Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

lúc đầu cô bảo 15' xong về sau là 45' :))
trả bài bà già trông có khác :)) 7 điểm :))

đêk hiểu sao cái bà già đc đến 8 =))
ôi trời ơi ngu hóa quá mai đỡ sao

h mới để ý tobe vào kênh 14 thường xuyên, tao chả vào mấy vì nghĩ trang này chỉ dành cho bọn con gái chưa phát triển hẳn như là ..... :|
=)) cái bài này chuẩn vl, may mà mình chưa nhiễm đến mức nói vs bố mẹ, chỉ thỉnh thoảng "con hem ăn nữa đâu" thôi :-<

Đâu, tao vào chán các trang khác rồi, ví dụ như l.....us, đ....net.v.v.v. độ này nghe thằng tẽ giới thiệu mới vào thử đấy xem, thấy một số bài áp dụng đc cho lớp mình thì nói thôi :|

Iu ghê quá làm sao mà lại nói điên đảo thế nhỉ tốt nhất là bây giờ trước khi nói thì uốn lưỡi 7 lần vậy

con gái chưa dậy thì cái j định nói dung bíu à :))

mấy ai dc như dminh đọc cả phần tâm sự ng viết trên vnexpress :))

=)) kênh 14 vào xem ảnh rất thích ;)) hi'hi' vẻ đẹp hiện đại ah :))

Mỗi thằng DM là khác người :)).
Cả tối ngồi làm CN nản v..... (;;)viết thế cho người ta đỡ dị nghị)

Mai có thể là ngày tận thế kiểm tra toán hình thuyết trình công nghệ khốn nạn hơn là kt bù địa chết rồi :((

toán hình :)) :))
gì chứ toán hình thì thật là xác định :))

Tuần trước may mà các vua Hùng phù hộ cho mình nên mới ko phải kt còn tuần này chắc chết thật rồi

thằng ngò thì chết thật rồi
hi vọng mai 1 đề, mình thề sẽ bú bình suốt 45' kt >.<

Thằng kia gở mồm mai tao thọt thật thì sao mai còn sống qua tiết công nghệ để thuyết trình đã còn chết thì để ngày kia

Toán hình kì này học một buổi nghỉ 2 buổi, kiến thức vào 1 thì ra 2 :| nói thật là chả có tí j trong đầu cả, chiều đành nhờ cậy cả vào các bạn thôi :(

ngày nào cũng online ngày nào cũng chat chit ngày nào cũng Hao ngày nào cũng kênh 14 ngày nào cũng tivi thì còn kêu ca giời ơi đất hỡi cái gì hả :-<

chiều nay mình chờ vào phép mầu trúng tủ ;;)

hôm qua xong tử hết rồi hay sao mà ko spam nữa =))
đã có giấy đi quân đội rồi, tạm biệt các bạn, có mệnh hệ gì các bạn lo hậu sự tử tế cho mình :-<
anh ra trận có mấy thằng Tây chết với anh

Có giấy đi đăng kí thì hôm đi đăng kí đi sớm vào, có khi đc 20k đấy :D mình đi muộn chả đc j :(

Back
Bên trên