Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: Lý 2 07-10

Chẹp :|
Bảo chuyển chủ đề cơ mà :|

Giọng văn bạn Dương nghe quen quá :-s
Cậu trước đây tham gia những diễn đàn nào rồi ?

Chỉnh sửa lần cuối:

hê hê bán nội bộ à
ai ti đi bọn mày
cà phê là có ni cô tin chóng già với cả hại ( đúng ko ý nhỉ )
với cả uống nhiều ko ngon
ai ti , nét ti , mi lô
=))
Lủ ơi, Cà phê mà có Ni cô tin à :))
Đấy là thuốc lá :))
Cà phê có cafein, ko tốt cho sức khoẻ nếu uống quá nhiều nhưng 1-2 cốc 1 ngày thì không có vấn đề gì :D
Cafe và socola là 2 thứ mang vitamin "yêu" rất cao đấy nhé Rất tốt cho vợ chồng mới cưới phụ nữ có thai và trẻ em đang cho con bú
Vitamin yêu thì nhiều thật, nhưng nhiều phản tác dụng + mọc lắm mụn :">
Chưa bao giờ nghe thấy Cafe tốt cho phụ nữ mang thai và cho con bú :))
Tự nhiên lại bon chen, thật là ngượng ngùng :">
mà sao tự nhiên các lớp lại bán mấy cái này :|

Sao ava bạn Nhật lại là anh Jun '__________'
Đấy là anh Hyuk mà.
Mặc dù anh Jun thời vol 1, 2 của H.O.T hay buộc khăn kiểu đấy nhưng tớ nghĩ đây là anh Hyuk chứ :-ss.
Vì mặt + môi anh Jun trông ko thanh như vậy.

/:) Nhưng nói chung cũng phải đến 1 năm rồi không động đến H.O.T nên tớ cũng ko chắc lắm.

Mà... bạn Minh Nhật thích Hee Jun à ? /:) Trông ko có cảm giác thế cho lắm =.=

À, mà bạn có gọi tớ vào đây đâu mà hối hận /:) Cái này là tớ nghe tiếng xấu đồn xa mà mò vào thôi :-<

@Bạn Thông : Tớ có tiền án là từng abc ở 1 số forum mà tớ nghĩ các bạn lớp mình cả đời ko bao giờ vào /:) Nhưng nói chung cái kiểu viết classic của tớ thì đâu chả có. Chỉ hàng xì-tin lalala mới độc thôi, chứ như tớ thì nhan nhản à :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Bây h đang thu, sắp sang đông, có kinh doanh thì kinh doanh cái j nó ấm ấm vào. Trước học sáng thì còn kinh doanh xôi cháo jj , chứ chiều... kinh doanh cái j nhai trong giờ đc ý :))
Chiều là dễ buồn ngủ

Hý hý, anh jun nhà ta chớ còn ai vào đey nữa, hoan hô 1 bạn đã bik đến anh ý yeah. À mà tớ xin lỗi về tất cả những j` đã nói, xin lỗi thật đey, tất cả mọi người, vì hối hận nên đã del hết còn các vụ khác là ko có bik j nha !!!!! :">

----------

Nhưng nói thật, h` thì tớ hơi hồi hận khi gọi thư ký vào đey :( =))
Nhận ra thế là tốt
bọn anh chị cũng chả có í j đâu
e cứ cẩn thận lời ăn tiếng nói là được

ngoan thì ai cũng iêu em ah
chứ còn bố láo á ..........;))
Ps em Linh: chị góp í thật tình chứ k phải spam ná cưng :x

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi thôi ông Dê Minh ơi,ông không thấy là có bao nhiêu lớp liền buôn bán đồ ăn à.Phải nghĩ ra cái gì mới mà trường chưa có hoặc có mà hiếm ấy

