 9 năm sau mới giải phóng hà nội học sử thế đây

Về học lại sử đi sẽ thấy nó liên quan
Thế là Công Vinh sắp đc sang BĐN đá bóng rồi

tao học ko dốt sử nhưng chả thấy liên quan gì giữa giáo viên và lịch sử VN :|.

sử vn lol :)) các bạn thật là những công dân việt nam đick thực
Siêu Quyên quay về dạy GDCD là tất cả những gì em có thể mong đợi =))
tao vẫn thấy điểm quan trọng hơn học, nên nếu có Siêu Hùng và Siêu BTHương thì sẽ thích biết bao :((

Siêu Quyên về dạy sao =D>>:-D<,mong là thế,còn được an ủi phần nào :(.

Back
Bên trên