Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

mình có nên lên fb để là in a relationship with hay là married with Nguyen Thanh Tung ko =)) :))

dc đó dung cuối cùng cũng đã cảm gió tobe :) dc đó
đôi này hot nha

hà dung thanh dùng

tobeboon

chuẩn wua mừn :x

Hey đi mấy hôm mà về nhà xảy ra nhiều chuyện quá ha mình ko có hỉu lắm ai giải thik hộ cái nhưng mà con ạ thằng tùng đc đấy mặt có hơi xấu 1 tý thôi nhưng mà kết cấu tạm đc lại tốt tánh nữa lại khỏe mạnh mà ko sida nghiện hút gì.Đợi 2 hôm nữa bố về thì mang trầu cau qua nhà họ mình chơi kỉu cọc đi tim trâu cho nó zui :))

Hey đi mấy hôm mà về nhà xảy ra nhiều chuyện quá ha mình ko có hỉu lắm ai giải thik hộ cái nhưng mà con ạ thằng tùng đc đấy mặt có hơi xấu 1 tý thôi nhưng mà kết cấu tạm đc lại tốt tánh nữa lại khỏe mạnh mà ko sida nghiện hút gì.Đợi 2 hôm nữa bố về thì mang trầu cau qua nhà họ mình chơi kỉu cọc đi tim trâu cho nó zui :))

Đỏ: xin lỗi đi >:p >:p
Xanh: đúng là có con mắt nhìn người :))

----------

dc đó dung cuối cùng cũng đã cảm gió tobe :) dc đó
đôi này hot nha

hà dung thanh dùng

tobeboon

chuẩn wua mừn :x

.....................zzzz.........................

kì diệu we' :))
2 bạn làm đám cưới ở quán lẩu dê đi mình thèm lắm rồi thèm vãi lẩu =P~

cả 2 bạn đều sướng nhỉ
dung thì có người để tập thổi
tobe thì dc thổi ko cần phải đi đến mấy ban nhạc kèn sáo nữa =))

mình thấy chuyện này nó rất là lãng xẹt ý =)) stop ở đây là đủ đậm đà rồi :">

đến h tao vẫn chưa biết vì sao tobe vs dung yêu nhau
để đọc lại mấy trang trc

đay rồi bài đã xóa của fonex=)

"vì tobe thích dung ???????
ôi con xin đức me maria ozawa
mong điều đó ko phải sự thật"

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin lỗi Dung vì a đã có người khác, a đã phản bội e, cuộc tình ngắn ngủi của chúng ta kết thúc từ đấy ok???:(

bài của phổn tao cũng đọc đc sao phải xóa
=)) thằng tobe trống lảng rồi kìa, chẳng nhẽ lại chuyển sang thích Lủ: lutonabe?

thực ra là tao cố gắng đọc hết các bài cũ cũng ko tìm đâu ra lí do nào mà tobe lại thik dung cả bịa đâu hay quá ha cậu nào nghĩ ra cho đi học lớp đạo diễn đc đấy

Chết mình rồi, chắc tại xem phim hàn quốc nhiều quá đây mà, thôi ko chơi trò này nữa, nghe tởm vl.

Back
Bên trên