Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

lủ vs tobe thì vốn trời sinh rồi tobe nhỉ =)) ngày sinh trùng hơi chuẩn đó là định mệnh ko thể chối bỏ :))

dung bất lực we' lưng to não bé j thế kia :))

trời thèm lẩu quá , thằng dog nên đi lẩu vs lớp 1 hôm mới fai?

hqua tí nữa dc nhật minh đèo đến nhà đức dog thế mà nó lại bỏ mình ra đạt vs ny nam xoăn :-<

lủ vs tobe thì vốn trời sinh rồi tobe nhỉ =)) ngày sinh trùng hơi chuẩn đó là định mệnh ko thể chối bỏ :))

dung bất lực we' lưng to não bé j thế kia :))

trời thèm lẩu quá , thằng dog nên đi lẩu vs lớp 1 hôm mới fai?

chuẩn men :)):-j :-j

----------

Nhà mình ra nhà bạn dog mất có 5' mà mình ko chắc bạn ý có nhà ko nên cũng chẳng ra, hôm nào đi theo hội thì đi.

----------

sao fb thi thoảng lại ko đăng nhập đc thế nhỉ :|

các bạn ạ mình vừa lướt web xem tình hình thi cử năm nay , xem cả dân trí cả topic mấy lớp 0609 , căng quá các bạn ạ....

nhìn gay cấn quá :| đọc topic các lớp còn sợ hơn zzz

có ông j lớp t2 hay t1 j đấy bảo ước j vào dc khoa lè lưỡi dán tem vs cả khoa gia đình j j ý =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ko bít giờ này năm sau sau khi thi ĐH còn có thể lên mạng ko, hay đang sắp quần áo để ra gầm cầu đây :(

----------

Hôm qua xem Federer đánh, tưởng 11h là hết cố ngồi xem nốt, ai ngờ set 5 đánh đến tận 16-14 :| đúng 12h30 mới xong, nhưng hôm qua công nhận xem hay :D. RF lại số 1 thế giới rồi, thằng Nadal chỉ đc cái trâu chó, hết sức thì về quê ăn cám :))

mình thấy về kĩ thuật thì RF trội hơn so vs Nadal ý :))
mà tại sao ng` ta có thể kiên nhẫn xem cả trận quần vợt nhỉ :| mẹ ơi mấy tiếng liền 8-}

hqua tao cũng xem , tao thích roddick vl vì thằng kia thắng nhiều rồi , mặt nhìn cứ ghét ghét ý :| dâm dâm
tao xem từ lúc 8-9 , nchung là hay , ko ảo như wii =))

Tao vẫn thick thằng RF hơn, cho nó phá vỡ vài cái kỉ lục mới thick :D

nhg roddick trẻ trung đẹp chai hơn :(( vợ nó thì tóc vàng mượt dài đến mông nữa chứ :((

Lâu lắm mới có trận hay như hôm qua mà ko phải trận Federer vs Nadal.Thằng Roddick mặc đồ cá sấu thì làm sao thắng đc Federer mặc nike

hom qua xem đc gần hết thì ngủ sáng nay xem lại
công nhận 2 bố này ngang bằng nhau vật, RF nhỉnh hơn chút là thắng
trận đấu tuyệt đỉnh

roddick đẹp zai :D vợ roddick cũng đẹp hơn :x mà tóc nó dài ah :)) tao chỉ thấy đằng trc

xui vãi đỡ lên trời thế là thua zzz

9 mà , đọc báo thấy nó mở cửa hàng quần áo tên là cr9 từ hơn 1 năm rồi cơ
đêm nay real đá à
kaka mồm xoen xoét sẽ gắn bó vs AC rồi cũng đi
tóm lại những con ng chơi bóng để trở thành biểu tg của 1 đội bóng rất it như Giggs :x

Back
Bên trên