Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: Lý 2 07-10

chụp 1 đống ảnh rồi không lo:))
ai đưa ra ý tưởng gì cho chuyện bán hàng trong lớp đi chứ

Ra ngoài để view title các topic
Click vào số bài post bên cạnh.

Chỉnh sửa lần cuối:

hê hê bán nội bộ à
ai ti đi bọn mày :">
cà phê là có ni cô tin chóng già với cả hại ( đúng ko ý nhỉ =)) )
với cả uống nhiều ko ngon
ai ti , nét ti , mi lô

@ các anh chị : bạn Nhật xóa hết bài rồi nên em xóa các bài liên quan và trích dẫn ,em vẫn để lại những bài góp ý nhẹ nhàng :)

Chỉnh sửa lần cuối:

đá khó lắm, bán cái gì cantin không bán ý:)) kẻo các bác mắng chết

----------

cốc, nước thì dễ, để xem nào,......
hay là bán đồ gì đấy không phải đồ ăn:))

----------

cốc, nước thì dễ, để xem nào,......
hay là bán đồ gì đấy không phải đồ ăn:))

hê hê bán nội bộ à
ai ti đi bọn mày :">
cà phê là có ni cô tin chóng già với cả hại ( đúng ko ý nhỉ =)) )
với cả uống nhiều ko ngon
ai ti , nét ti , mi lô
Em này phản khoa học:
Cafe và socola là 2 thứ mang vitamin "yêu" rất cao đấy nhé :) Rất tốt cho vợ chồng mới cưới :"> phụ nữ có thai và trẻ em đang cho con bú :|
Uống cafe 1 ngày dưới 5 tách hoàn toàn ko gây hại gì ( mỗi tách 100ml ) cho người bình thường ( với người bị tiểu đường hay bệnh tim mạch thì khác)
Anh thik cafe xay rồi fa trong fin ấy lớp em bán ko^^ uống cafe ăn liên nhạt lắm :|

LỚp anh cũng có bán mấy đồ này, lớp anh hay bán sữa chua, em nào mua qua lớp anh nhé, rẻ lắm ^^ gần như free^^

Xin lỗi các bạn mặc dù sau cái vụ xóa hết dấu vết của trích dẫn bài của mình thì M cũng bik là việc roolback server 1 day thì ADS sẽ ko làm ( nếu làm thì có lẽ ..... cũng chả bik thế nào =)) ).
Thôi, vụ này chấm dứt, h` M ngoan nắm =)) ( chắc chỉ đc 2,3 ngày là cùng )
À mà bạn lớp phó, đề nghị xóa giúp cái bài của cái anh Điều hành viên kia ko là anh ADS lại cho 1 phát -2 point thì 8->
Anh đã nói là không nhắc lại nữa, như lời anh hứa, ai nhắc lại sẽ nhận được thẻ.
còn về ADs thì anh ko biết nhiều về phần kỹ thuật ( mặc dù trước đây anh có đựoc học của bọn DEC hồi anh làm cho bên đấy nhưng anh ngu si đần độn nên quên sạch rồi^^) nhưng bạn (toàn bạn già U30 U40 :| ) anh nhiều ADs lắm em thik đàm đạo thì ra YM.

P.s: bài này anh viết dưới tư cách thay cho tin nhắn của afi em Linh đừng có cho anh cái thẻ đấy ;)

chết, thế thì đụng hàng rùi anh ơi, phải chuyển qua bán cái khác thôi:))
1 đến 5 cốc mỗi ngày không gây hại nhưng mà lớp wm thì tiết nào bọn nó cũng đòi uống 2,3 cốc mất
@Lủ: cuối cùng cũng có người nhận ra mày là lớp phó kìa:)):)):))

Em này phản khoa học:
Cafe và socola là 2 thứ mang vitamin "yêu" rất cao đấy nhé :) Rất tốt cho vợ chồng mới cưới :"> phụ nữ có thai và trẻ em đang cho con bú :|
Uống cafe 1 ngày dưới 5 tách hoàn toàn ko gây hại gì ( mỗi tách 100ml ) cho người bình thường ( với người bị tiểu đường hay bệnh tim mạch thì khác)
Anh thik cafe xay rồi fa trong fin ấy lớp em bán ko^^ uống cafe ăn liên nhạt lắm :|

LỚp anh cũng có bán mấy đồ này, lớp anh hay bán sữa chua, em nào mua qua lớp anh nhé, rẻ lắm ^^ gần như free^^

Lớp a chuyên phục vụ các món ăn mùa hè ^^
ngoài sữa chua còn có kem 4 mùa + nước dừa giải khát ^^
riêng mùa đông sẽ đắt hơn chút vì khó chế biến hơn ^^ nhưng giá rất h/s ^^

thế mà báo chí cứ bảo là trẻ em là ko được cà phê
tốt cho phụ nữ có thai và trẻ em đang bú ;)) Dờ Minh ơi ;))

Lớp a chuyên phục vụ các món ăn mùa hè ^^
ngoài sữa chua còn có kem 4 mùa + nước dừa giải khát ^^
riêng mùa đông sẽ đắt hơn chút vì khó chế biến hơn ^^ nhưng giá rất h/s ^^
Mùa đông có sữa chua đánh đá :| giá cũng rẻ lắm mà :|
Nước thì chỉ có nứoc dừa với bột sắn thôi :| giá hơi mắc à ^^

Uầy, topic bị del nhiều nhỉ, hay cái là tớ lỡ đọc hết rồi :">

Bạn Minh Nhật có quen tớ à ? o_0!! Sao nói về tớ hay thế ? 8-> Chuẩn thế. :-j Đúng cái tớ vừa lùn vừa xấu, bạn Minh Nhật thì đẹp chai lai Tây lai Tàu, chê tớ, tớ xin nhận 8-> còn não tớ chắc cũng độ như não cậu '___' ( có bằng quả nho không tớ cũng chưa mổ ra xem bao giờ, ghê lắm :-ss ).

