Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

các bạn biết con Dung chuyên đi bơi nhìn ngực mình tự sướng chưa =))
mình và bằng đã phát hiện ra sự thật ý khi ngắm trộm từ xa =))

ôi thằng tex xem ảnh cởi truồng :)).
@ Thế à,giờ tao mới biết sở thích tao nhã của Dung là .....:))

lời nói của tex mà cũng tin ah :-w khác nào mình bảo ôi tex có trym đấy xem có ai tin ko :-w

vụ đổi chủ nhiệm đúng mà :)) sớm hay muộn thôi. nguồn là từ cô mà :))

ặc :(( cô Dươg k dạy thì thảm rồi :(( hiếm có cn nào xì tin như thế T.T có cak' nào cho cô đẻ nhah nhah k =))

Ko có cô Dương thì lớp mình thảm rồi giống như MU mà ko có Ronaldo ý nhưng mà tất cả đều phải chấp nhận thôi.Minh Trọc mà muốn cô đẻ nhanh thì như kiểu người ta làm thế nào để ronaldo ko sang real ý.Bất khả thi

vớ vẩn,thằng CR7 chỉ tham tiền,nếu MU chịu cái giá gấp đôi giá mà Real mua CR7 thì tao thách nó bỏ MU đấy.CR7 chơi bóng cho MU hay real ko quan trọng vì nó chỉ cần tiền,ở đâu có nhiều tiền thì nó vào.CÒn cô Dương thì khác,đâu thể đem ra so sánh 2 sự việc chả liên quan gì đến nhau như thế được :|.

Tao nhắc lại nếu ko biết thì mày dựa cột mà nghe ai tên là cr7,chỉ có cr9 thôi.Với 1 người sinh ra ở bán đảo i-bê-ri-a thì real luôn là niềm mơ ước của họ.Từ bé thì ronaldo đã mơ đc khoác áo real rồi với cả mẹ nó cũng muốn nó về real thi đấu để cho gần nhà .MU chỉ là bệ phóng tài năng đưa ronaldo ra châu Âu thôi thực ra nó muốn đi từ sau wc 2006 rồi lúc ý nó còn chưa là gì cả thậm chí sẵn sàng giảm lương để đến real cơ đôi khi ko nên chỉ đánh giá con người vội vàng như thế tất cả đều có thể tha thứ.Mà cách so sánh của tao ở đây của tao tức là vai trò của cô dương tại lớp mình cũng quan trọng như ronaldo ở MU vậy nhưng mà mình cũng nên chấp nhận việc cô sẽ ko dạy lớp mình nữa vì cô sẽ phải hoàn thành thiên chức của 1 người phụ nữ việc đấy sớm hay muộn thì cũng xảy ra thôi.

Tao nhắc lại nếu ko biết thì mày dựa cột mà nghe ai tên là cr7,chỉ có cr9 thôi.Với 1 người sinh ra ở bán đảo i-bê-ri-a thì real luôn là niềm mơ ước của họ.Từ bé thì ronaldo đã mơ đc khoác áo real rồi với cả mẹ nó cũng muốn nó về real thi đấu để cho gần nhà .MU chỉ là bệ phóng tài năng đưa ronaldo ra châu Âu thôi thực ra nó muốn đi từ sau wc 2006 rồi lúc ý nó còn chưa là gì cả thậm chí sẵn sàng giảm lương để đến real cơ đôi khi ko nên chỉ đánh giá con người vội vàng như thế tất cả đều có thể tha thứ.Mà cách so sánh của tao ở đây của tao tức là vai trò của cô dương tại lớp mình cũng quan trọng như ronaldo ở MU vậy nhưng mà mình cũng nên chấp nhận việc cô sẽ ko dạy lớp mình nữa vì cô sẽ phải hoàn thành thiên chức của 1 người phụ nữ việc đấy sớm hay muộn thì cũng xảy ra thôi.

thằng này mày nghĩ mày là bố thằng CR7 hay sao mà mày biết được trong đầu nó nghĩ cái gì :|.
Làm cầu thủ cũng là 1 nghề,nghề nào cũng vì tiền cả :|.Tao chả quan tâm nó yêu MU hay real tao chỉ cần biết mày đếc phải CR7 ==> tất cả những gì mày nói chỉ là phỏng đoán,còn tao nói chỉ dựa trên những gì tao thấy trên thực tế mà thôi.
Còn cô Dương ko thể so với CR7 được,nếu so sánh thì hãy lấy thằng HLV ra mà so với cô Dương như thế sẽ có nhiều điểm giống nhau ở cuơng vị hơn đấy :|.

