Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

50k ko đắt lớp có chỉ mấy đứa thôi nhóm ít người mà

@ cậu Nhật: tôi thì thấy giống ông hơn,thấp,gầy,mặt cũng hơi hao hao,hơi dài mà hơi nhọn,mỗi tội đen hơn cậu =)).Hồi mới biết tôi cứ tưởng chú bác gì đó của cậu đấy =)).
To, đen, hôi thế kia mà bảo gầy :eek:
@NA : xem thế nào chứ 50 k 8 đứa là 400 1 buổi học rồi, 1 tuần 2 buổi là 800, 1 tháng là 3 mi 6... thế này có khi chuyển nghề sang gõ đầu trẻ thì giàu phải biết :)

gớm jo` còn chuyển sang 4cus bố mẹ nhau :))
@tobe bi h tôi fre các buổi sáng đi dc hôm nào nhắn tin cho tôi nhé
ah` ko cần người bọn nó vẫn lắp dc tôi còn nới rộng đc đường truyền cớ:">hồi trc mega vnn easy 2mb/s nới dc thàng 6mb/s =))
@nhật béo:send tôi cái ảnh cậu trọc đầu =))
ah cậu vào bk vs tôi nhé =))

@ Phổn: nếu mạng nhà tao lắp mega rồi mà muốn nâng cấp đường truyền thì tốn phí khoảng bao nhiêu ??

@Phổn: ko nói sớm, sáng nay rỗi, thôi để thứ 3,4,5 tuần sau cũng đc.

@Japan:thầy già rồi về hưu rồi kiếm chính là đi dạy thêm mà

@phonex : Tôi hơi ngại, vào BK thì oai thật nhưng mà còn phải học 1 năm mới xét khoa => thêm 1 năm lao lực học tập. Nhỡ không được làm CNTT lại chuyển sang luyện kim thì đi làm thợ hàn cả đời mất :(.
Không có máy ảnh để tự chụp chứ tôi thik show từ lâu rồi :|
@NA : h tôi tính lại thì đúng là không nghề nào kiếm tiền nhanh và nhiều ở VN = giáo viên. Chưa biết chừng ngoài lớp của ông ra thầy còn dạy thêm 2,3 lớp nữa, tiền tiêu có mà nhòe.

lolz =))@nhat dc thế cậu phi vào trường nào thế ??
thật ra là cac bạn phải mua iptv nó mới set lên thành 6mb/s nhưng mà vẫn có cách để set lên free trong thời kì này =))

@Phonex : Nv 1 - BK thi để cho oai
Nv 2 - Khoa CNTT DH quốc gia :(, cái này bà già chỉ ko biết có đúng tên không

@ Nhật: mấy khoa như CNTT thì thường sẽ có rất nhiều người đăng kí thi nên khả năng lấy NV 2 sẽ ít đấy,mà khoa CNTT của ĐHQG với điểm sàn của BK cũng tương đương nhau mà :|.Theo tao thì mày nên tập trung thi CNTT của BK hoặc CNTT của ĐHQG,hay Chuyên ngành CNTT của DHKTQD vì 3 trường này đều lấy tầm 21 đến 23 điểm ở các khoa CNTT,còn riêng BK hình như phải học 1 năm mới xét khoa nhưng điểm đầu vào cũng tầm 21 đến 23.

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng đấy ông thầy dạy ccna hồi trc cũng bốc phết mãi về cái trường đấy kiểu chém jo hôm nào bị hỏi toàn chém cháu học đại học quốc ja bác ah` =))

mà cho tao hỏi trường ĐHNN với ĐHHN là 1 đúng ko nhỉ??
Sao tao thấy ĐHNN năm trước lấy điểm khác so với ĐHHN?? Mà 2 trường này đều nhân 2 điểm TA à ??

Back
Bên trên