Hí, thêm nữa là hình như có đọc được dòng nào bạn bảo là nhìn ava sẽ biết bạn trông thế nào ngay ( hình như bài này bị del mất rồi hay sao ý :( ). Tớ thì tớ ko biết bạn có biết cái anh trong ava ko, nhưng tớ biết :"> nên tớ cũng nói tý. Tại ngày xưa tớ có là fan của anh này ( xưa thôi, bây giờ tớ lành lắm, ko ăn chơi học đòi hâm mộ thần tượng đâu :"> ). Cái anh ý là anh Jang Woo Hyuk, sự nghiệp bây giờ hơi xuống rồi, anh ấy break dance là nhất nhưng đẹp thì tầm tầm, cái hình đấy là do che mất quả mắt 1 mí nó mới được rạng ngời thế. Nhưng tớ thiết nghĩ, nếu đem cậu và anh ấy liên tưởng cho nhau thì hơi tội anh ấy quá. Dù gì suốt hồi cấp 2 cặp tớ toàn đeo móc khóa hình anh này, có cả cái hình ava của cậu, nên tớ bênh anh ý một tý thôi. :">

Tớ cũng không hay vào HAO lắm, nói chung là thấy độ xì-tin 9x của mình chưa đủ, vào trước sau cũng bị bạn đuổi ra T,T

Nhưng mờ nếu có gì cần nói về tớ thì cứ đến trước mặt tớ ở lớp nói nhé.
Như tớ lùn hay tớ xấu thì ấy phải góp ý cho tớ, tớ mới tiết kiệm tiền đi thẩm mỹ được :-j. Chứ không cậu cứ nói trên này, tớ không đọc được, tớ tưởng mình trông cũng bình thường, chẳng xinh nhưng cũng ko xấu đến mức để người ta lôi ra bàn tán, hàng ngày cứ tương cái bộ dạng xấu xí của mình vào mặt cậu ở lớp thì tội cậu lắm, bị bẩn mắt thế khéo lại tăng độ cận. :(

Thêm nữa là cậu đã nói chuyện với tớ bao giờ chưa ý nhỉ ? o_0!! Nếu chưa nói chuyện thì dù có gặp 100 lần chứ đừng nói 10 lần ấy, chắc cũng không móc nổi cái YM của tớ đâu... :">

Thế, có khi tớ viết được mỗi bài này trong HAO, chứ không có vẻ như ( cái này tớ không chắc nhé, nếu tớ nhận vơ tưởng bở thì bỏ qua dùm tớ ) cãi nhau tại bạn Minh Nhật có động chạm đến tớ mà tớ không nói lời nào cứ thấy sao sao ấy '____'

À, quên, tớ không baby girl nhé.( tý quên :">)
Quên nữa, sao bạn Minh Nhật đàn bà thế /:) Tớ chưa nói với cậu câu nào cũng chưa xía vào chuyện gì hay ăn mất gói bimbim nào của cậu mà sao cậu soi tớ kinh thế. :-ss Đến hôm qua tớ mới biết mặt cậu đấy. =___=

Ớ, khiếp, mọi người hoạt động + viết công suất quá, tớ post bài rồi mới nhìn thấy dòng chấm dứt vụ việc nhé :|.

Hớ, thế xin lỗi nhé, tớ lỡ lôi lại, có gì cứ cho tớ cái thẻ, tớ cũng có abc trong HAO bao giờ đâu :) ( tớ sao đủ sức abc ở trốn này :-< ) Tại thấy các bạn kể lể trên này nói tớ nhiều nên tớ mới có mỗi dịp này vô đây thôi.

a các bạn cho 1 tràng pháo tay bạn Thư Ký tham gia 4rum nào, cái này ai có công rủ ý nhỉ???
vỗ tay=D> vỗ tay=D>=D>=D>=D>=D>
ai còn ý kiến gì không?

Hý hý, anh jun nhà ta chớ còn ai vào đey nữa, hoan hô 1 bạn đã bik đến anh ý yeah. À mà tớ xin lỗi về tất cả những j` đã nói, xin lỗi thật đey, tất cả mọi người, vì hối hận nên đã del hết còn các vụ khác là ko có bik j nha !!!!! :">

----------

Nhưng nói thật, h` thì tớ hơi hồi hận khi gọi thư ký vào đey :( =))

tớ thấy bán bánh ngọt ( gato+bánh kem) rất chi là hay, chỉ tội phải bán trong 1 ngày với cả phí vốn, muốn bánh ngon thì lại đắt, vận chuyển cũng khó

Back
Bên trên