Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Mà ai tổ chức thế, hay nhà hàng đang có ct quảng cáo ???

Dear Mr James ,
I'm Luna . Tomorrow we're gonna have a brunch ( breakfast + lunch ) at Pepperoni Pizza No114 Nguyen Chi Thanh Street ( opposite DaeWoo hotel ) . I'm sure tomorrow wil be nice day if you come with us .
Would you like to come 2morrow at 10.15am?
Hope to see u .

Love ,
Luna.

Thanks,I will come.Chân thành thế Mr James có phải diện tuxedo ko hay là mặc gì cũng đc sáng mai Mr james phải đi học nên đến muộn 1 tý nhé

xong rồi bên ngoài phong bì đề:
From: Bá tước Lũ Thiên tai
tổng giám đốc công ty TLBT (thật là bão tố)

To: thằng chó Ngò mày có đi không hay là để bà tỉa trym hình sao vàng cờ máu rồi đá đít xa văng lu đây hả?

Thế thì hoàng tử Nike phái võ đang có đội bóng Manchester United trong ff online 2 trả lời là có đi.OK

nhg mà mình chỉ đi dc 1 tiếng và chỉ ăn mấy miếng vì trưa vẫn về nhà ăn cơm thì ăn búp phê như thế sẽ bị đắt :-<

To: thằng chó Ngò mày có đi không hay là để bà tỉa trym hình sao vàng cờ máu rồi đá đít xa văng lu đây hả?
câu này hay hơn cả câu lạy đức mẹ maria o... của phổn =))

đẹt h này nấu cơm xong rồi chưa ai về chưa ai gọi điện. nhìn các bạn trẻ ăn ngon vãi =((

Chỉnh sửa lần cuối:
sau bao nhiêu lâu chờ đợi anh Dog đã đến :)) sau đó mình vinh dự vlu` dc đến tham quan nhà anh Dog :))

phải nói là nhà anh Dog rất thích mắt bởi làm bằng toàn kính :)) có lẽ bố mẹ anh Dog chơi sims xong gửi bản thiết kế trong sims ra ngoài để làm nhà :)) em zai anh Dog rất ngoan , em đã hé lộ anh Dog có 1 em tên là Duyên =)) =))

nchung là anh Dog đã thực sự thánh thiện và đã bớt khốn nạn hơn :))

Mình tự hỏi là trong thời buổi kinh tế khó khăn thế này mà bố mẹ bạn dog cướp đâu ra tiền mà vừa cho con đi học anh, vừa xây một cái nhà nhìn như trong phim thế nhỉ, quả thật nhiều thứ ảo văng lu :(

----------

Nhà anh dog buổi tối ko dám đi vệ sinh mất, toàn kính là kính, rất mang phong cách nghệ thuật, hòa hợp với thiên nhiên :D mình thick rồi đấy, mai sang chơi tiếp :)) hôm nay ăn sữa chua trong một ngôi nhà đẹp thế thành ra cũng ngon hơn bình thường ;;)

----------

Các bạn ko hình dung đc tiếng cười và bộ mặt em thằng dog lúc nghe thấy tên "chị Lủ" đâu =)) đúng là trẻ con hồn nhiên thật, thấy cái j hay là ko kiềm chế đc :)). Nó còn hỏi Lủ là cái j nữa chứ :)) vui vl

nghe cac ban ta thik the =P~ them den qua
giau cang giau ngheo cang ngheo tobe oi =((

Phải nói thế này nhà anh snoop ko thật cao sa ko thật gần nhưng chứa chan nhà đẹp ko cần quá nhiều đồ chơi ko quá rộng nhưng vừa đủ ko nhiều đồ ăn nhưng mà vẫn có thứ cho mình ăn có nhiều thứ để thó nhưng mà ko thó đc cái gì có rổ mà ko có bóng có nhiều điện thoại nhưng cái nào cũng hết pin có xbox mà ko chơi đc và còn nhiều nhiều thứ nữa đến thì biết.
PS:đến đấy chơi bắn súng phun nc hay lắm

tobe có phải cầm iphone 3g của snoop k /:)
súng phun nc hay vô đối :x
đề nghị 1 hôm lý 2 đảng họp tại nhà anh snoop

Tao ko cầm iphone của nó mà chỉ cầm chìa khóa nhà nó thôi, lúc nó xuống dắt xe vào khỏi mưa nó vứt luôn chìa khóa nhà vào giỏ xe mình, đến lúc về đến nhà mới thấy, lại phải chạy sang trả, may mà nhà mình gần ko thì đạp ốm :D

Back
Bên trên