Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

nhắc đến Quyên đúng là phải nói tới bạn Tùng hói :)).
Đến giờ tao vẫn ko biết cái bài kiểm tra hồi đấy thằng hói nó được mấy điểm ?? :)).
Mà chưa biết thế nào vớ vẩn lại kiểu thầy Hùng chủ nhiệm nhỉ :)).Thầy pro về mọi mặt :D.

Mọi việc đến thì nó sẽ đến, lúc nào chia tay là do cô chọn, mình đừng có buffet như hồi thầy Sơn nữa, ngại vl :|

----------

3 năm 3 Chủ nhiệm, đúng là kì tick đáng nể :)) L2 vô đối. Bây h chúng ta đc mang tiếng là lớp nghịch nhất trg khi chưa có chủ nhiệm nào chịu đựng nổi 1 năm :)) nghe oai ra phết

Mọi việc đến thì nó sẽ đến, lúc nào chia tay là do cô chọn, mình đừng có buffet như hồi thầy Sơn nữa, ngại vl :|

----------

3 năm 3 Chủ nhiệm, đúng là kì tick đáng nể :)) L2 vô đối. Bây h chúng ta đc mang tiếng là lớp nghịch nhất trg khi chưa có chủ nhiệm nào chịu đựng nổi 1 năm :)) nghe oai ra phết

đây sẽ là truyền thống cho các em khóa sau :)).
Các anh chị pro đừng hỏi :)).
Mà sao tao thấy hình như lớp mình bị các giáo viên né hay sao ý @@,đâu có phải ai cũng như cô hóa đâu @.@!Cô Hóa đang giữ kỉ lục là người dạy lâu nhất lớp ta,và kỉ lục này sẽ được xác lập 1 cách chính thức nếu cô Dương ra đi :|.

tao nói quyên là xỏ thằng tùng nhân việc nó ko có acc hao thôi=))
yes hơn 1 năm học với cô dài như 1 thế kỷ yes yes
nói chung trước khi cô đi tôi sẽ quyết làm 1 phát tất cả những ý tưởng đang dang dở từ trước tới nay như giấy vệ sinh, tên lửa nc, phylish 3, ....

giấy vệ sinh là sao :)),có cả trò ăn giấy vệ sinh nữa à :)).

buffet hồi Sơn là j cơ ?

thôi năm sau tao ko muốn Tiểu Yến Tử dạy tiếp Hóa đâu :( nản lắm ..

thầy Hùng mà Cn thì :)) thật ra thầy giỏi vlu` :x mà tao k thể hình dung ra nổi thầy mà ghê tức lên thì ntn :))

năm sau hi vọng lớp mình vẫn dc ở gần các lớp cùng khối
lẻ ra như 12l2 1 mình 1 tầng solo vs bọn 11 10 chán chết :(
vs cả học phòng chật mới dễ quay /:)
tao còn đang tính mua áo df mùa đông để nhét phao :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lủ: tao cũng ko hiểu thầy Hùng tức lên trông sẽ thế nào :)).Ko thể tưởng tượng được cảnh đấy,vì thậm chí chưa bao giờ thấy thấy quát hs chứ đừng nói tức :)).
Mà ở cùng các em 10 với 11 cũng có sao đâu,miễn là các em ít là lớp anh,văn thì cũng ok tất >:).

mày hơi nhầm gái lớp văn toàn ác quỷ tao thề =))
mà học vs 12 là thích nhất học vs bọn dưới tuổi làm j :)) nhạt

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi dm các bạn đẹt đẹt nói chung là việc cô dương đi thì nó chỉ gây buồn về mặt tâm lí thôi lớp nó buồn thôi còn về mặt học tập thì năm ngoái cô cũng nói rồi nếu mà thoải mái thì sau nài sẽ ko còn có thể gặp nhau dc nữa nói chung là tuy khá thọt nhug cái gì đến thí nó cũg phải đến tiệc thì mink ko muốn làm lắm vì càg làm thì cag buồn thêm
uống rượu tiêu sầu sầu càg sầu thêm =))=))
ah` dm bao h bem dota thì pm di dong tao
0127 280 8755

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi thọt trc t1 nhũng tháng ngày rape trc kia nay còn đâu =))
lần sau bem thì nhớ gọi tôi ko thọt đấy =))

2 năm học chiều h đây lại học sáng, sáng lại phải đều đều dậy sớm rồi :(( nản văng lu.

trường mình 7.15 học đúng ko nghỉ,mie thế là lại phải dậy sớm,ko được thức khuya >"<.

Dạo này dự dưng rất quan tâm đến các vấn đề mang tính fantasy :)).

7h30 học mà, nói chung là những cậu như tex vs qthông nên bỏ thói thức 2,3h sáng đi ko là sáng thọt đó

qiz mình làm trên fb éo ai dc 80 % =))
jo bibi n` phim hay vl thám tử mèo mjky và tobe ninja =))

Chỉnh sửa lần cuối:
lại nhiễm bệnh bibi với disney rồi :|

----------

Phổn bỏ dota xem hoạt hình :)) ảo vl

Hai kênh đấy khác nhau mà disney là đỉnh cao của ngành giải trí Mỹ còn bibi chỉ là 1 kênh hoạt hình vớ vẩn ko thể đánh đồng tất cả vs nhau thế.

phổn bỏ dota ngồi tu hoạt hình á =)).ếch tin được :)).
Giờ tao thấy cap nhà tao có 5 hay 6 kênh hoạt hình cơ,nhưng mà đếc bao giờ xem,thỉnh thoảng bật cartoon xem naruto thôi :)).

rồi lại đến ngày cai hoạt hình chuyển sang xxx thôi :-< con đường dẫn đến tội lỗi bắt đầu từ dota nó ngắn lắm

Back
Bên trên