Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

đang chơi pikachu vs Jun pyo trong 1 lâu đài rộng lớn đợi Lủ vs kim bum mua đồ ăn về chị hằng của bố đang lau nhà

chị hằng làm osin mà cứ nằm ềnh ra chán quá , tẹo nữa mình vs dung đi vs Jun Pyo vs Kim Bum đi trượt băng sau đó là trượt tuyết trên núi :x

cú đấm bão tố ye ye

Cú đấm bão tố :| ko biết nó học đâu ra cái trò đấy rồi đi "bão tố" mọi người :))

nghe lúc đầu thành cú đấm bác hồ cứ bảo quái từ trước tới nay nghiên cứu sử nhiều mà có thấy bác hồ giỏi võ bao h đâu
nó đấm cho mấy hôm nay trời bão tố mưa sét đùng đùng sợ quá
@Dung: chơi cái gì mà có hình pikachu ;;)

Vừa xem lại điểm olympic có lẽ Lan Anh lớp mình đc giải 3 còn Dg thì chắc ko đc j

lolz thật ra tôi đã xem tập 1 và thấy ki`m bum` jun bí ngô và chjm sun sun khá là` ngu l =))
yes =))

jun bí ngô =)) =))

Happy Bday Phổn nex :x CMSN Nguyễn Hải Dương :x Bday Dương Mỡ =)) :x :x :x

giàu có và n` gái đẹp là những thứ đại gia có rồi nên chỉ chúc tuổi mới vẫn giữ dc nhg~ thứ mình đang có :)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:

CMSN bạn Phổn ạ =)) bàn hùa vào thằng Đôn đá đểu mình ít thôi nhớ :))

Chúc mừng sinh nhật Phổn :D anh định tặng chú bỉm để lúc ngồi chơi dota ko phải mất thời gian đi đái, nhưng hôm nay thấy chả ai nói j nên cũng quên béng mất, thôi năm sau ;;)

----------

Tuần sau kiểm tra ít môn vãi :|

----------

Naruto mới hay phết http://truongton.net/forum/showthread.php?t=792827

Tình hình là laptop của bố tớ vừa bị nổ, bố tớ bảo mang đi sửa, lấy lại số liệu rồi nếu còn dùng đc thì tớ đc thừa kế <:p <:p <:p <:p .Mong sao thằng sửa máy tính pro :D. Một vấn đề nữa là máy tính bàn của tớ đã 11 tuổi, bây h chỉ chat và lướt web đc, bây h nếu có máy mới(tuy ko xịn lắm nhưng đủ chơi) tớ sẽ lao đầu vào chơi, bỏ bê học hành :|, ko biết nên làm thế nào đây, chả lẽ lại cầu thằng sửa máy tính gà, sửa ko đc, vứt đồng nát để mình khỏi chơi, chăm chỉ học hành. Khó quá các bạn trẻ ah, bây h mình phải làm thế nào đây.
Phương án A: Nếu có máy tính thì lao đầu vào chơi, bỏ bê học hành.
Phương án B: CHo dù có máy thì cũng nhất định ko chơi, vượt lên chính mình.
Phương án C: Khuyên bố dù có sửa đc máy cũng bán đi, lấy ít tiền mua sách vở cho con đi học.

Các bạn hãy thể hiện tài dự đoán của mình bằng cách gửi tin nhắn câu trả lời lời của mình tới số 01666246392 theo cú pháp TOBE(dấu cách)Câu trả lời(dấu cách) Số người trả lời giống bạn.
Một phần thưởng hấp dẫn dành cho ai có dự đoán đúng và chuẩn xác nhất.

PS: nghe giống giống nhật kí vàng anh ý nhỉ ;;)

TOBE A 50

tuần sau là 1 tuần rất bựa vs sự ktra từ đầu tuần đến cuối tuần và bựa nhất là kết thúc 1 tuần rất hãm là bài kt hính 1 tiết . damn it.

Trúc mừng xinh nhật Phổn
Tobe tớ chọn B tớ tin bạn you can do it i beleive in you

Chán đời !!!!
Tao đang có ý định học về IT,tìm hiểu về hacker,trojan,keylogger.Tuy nhiên lên google thì cái trang HVA máy tao ko vào được ( nghe nói đã bị thằng lớp 9 oánh cho sập tiệm vì tội ko nghe lời nó :|).
Yêu cầu cậu phổn send cho tôi vài trang web về keylogger và sơ cấp về hack.
Con pefect keylogger của tôi nó bị 1 đống cái anti phát hiện rồi :((,giờ tìm được 1 đống khác nhưng cũ quá rồi,toàn từ đầu năm 2008.:((
@ phổn: có con nào ngon ngon qua mặt được mấy cái anti ko,chỉ cho tao với :((

phổn :x bday <:p :x :x kim anh :x máy bay :x rau muống : kẹo lạc :x dota :x sting :x it's u i love u :x

Chỉnh sửa lần cuối:

hai ngày tới tớ ko dùng máy điện thoại, lúc nào đi đá bóng gọi vào máy bàn cho tớ nhá, ở nhà chán lắm.

Phonex sinh nhật mà không được lên thông báo :( .Con Lủ làm ăn kỳ ghê :|. Thôi thì chúc mừng tại đây luôn, cố gắng sáng mai làm 1 round củ hành gg nhỉ.
@Tobe : đã bắt đầu chơi Truyền thuyết rồng, thành chủ SnowZ, phía Tây, chủng tộc Ma, có gì chỉ giáo.

vl kậu nhật, cả năm lên HAO đúng 1 lần để cmsn THẰNG BẠN TỐT CỦA TÔI :x phổn suog nha' , nhất ông đêy' :x
sn 17, chúc Harry Potter chơi dota ngày càg pro, như hnay stun Razor + rửa tiền vào gem :)) tao yêu mày lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Phonex sinh nhật mà không được lên thông báo :( .Con Lủ làm ăn kỳ ghê :|. Thôi thì chúc mừng tại đây luôn, cố gắng sáng mai làm 1 round củ hành gg nhỉ.
@Tobe : đã bắt đầu chơi Truyền thuyết rồng, thành chủ SnowZ, phía Tây, chủng tộc Ma, có gì chỉ giáo.

Tọa bộ bao nhiêu, xem có gần thằng Thắng kko

----------

mà server nào, tao với thằng Thắng ở Song ngư

ọc, Bạch Dương, có đổi server đc không nhỉ ?

ko đổi đc đâu, chơi lại đi :|

hôm đấy tao ko đổi dc phonex ạ :| lag lag sao y :| tao thề :(
ở nhà vô vị quá

Back
Bên trên