Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

đêm nay đồ phản bội đấy sẽ có buổi ra mắt.Real bây h toàn là đồ phản bội cả kaka,cr7 cũ,benzema mồm thằng nào cũng nói ở lại nhưng rồi đều đi theo tiền hết

vừa thử làm đề thi hóa đại học, toàn bài kiến thức học rồi nhưng chả làm đc bài nào :( bỏ mẹ môn hóa rồi :|

toán thì chắc làm đc đấy toàn kiến thức 11 thì bố ai mà nhớ đc chưa kể còn khó lòi ra

đố vui có thưởng
hnay mẹ mình dẫn đến 1 anh dạy thi đại học :D anh ý khoanh 32/50 câu hóa bảo kiến thức lớp 10 lớp 11 đấy bảo làm trong 1 tiếng. mình vừa làm vừa run vì trc đấy anh ý cho 1 số câu đề toán sai be bét =) đố các bạn mình làm đúng dc bao nhiêu câu =)

> : P
hqua hay vãi jun pyo kim bum đẹp zai vãi lúa :x mặt n` lúc yêu vãi thik vãi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thọt vãi hnay ngồi học ở nhà vs đi học thêm tổng cộng hơn 5 tiếng mà về quay cuồng zz
nghe bảo đỗ đh là toàn học ngày đêm
thọt ú ù u
có khi đề dh hãy bày tỏ tcam? vs kim bum may ra thủ khoa ú ù

mình đi chăm học đây :x

tình cảm :"> ko thấy dấu hỏi à

thọt quá ko thể đỡ nổi thi dh chắc 1 điểm hóa mất

ko bao h đỡ dc hóa là saooo :((

bh nó còn xấu , về sau mới xinh :x tóc dài ý :x xong đi vs kim bum :x =P~

Nhưng mà phim đấy chủ yếu là tâm lý tình cảm à ko có đc hài lắm

thật ra là con ga eul xấu vag lu =))
thằng kim bum mắt híp híp trông dê vl =))
mà jun pyo tóc nó là thẳng í chứ nhỉ đâu có xoăn xoăn chắc là làm ????
công nhận ji hoo mặt lạnh vãi lìn X-men đích thực =))

ji hoo bh nhiều lúc nhìn như ái ý ghê chết đi dc tóc hơi dài quá :| tầm 5 6 tập nữa anh cắt tóc ngắn nhìn đẹp dã man :x lúc đấy bấn chưa muộn phonex à :x

xí về sau mày sẽ thấy ga eul xinh cho xem :x

@ ngò : về sau có hài , nchung là tập nào cũng vui vui nhẹ nhàng

ơ bh mới để ý vì sao hôm đến nhà dminh k có Thông béo nhở :))

Đúng là thằng ji hoo ái cứ phải gọi là thôi rồi :)) nhất là kiểu ngồi vắt chân và dáng đi.
So với con Jandi thì con Ga eul xinh hơn là cái cái chắc, thôi xem tiếp đây, còn 5 tập nữa thôi :D

tao cũng thik thằng ji hoo đặc biệt là quả tóc vàng của nó với lại nhân vật đấy là mẫu người sống giản dị khép kín nói chung có nét gì đó rất sang trọng mà lại rất nghệ sĩ.Sao lại còn 5 tập phim này chiếu 38 tập cơ mà

Chỉnh sửa lần cuối:
hay là bàn luận về ảnh đại diện của Long trên FB vậy =))

Back
Bên trên