Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

năm nay lớp mình ko biết có thêm,bớt thành viên nào ko nhỉ ??
Sắp có box 09-12,chuẩn bị spam =)).

Lâu quá rồi không vào HAO <):) dạo này lớp mình spam năng suất ghê gớm \:d/
Tiện hỏi chút, mọi người đang học thêm Hóa ở đâu nhờ :D Học đến đâu rồi, học phí bao nhiêu, lớp còn chỗ ko, có đông không :p Hôm vừa rồi có tin đồn cô Yến dạy tiếp lớp mình đến hết lớp 12, có tý xoắn :-<

thôi,giờ ko quan tâm đến giáo viên nữa vì giờ mình chả quan trọng mấy cái thành tích với danh hiệu tỏng lớp nữa,cứ thực chất mà mình phang thôi :D,thi ĐH thì cần kiến thức chứ giáo viên nào dạy với điểm số thế nào cũng ko nên đặt nặng.

Lâu quá rồi không vào HAO <):) dạo này lớp mình spam năng suất ghê gớm \:d/
Tiện hỏi chút, mọi người đang học thêm Hóa ở đâu nhờ :D Học đến đâu rồi, học phí bao nhiêu, lớp còn chỗ ko, có đông không :p Hôm vừa rồi có tin đồn cô Yến dạy tiếp lớp mình đến hết lớp 12, có tý xoắn :-<
Học ở Liễu Giai, 50k một buổi, chiều T6 và sáng CN

hôm nay tao xem kĩ,tsb mấy thằng chém gió,ở đâu ra mà 17/8 tập chung :|.

Hôm nay tới trường thấy 1 tấm gương yêu thể thao hết mình là bạn Q.Hiếu lớp T2,dù trời mưa khá to nhưng bạn vẫn hăng say với quả bóng rổ ngoài sân :))

thôi,giờ ko quan tâm đến giáo viên nữa vì giờ mình chả quan trọng mấy cái thành tích với danh hiệu tỏng lớp nữa,cứ thực chất mà mình phang thôi ,thi ĐH thì cần kiến thức chứ giáo viên nào dạy với điểm số thế nào cũng ko nên đặt nặng.

tóm lại bao h tập trung

yến 12 ah sặc ặc sặc ....

có Tiểu Yến Tử tao thấy lớp những ngày có tiết hóa nó hồi hộp hơn hẳn :)).

Ai đây (bên trái ý) =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu xét về mặt tích cực thì vẫn có những hôm đc cười =)) hơ Triệu Vy

học 2 năm ở ams tao vẫn chưa biết tên anh đẹp zai bên trái =)).

dạo nài khá túng tiền ăn chơi nhảy múa vì thế nhà bạn nào cần lắp net các kiểu fpt vnn cáp wang pm mình nhé =))

Ý cậu là cái j?? đi bấm dây vớ vẩn á, đi lắp mới thì phải người của chúng nó mới lặp đc chứ :|. Mà nhân thể cậu đến coi cái moden mà tôi với, mới mà như cứt, nhà mình có nhà hàng xóm ngỏm, lắp cái cũ thì nhà mình ngỏm nhà hàng xóm có :| gian nan vl.
@Hiếu: thằng nào đấy???

mày có bao giờ ra cổng trường ko mà ko biết "anh bên trái" hả tobe :|.
Mỗi tội tao ko biết tên thôi :|.

thằng nào ko muốn quen lại muốn quen thằng dở hơi pó tay các bạn trẻ

@ Lủ: Ừ hôm vừa rồi gặp Lan Anh thấy LA bảo bác của LA bảo cô Dương bảo có thể cô Yến sẽ dạy tiếp lớp 12, tại không có lí do nào để đổi giáo viên mà không làm mất lòng cô 8-| Cô cũng đang cố sắp xếp, nhưng cũng không có nhiều hi vọng :-<

@ Tobe: Đắt thế =(( lớp có đông không, ai dạy?

thôi xác định môn Hoá rồi :(.
Các môn khác thì thế nào nhỉ ??

@ Lủ: Ừ hôm vừa rồi gặp Lan Anh thấy LA bảo bác của LA bảo cô Dương bảo có thể cô Yến sẽ dạy tiếp lớp 12, tại không có lí do nào để đổi giáo viên mà không làm mất lòng cô 8-| Cô cũng đang cố sắp xếp, nhưng cũng không có nhiều hi vọng :-<

@ Tobe: Đắt thế =(( lớp có đông không, ai dạy?

đắt áh :| có phải học lò đâu mà 10k một buổi, lớp có 7,8 đứa hay sao ý, một ông thầy j j đó dạy, nhưng yên tâm, học ở đây thì tinh thần tự giác học hóa sẽ đc cải thiện một cách đáng kể ;;)

Dạo này ít người spam nhỉ, chả như cái hồi mình còn láo lếu văng lu, cứ 5 phút là post 1 bài. H chắc phải quay lại những ngày đó.
@ Hiếu : Lão đấy nhìn giống ông văng lu, ông mà không hỏi thì tôi tg? đó là bố ông :(
@Tobe : 50k thì đúng là đắt thật. :|

@ cậu Nhật: tôi thì thấy giống ông hơn,thấp,gầy,mặt cũng hơi hao hao,hơi dài mà hơi nhọn,mỗi tội đen hơn cậu =)).Hồi mới biết tôi cứ tưởng chú bác gì đó của cậu đấy =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên