Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

vụ jie` /:)

đi ôn bài đây hú hú kim bum em yêu anh :*

ồ đại gia nhà quê phổn đã có đối tượng mới =))
các bạn trẻ chiều nay thi tốt nhé nhé ;;) :x
mềnh ko biết mềnh có dc ngồi gần cụ đứ hay ko đây =P~

jun pyo :x

Chiều mấy giờ tập trung ý nhỉ :-/

Nhục nhã quá, câu 1 còn sai đc thì lần sau ko thi thố j nữa(mà làm j có lần sau nhỉ :()

----------

Từ tháng sau dùng số đt mới, số kia hết ngày sử dụng rồi, số này tomato chắc dùng lâu dài 01666.246.392

----------

Từ tháng sau dùng số đt mới, số kia hết ngày sử dụng rồi, số này tomato chắc dùng lâu dài 01666.246.392

Vấn đề olympic đã xong bây h ta cần quan tâm 2 việc sau
1,Mai có kt toán 1 tiết ko
2,Nếu kt thì đỡ sao
Bây h là giải quyết 2 vấn đề còn tồn đọng đấy chứ thi xong rồi nói làm gì nữa có thi lại đc đâu

Thực ra là nên nói 1 lời cảm ơn tới cô chủ nhiệm khi 3/4 bài thi chính là bài ôn tập hôm trươc :))=)).
Thứ 2 đi xin dấu cái nghĩa vụ quân sự, có ai đi cùng cho vui không?

Hôm cô cho bài tự nhiên lại nghỉ tiếc quá
Chủ nhật ngày 5-4 tôi mới phải đi đăng kí nghĩa vụ quân sự cơ

j thế là sao đi bộ đội ah` :D

chúc các bạn dc giải cao :x

mà tobe lại thay sim à điên thế 1 ng cứ có bao nhiêu sim , thay đổi phiền phức

từ khi dùng điện thoại tao đã thay 9 cái sim ( 3 tháng mới dùng 1 tháng vứt 2 sim,giờ thì 2 đến 3 tháng vứt 1 sim).
@ tình hình là liệu năm nay có được đứa nào giải nhất lí ko thế??

Mấy cái lần trc là toàn bị bắt dùgn chứ có đc chọn đâu, lần này chọn số dùng lâu dài, mới cả cái số này ko có hạn ngày, dùng thoải mái, mấy cái kia toàn còn tiền mà hết ngày, chịu khó add lại đi 01666.246.392

----------

Cái nghĩa vụ quân sự hôm trc cũng có một ông đến hỏi tên tuổi rồi chả thấy nói j, chả biết phải có dấu má j :|

----------

Mà học hành kiểu này thì đi quân đội luôn cho đỡ tốn tiền cha mẹ

----------

http://dantri.com.vn/c111/s111-315813/mot-9x-choi-xe-khong-doi-tuoi.htm
Nó làm đc chả lẽ mình lại ...:| có lẽ phải thay đổi thần tượng thôi ^:)^ ^:)^

Mà học hành kiểu này thì đi quân đội luôn cho đỡ tốn tiền cha mẹ
tobe cho tao đi với :|

ngò con zai à 25-4 đổi thành 27-4 con nhá :x

Chỉnh sửa lần cuối:

abc xyz chiều nay chắc thầy quên ktra 1 tiết rồi :->

Mấy cái lần trc là toàn bị bắt dùgn chứ có đc chọn đâu, lần này chọn số dùng lâu dài, mới cả cái số này ko có hạn ngày, dùng thoải mái, mấy cái kia toàn còn tiền mà hết ngày, chịu khó add lại đi 01666.246.392

----------

Cái nghĩa vụ quân sự hôm trc cũng có một ông đến hỏi tên tuổi rồi chả thấy nói j, chả biết phải có dấu má j :|
Mấy lần trước dùng là tự đi mua toàn mua sim đỉu ko à lần này là do đc Ngò dẫn đường chỉ lối nên mua đc sim xịn nên phải dùng lâu dài mà đây ko phải trường hợp đầu tiên đc Ngò dẫn đi mua sim những người trước đều dùng sim lâu dài chưa thấy ai đổi sim thế mới thấy công mình lớn :-j
Mà cái vụ đăng kí nghĩa vụ quân sự là bắt buộc đấy lỡ 1 ngày nào đó đỗ ĐH mà ko có giấy đấy là cũng ko đc nhập học đâu :|

lần trước tai đi mua sim khuyến mại hạn dùng 1 năm đến hết tháng 1 năm 2010 cơ :))
Dù có dùng hết trước thời hạn thì đừng có dại vứt đi,qua 1 tháng nó lại cộng thêm tiền vào tài khoản phụ,nói chung là từ giờ đến lúc hết hạn sim tao dùng cũng ko hết tiền :))
tuần tới xem ra nhiều bài kt quá @.@

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao ngồi mãi chả ai tắt điện nhà mình cả, chán, lại phải bật máy tính xem nhà các bạn có ai tắt điện ko, có 25 người onl trong list, hỏi ai cũng tao tắt điện chứ có tắt máy đâu. Mình biết ngay mà, người VIệt chỉ thế mà thôi, ko bao h tự nhiên đi tắt điện đâu :|

Tắt đèn không nhìn rõ bàn phím :|.
Mà hình như nhà anh em mình tắt đèn cho chúng nó lấy điện biểu diễn ca nhạc trên TV hay sao ý tobe à

=)) bọn mày hư thế 9h30 mới hết h tắt điện cơ mà ... tắt hết máy tính đi ... tiết kiệm điện cho thế giới :">

Back
Bên trên