Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

ts ngò ngu vl ý nó là phim BOF :))

Sapa có pub á gì thế :)) cái này mới nha :))

thật ra là bar trên đấy tôi làm trùm =))
về sau kim bum thích ga eul ah` :-/
công nhận tập đi đảo ji hoo ái :| lolz
dm tổ chức 1 team dota đi tham ja hadc kìa :))
ta sẽ thi đấu dưới nik bof | ji hoo rồi bán hành hết ==)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì tao bảo là trong BOF bản nhật mà có MO thì hay phải biết

mình bị kết quả con lạy đức mẹ maria o.... của phổn vlu =))

Ở cùng phòng với 5 đứa con gái :| thế mà ko có j xảy ra :)) có vấn đề rồi.

nó xem phim 17h 1 ngày mà bảo ko có gì xảy ra à =)) trên tàu về hn vẫn cố nốt đấy còn gì nữa

Để tóm tắt sự việc theo cách hiểu của tao là nó ở cùng phòng vs 5 đứa con gái (mấy đứa con gái giỏi quá) xem BOF bản Nhật có Maria O... đóng vai chính suốt 17h 1 ngày.Sau đó vào bar ngắm đùi mấy em tây trong tư thế bất lực bọn đi cùng thất vọng quá nên bắt nó ở ngoài trong cái máy quay.
Toàn bộ sự thật theo cách hiểu của 1 chuyên gia

Để tóm tắt sự việc theo cách hiểu của tao là nó ở cùng phòng vs 5 đứa con gái (mấy đứa con gái giỏi quá) xem BOF bản Nhật có Maria O... đóng vai chính suốt 17h 1 ngày.Sau đó vào bar ngắm đùi mấy em tây trong tư thế bất lực bọn đi cùng thất vọng quá nên bắt nó ở ngoài trong cái máy quay.

Trí tưởng bở của mày thật là vãi t... @.@!

Hình như là cái phim có Junpyo với Jandi gì đó,tao ko nhớ tên lắm,mấy bà cùng phòng tao xem cách đây mấy năm cả 2 bản nật với HQ thấy nói là bản nhật hay hơn,mà hình như phim này nó có truyện tranh à @.@!

Mà mấy bà cùng phòng với tao người ít tuổi nhất cũng hơn tao 2 tuổi,lớn tuổi nhất bằng tuổi chị tao :|.Gọi là người quen đi cùng nhau nhưng mà có mấy người lần đầu tao gặp mặt.Tội nghiệp mình toàn bị bắt nạt với bị chơi hội đồng :((.
Tối hôm thứ 7 4 trong 5 bà ý dắt tao đi chơi,vào khu phố tây có cái bar toàn tây,chỉ khoảng 17 đến 20 tuổi mà chúng nó toàn "trên thì 1 đoạn,dưới thì 1 mẩu" :|.Mấy bà đi cùng tao thì sau 1 hồi ko rủ được tao nhảy thì đành tự túc với nhau :|,tội nghiệp mình ngồi nghe nhạc đau cả tai,được cốc nước trái cây thì nhật như nước lã :|.
Ngủ thì đếc đêm nào tao ngủ được quá 4 tiếng >.<.Lại còn mấy con mụ già phòng bên cạnh nữa chứ,nghĩ lại mà tao tiếc sao ko sút vỡ mặt chúng nó ra >"<!

Nhưng mà nói chung là đi với mấy bà này tao mới thấy được 1 điều là,năm nay mà trượt đại học thì đkm chắc chết luôn >.<'.Đồng thời lần đầu tiên tao thấy thương 1 người mà tao chưa bao giờ gặp trước đó,nghĩ lại cũng thấy tội nghiệp chị ý :|.

Đi lên sapa "thăm quan" dân tộc dao đỏ tao ấn tượng nhất là cái khoản các em dân tộc tầm khoảng 4 5t cả trai cả gái đều 50%"hoà đồng với thiên nhiên",nhất là các em gái,toàn cởi truồng,nhìn nó nó cứ chạy lại gần mình :|,đếc đỡ được các em @@!
Mà đi chơi ức chế vkl,đi 3 ngày thì 2 ngày mưa,quán net thì 10k/1h,đơn vị tiền tệ mới trên đấy mà tao mới được mẹ tao cho biết là "bắp ngô",ví dụ như cái túi mẹ tao mua của bọn dao = 3 bắp ngô tương đượng với 15k VNĐ.:|.Định mua quà cho chúng mày nhưng mà nó toàn hét từ "4 bắp ngô" trở lên,đếc đỡ nổi :|.

Nói chung đây là lần đầu tiên tao thấy có nhiều điều để nghĩ sau khi đi chơi về.:(,cũng là lần đầu tiên tao biết thế nào gọi là cảm thông và phục 1 người,mặc dù tao với người đó quen nhau có 3 ngày,đến tên tao còn ko biết tên thật là gì.@@'

Quả thật là quá giỏi luôn :|
@Hiếu: Lần sau viết ngắn thôi, ko thì viết blog đi, đọc thế này ngại lắm.

lâu lắm rồi tao ko vào blog với YH :)).
ĐH năm nay bao giừo báo điểm nhỉ ?
Tao bắt đầu thấy run rồi :-ss :-ss :-ss

có phải mày thi đâu mà run /:) vớ vỉn cứ dọa nhau

còn đúng 1 tháng nữa là đi học các bạn ạ cả nc là 15-8 :)) nhanh vlu thật là nhanh nhanh nhanh

type cái gì để sang tr nào chứ nhìn vào bài t hiếu khủng quá hoa hết cả mắt :))
tầm mùng mấy t8 thì phải. ừa run thật :-<

thực ra mình nghỉ hè từ tháng 5 chính xác là từ 30/4 nghỉ hết tháng 7 là 3 tháng rồi còn gì

mai đi ăn buffet 48k ở pepperoni pizza 114 Nguyễn Chí Thanh gần đối diện dae woo ko thì 10h ở đấy :))

100% :| 10h cao su đến 10h15 nha , ngò đi đi dminh bảo mượn đĩa sims kìa

chả dịp j cả mình iêu các bạn vlù nên mình thích rủ thôi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên