Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

bọn nó bảo tắt đèn chứ có phải tắt máy tính đâu!!!

Tao tiết kiệm điện nên ko bật ti vi, chả biết có ct j cả, ngồi lủi thủi một mình với hai chiếc máy tính trong phòng tối, ko đèn ko quạt ;;)

haha mình gương mẫu nhất tối qua mình bị lạnh lạnh đi ngủ sớm lúc 8h =)) ko đèn ko quạt ;;) mình chỉ dùng điện để sạc di động thôi :))

mai mọi ng` mặc đồng phục thể thao nhé cô phàn nàn đấy mai ai bị ghi vào sổ là tự chết

Tối qua cả khu có mỗi nhà mình tắt đèn người Việt Nam thật vô ý thức

t7 này dc nghỉ dỗ tổ ak. moi ng có kế hoạch đi chơi đâu hem

về quê cùng gia đình =))
oài hnay 1 tiết số :-?

hết tập 25 Boy Over Flowers tức là cái phim Kim Bum Jun Pyo đẹp trai mà các bạn nam lớp mình hay nghe thấy tiếng hét hí hửng vui sướng , mình sẽ vượt biên sang hàn quốc \:d/
tạm biệt trc :))

t7 này dc nghỉ dỗ tổ ak. moi ng có kế hoạch đi chơi đâu hem
Theo lời của con gái tớ tức là chị gái cậu thì chưa có người yêu thì ko đc đi chơi phải ở nhà giúp đỡ bố mẹ =))
Bố láo ai bảo hnay 1 tiết toán trong tuần này có 2 tiết ôn tập 1 tiết kt ai lại kiểm tra trước ôn tập sau

hết tập 25 Boy Over Flowers tức là cái phim Kim Bum Jun Pyo đẹp trai mà các bạn nam lớp mình hay nghe thấy tiếng hét hí hửng vui sướng , mình sẽ vượt biên sang hàn quốc \:d/
tạm biệt trc :))

:-h :-h tạm biệt nhé, vượt biên thành công, đừng để biên phòng tóm đấy, sang bên đó làm ôsin một vài năm, kiếm tí tiền để đi gặp anh Chim Sun Sun j j đấy rồi về nhé :( Lủ đi rồi chắc mình nhớ lắm đấy :))

uh mình sẽ nhớ bạn tobe ah` , kim Bum chứ sun sun chim j ở đây :-w
ah có thể thõa thỏ và lạc thõa sẽ đi cùng :))

Đi lấy chồng Hàn Quốc à sao lại bắt chước tobe tảo hôn thế ko hay đâu sang bên đấy xa bố mẹ xa người thân chúng nó bắt làm gì là cũng phải làm đấy nhất là ấy ấy sáng thì làm osin tối đến lại ... thì còn gì là người nữa.Thôi đi tốt nhất là ở nhà mà tự sướng với cái ipod là đc rồi =))

ngò nó nói lủ thế chứ thật ra là nói hằng đó. hằng đy chắc ku cậu xóttttttttttt lắm :))

Bạn Minh có vẻ hiểu đồng đội nhỉ chắc đến lúc đấy tớ ở nhà hát lá diêu bông thôi =))

Theo lời của con gái tớ tức là chị gái cậu thì chưa có người yêu thì ko đc đi chơi phải ở nhà giúp đỡ bố mẹ
gì đây
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa chết mất vừa xem tập 25 :(( chết trong sung sướng và hạnh phúc mất :(( :x :x :x :x :(( :(( trời ơi hết phim rồi ko biết bây h cuộc đời sẽ đi về đâu :((
aaaaaaaaaaaaaaaaa trởì ơi :(( :(( :((

thực ra là hqua 2 tiết anh chúng mình đã định mua kẹo bông rồi vượt biên sang HQ vs các anh ý rồi :x :x :* :* nhưng do thoã thỏ còn vương vấn chút tình cảm nơi đây nên kế hoạch ko thành

Jun Pyo :* Kim Bum :* Ji Hoo :* Woo Bin :* saranhae yo :*:*:*:*

Đừng tưởng vượt biên sang HQ mà dễ sang HQ phải qua TQ rồi đi lậu một thuyền của cướp biển mới sang đc Hàn cơ mà sang đấy rồi thì cẩn thận bọn Triều Tiên nó cho 1 hít bom nguyên tử thì vui.Bảo trọng......................g
Đi thì đi ngay đi hnay người ta tổng điều tra dân số đấy ko đi ng ta lại liệt mình vào danh sách người VN là ko đi đc đâu

Mai toán 1 tiết thì phải :| chắc ko chết đâu.
@Lủ:để kiểu tóc nối đẹp hơn đấy :D

tóc nối quá là đẹp luôn, chỉ tội dịch vụ xuất khẩu lao động nó không chấp nhận nối tóc nên Lủ mới phải bỏ ra vượt biên cho dễ
đùa chứ tao thấy vượt biên bằng cách trốn lên tàu thủy sang hàn nhanh và dễ hơn nhiều.
mai kt toán xong bọn mày đi luôn nhé, tao sẽ tài trợ sting vs cả vali cho mày sang luôn đừng về nữa. đi rồi tao nhớ lắm đấy, bắt thằng kim chi gì gì đó ở rể nhé, không thì xấu mặt đất nước lắm

Để tạo điều kiện cho các bạn sang Hàn Quốc sinh sống là làm việc tập đoàn B.I.C đưa đến các khách hàng 1 dịch vụ mới
Tài trợ hoàn toàn vé máy bay chi phí ăn ở đi lại trong tháng đầu tiên tạo công ăn việc làm bằng cách cấp cho mỗi người 1 cái bao tải 1 cái que vài bộ quần áo rách và dạy cho 1 vài bài dân ca sang đấy thì ăn xin nhặt rác hay là hát rong gì thì tùy vào năng lực của từng người nhưng đảm bảo là ko bị chết đói
50% số tiền kiếm đc phải gửi về VN cho BIC trong vòng 5 năm sau đó hợp đồng kết thúc
Phí làm hợp đồng là 50k nếu đc đăng kí Nguyễn Ngọc Anh địa chỉ phòng 407 nhà A trường Ams-đt 09760569xx

ng` ta sang đến hàn rồi bố ạ :| :-j
ko thấy sáng nay nghỉ học Phúc ah hả DMinh :))
đang chơi pikachu vs Jun pyo trong 1 lâu đài rộng lớn đợi Lủ vs kim bum mua đồ ăn về =P~ :x:x chị hằng của bố đang lau nhà :-j

Back
Bên trên