để tôi ví dụ nhé,cho thuê truyện chẳng hạn,mà lớp mình nên bắt tay cộng tác với 1 hay nhiều lớp khác
để:
1.Tăng tình đoàn kết giữa các lớp(cái này quan trọng hơn tiền của vì có thể là mãi mãi)
2.Tỉ lệ thành công sẽ cao hơn,tỉ lệ độc chiếm thị trường,đè bẹp lớp khác dễ hơn
Còn gì mai tôi sẽ góp ý tiếp

Chẹp, truyện à .__.
Cần khá nhiều vốn đấy
Truyện cũ không nói làm gì
Chứ truyện mới mỗi quyển 5000 - 8000 VNĐ ( với truyện tranh ).
Mỗi lần đến lớp vận chuyển cả tập truyện rồi mang về cũng không ổn. Giá mà lớp mình có 1 cái tủ riêng.

-----------------
Có ai vào được Yahoo không, tự dưng bị văng ra :(

-----------------
@ Dương : ACC, Live World, Hot FCVN, B0 ?

Chỉnh sửa lần cuối:

vãi các ấy, anh NHẬT đã bảo là không nói chuyện bạn Nhật nữa mà, có khen thưởng chê bai gì ra YM giải quyết nhé
nghe vụ truyện khó lắm hiếu ơi, vốn không có mà làm sao lãi được để mà bù vốn, trong khi mỗi quyển thuê chỉ được 0.5k
đấy là còn chưa kể sẽ xảy ra hiện tượng xem truyện trong h, cái này lt tui đêk ủng hộ
không buôn ăn thì biết buôn gì bi h, thú nhé:)):)):))mua 1 đống gà con, vịt con, ốc mượn hồn, chuột bạch đi bán cho chúng nó chạy khắp trường
mà không thì kinh doanh tạp cũng được, mỗi thứ 1 ít, từ ăn đến đồ
dù sao cũng thanks Hiếu, được việc đếy
cái quan trọng là giải quyết nạn buồn ngủ, buôn cái gì cho bớt buồn ngủ trong h

@Bạn Thông : Uầy, kinh :|
Ờ, ACC, những cái kia thì thường thôi, ko đáng kể, nói ra lại xấu hổ, em ở ACC được 4 năm rồi =)) Nhưng bây giờ nhìu bạn xì-tin ở ACC, ko đỡ nổi nên lui về ở ẩn :">
Cái 23-9 của ACC bạn Thông mà quá bộ ghé qua sẽ thấy tớ lăng xăng đấy :))

0:) oái topic đông vui quá cho em bon chem cái nào
mới vào 1 tí mà toàn ăn với uống
Đang đói thèm chảy nưỡc dãi =.=8-X:
ah cái vụ truyện tranh thì ai bỏ vốn đê ,tớ xung phong lam tủ truyện cho an toàn tuyệt đối ( đảm bảo ko mất nhiều mất 1 2 quyển thôi nhầy ;)) ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

vãi các ấy, anh NHẬT đã bảo là không nói chuyện bạn Nhật nữa mà, có khen thưởng chê bai gì ra YM giải quyết nhé
nghe vụ truyện khó lắm hiếu ơi, vốn không có mà làm sao lãi được để mà bù vốn, trong khi mỗi quyển thuê chỉ được 0.5k
đấy là còn chưa kể sẽ xảy ra hiện tượng xem truyện trong h, cái này lt tui đêk ủng hộ
không buôn ăn thì biết buôn gì bi h, thú nhé:)):)):))mua 1 đống gà con, vịt con, ốc mượn hồn, chuột bạch đi bán cho chúng nó chạy khắp trường
mà không thì kinh doanh tạp cũng được, mỗi thứ 1 ít, từ ăn đến đồ
dù sao cũng thanks Hiếu, được việc đếy
cái quan trọng là giải quyết nạn buồn ngủ, buôn cái gì cho bớt buồn ngủ trong h
Kẹo ;))
Nhưng cái này khó bảo quản :(