Lần cuối cùng CR7 chết rồi bây h chỉ có 1 người giống như thế là CR9 thôi mà bất lực với mày quá mày ko thấy mọi so sánh đều mang tính tương đối à tao ko phải là bố nó nhưng tao là người hâm mộ.Khi mày là có tiếng tăm thì mày có muốn làm bố thiên hạ ko hay là bất lực ở chỗ nào đấy mà lại đc về gần nhà nữa chứ,tao có nói dòng nào là nó đến ko phải vì tiền chưa,ko chỉ là tiền mà còn là danh tiếng là ước mơ.Tao chỉ muốn nói đến vai trò quan trọng thôi so sánh vs HLV cũng đc nhưng tao ko thik.Vì tao thik ronaldo hơn đấy là người quan trọng vs tao nhất trong làng bóng đá ai tao cũng muốn cô như thế ko đc à.Nói chuyện mang tính xây dựng 1 tý đi đừng có nói gì cũng phản đối cũng gàn ngươì ta như thế.Mà mục đích tao nói vs Minh trọc nói cũng hiểu đấy thôi ai ko thik thì mặc

Chỉnh sửa lần cuối:
Ý tao muốn nói là CR9 của mày chỉ là 1 phần tử nhỏ,có thể thay thế = 1 cầu thủ khác,còn HLV thì khác,HLV là người thổi hồn vào cầu thủ,giống như hs trong lớp có thể thay đổi mà ko mang lại nhiều khó khăn cho cả lớp,nhưng nếu thay đổi giáo viên thì nó khác :|

Bất lực mày ko chịu hiểu thì kệ.[-(
Malay-MU ra mắt "MO"7 :x

Mình đọc một loạt thấy các bạn cãi nhau chả về một chủ đề nhất định nào cả, nói chung là bất lực, ko hiểu nổi :|

mình thấy việc cô dương và việc cr là 2 việc ko có liên quan đến nhau cho lắm :)) mọi ng` sợ mang tiếng spam hay sao mà viết bài dài thế =) :))

nói chung là sau 1 hồi tranh luận chả đi tới đâu,tốt nhất là nói sang chuyện khác.
Spammer 1 thời đã trở lại sau khi mầy mò chỉnh lại được cái cài đặt trong 4rum :)).
Dự kiến sẽ đạt 1k bài trước khi hết tháng 7 này >:).

vừa mới thoát bài đầu trang của ông Hiếu xong lại đến bài đầu trang bố tex =))
nói chung là cô ốm thì chúng ta phải mừng cho cô thôi, còn việc mình tự lo vậy
lạy trời quyên làm chủ nhiệm =))

vừa mới thoát bài đầu trang của ông Hiếu xong lại đến bài đầu trang bố tex =))
nói chung là cô ốm thì chúng ta phải mừng cho cô thôi, còn việc mình tự lo vậy
lạy trời quyên làm chủ nhiệm =))

Quyên làm thì đừng hỏi :)).
Nhưng mà tao đếc hiểu vì lí do gì cô lại bỏ lớp mình :|.

quyên làm thì bựa vl nếu bị bắt vì tội quay thì nhục sịp bỉ xử lí ghê hơn đợt cao minh phải lau bảng nhiều
nchung là quyên đã làm cn lớp văn 1 tg , tao đã dc nghe kể rồi
cô dương vẫn là nhất
hiền có mức độ mà luôn tỏ ra rất thật tức là nghĩ j nói nấy phạt nấy
k thấy quyên suốt ngày ẩn dụ ah
sợ nhất mấy gv ko nói trc mặt xong xử lí sau lưng hic hic :))

vậy là 3 năm cấp 3 có 3 chủ nhiệm :)) kì tích :))

p/s : dminh định cho tùng hói tạch ah mà bảo quyên chủ nhiệm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên