Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

zzz chán ông thế, có nhiều lắm
thôi có gì tao viết rồi send cho bọn mày vậy, gặp 1 buổi mà khó quá cơ

ấu ỳe im home im đen xì :x

trời có thằng bé 4 tuổi ở biển chơi câu cá nhựa , câu dc con nào là ấu ỳe bây bi ấu ỳe men :)) vlu thích :))

Cho cô chen ngang một tí nhé.
Lớp mình, ai muốn thi vào Li1 thì nhắn cho cô trước ngày 1.8, vào hòm thư [email protected] nhé.
Điều kiện để được thi là: có điểm tổng kết Lí trong top5 của lớp năm học 2008-2009, hoặc đạt giải về môn Lý trong kì thi Olympic HN-Ams tháng 3 vừa rồi.
:)

lâu lém ko vào đây cm cho lớp !!! :( có những chuyện gì xảy ra ko các đồng chí !!!

Cho cô chen ngang một tí nhé.
Lớp mình, ai muốn thi vào Li1 thì nhắn cho cô trước ngày 1.8, vào hòm thư [email protected] nhé.
Điều kiện để được thi là: có điểm tổng kết Lí trong top5 của lớp năm học 2008-2009, hoặc đạt giải về môn Lý trong kì thi Olympic HN-Ams tháng 3 vừa rồi.
:)

Có thằng nào gửi meo cho cô thì cô cứ nói ra, chắc nó ko sống đc đến lúc lên L1 đâu cô ạ :))

----------

Tưởng tượng xem nào, bây h có một thằng lên l1, vào trong lớp trừ Chiến ẩm ra thì số còn lại sẽ coi thằng đấy như một loại rác rưởi, ko ai thèm đếm xỉa đến, ngồi một mình góc lớp ôm hận :)) vui vlù

----------

http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/Giao-duc/2009/07/3BA11AC8/
trong đó có một câu rất hay "Thi xong khối A vào ĐH Kinh tế Quốc dân, tâm lý em hơi căng thẳng do môn Toán làm không tốt lắm, chỉ được tầm 28-28,5 điểm. Vì thế em quyết định tiếp tục thi thêm khối B vào ĐH Y." ĐIÊN À:|

điên gì đâu,thủ khoa Y 30 điểm thì đương nhiên 28 -> 28.5 là ko hài lòng rồi.

@ Ủng hộ Tobe =)).

Nói thật đi lí 1 từng là ước mơ của tất cả những ai thuộc lí 2 ai nói ko phải đấm vào mồm kể cả cốt đột chẳng qua là bất lực nên phải ôm hận thôi sau đó nảy sinh lòng ghen tỵ.Chẳng mấy ai dám tiếp tục ước mơ như anh Chiến,anh Chiến giỏi quá cho nên là chúng ta phải ủng cho mọi người có khả năng thi lên ko nên là oánh phủ đầu chúng nó như thế.......=)) Thật ra mọi sự phản bội đều có lí do và đều có thể đc tha thứ

Bệnh vãi ra ý, 28-->28.5 mà còn chưa thỏa thì muốn cái j nữa :| 30

Nói thật đi lí 1 từng là ước mơ của tất cả những ai thuộc lí 2 ai nói ko phải đấm vào mồm kể cả cốt đột chẳng qua là bất lực nên phải ôm hận thôi sau đó nảy sinh lòng ghen tỵ.Chẳng mấy ai dám tiếp tục ước mơ như anh Chiến,anh Chiến giỏi quá cho nên là chúng ta phải ủng cho mọi người có khả năng thi lên ko nên là oánh phủ đầu chúng nó như thế.......=)) Thật ra mọi sự phản bội đều có lí do và đều có thể đc tha thứ

Ko phải ai cũng như C. đâu

Back
Bên trên