Hay chờ mấy dịp 20/11, 8/3 đi buôn hoa nhỉ :|
Khổ cái phải dậy từ 2 giờ sáng :(

Cái này đứa em họ tôi từng làm, lãi khoảng 300-500k =P~, nhưng lớp mình toàn đực rựa đứa nào biết bó hoa đâu :-<

Hồi lớp 9 bọn tôi từng làm mấy thứ đồ trang sức vòng vèo, mua nguyên liệu ở Bát Tràng rồi mình tự đem về xâu chuỗi. Chỉ tại marketing ngu chả ma nào thèm mua :((

---------------
@ Long : Tủ để ở lớp nguy hiểm lắm, nhất là buổi sáng qua tay các bạn L1 :|

---------------
@ Dê Minh : Lên top 7 rồi kìa ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

mà cái này là buôn bán dịp trung thu hả ??
ko thì cứ máy cái dễ làm ko lỗ vốn đc gòi
làm trung th thì tao có idea hay lém ;)) ;))
dễ làm mà có khi bán đc nhiều ;))

Đồ trung thu à :D lại đây tớ tư vấn cho >:/
1: Bán những đồ nhỏ nhắn, xinh xắn, nhiều màu sắc ;;) (phục vụ cho các bạn gái). Tuy nhỏ nhưng mua với số lượng lớn (nói là lớn nhưng chỉ khoảng chục cái nếu đủ vốn) sẽ được giảm giá, bán lẻ lấy lãi.
2: Nếu có máu liều kinh doanh thì nên mua đồ xịn (cái mà trẻ em cũng thích, người lớn cũng ko chê VD:Kiếm, súng giả, súng phun nước ...0:) )hay những thứ đồ mới lạ (Năm ngoái tớ thấy người ta bán cả cục phân to đùng 8-} , tớ còn thấy bán cái di động đồ chơi trông giống y như thật, cái này dùng cho những ai muốn có di động để khoe đểu với bạn bè =)) )
3: Trước hết phải có kế hoạch maketting hiệu quả. Quảng Cáo trên 4rum, phát tờ rơi trong trường.

Nhưng điều quan trọng nhất là ko biết thầy có đồng ý cho làm ko, tốt nhất là nên lằng lặng mà làm. Còn nếu thầy mà no idea thì ;;) tất cả tùy thuộc vào chúng ta.

abc chan' vai~ cha? co ri` hay :(( :(( Va^y` ma` cunG~ bao? minh` le^n coi >:p

Bây giờ em mới nhận thấy chị Vân đặt tên cái topic chả ấn tượng gì cả, có thể chị theo trường phái tiết kiệm, nhưng thôi chị đã mở màn rồi thì bọn em theo, dù tên xấu hay đẹp thì cũng là tên, em chỉ góp ý nếu lần sau chị đặt tên topic thì ấn tượng vào một tí, ko người ta bảo dân lý 2 ko sáng tạo.;)

anh%20dep

:-<

Alô Alô,các bạn L2 hãy tạp trung
Mình thấy rằng trường mình chưa có tờ báo riêng vậy tại sao chúng ta không thử cái này nhỉ.Mình biết trình độ văn chương lớp ta hạn hẹp nên sẽ công tác thêm với một số các lớp khác có trình độ văn cao(VD:chuyên văn)
Hơn nữa đấy là cái mới,chắc chắc gây tò mò,có thể ban đầu sẽ khó khăn nhưng về sau chắc chắn nếu có một tập thể vững chắc thì sẽ lời lớn.
Mình có một số kế hoạch cho tờ bào này,nêu các bạn đồng ý thì mình sẽ phổ biến thêm

----------

ấy bạn Tùng ơi,tên topic đầu tiên không phải thế này đâu,mà là cái gì gì dấy nhưng mình nhớ nhất là có chữ Bé.......

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Cái ảnh của bạn Thông xứng đáng để thử đấy.

----------

Mọi người thích thì thử nhưng em xin miễn :eek: em còn yêu đời lắm

Back
Bên trên