Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: Lý 2 07-10

@e Thông:thằng bé nó thèm zai đấy em ah.; )) kinh lắm : |
@e Nhật: chú k hiểu í a rồi :-j...chắc chắn là chả bạn nữ nào muốn dành cái danh hiệu đấy đâu :-j nên mới tranh nhau để k bị ...hiểu chứ ;)
mà e này có vẻ thik mấy kiểu đá đểu mấy bạn trong lớp:)xì tin thế:) ...đọc chán các bài của em rồi nhưng k tiện cm:)dù sao cũng là chuyện của lớp e...e này chắc sắp phải chuyển sang 11L2 học chắc bị đá đểu cho cong ass=))sang tôbik bọn a mà học tập ;)
tiện thể ghi chú thêm với e nên đá-đểu-có-văn-hóa tí nah....đúng trường hợp,nói cho đúng cack:)
cái cak nói nó quan trọng đấy :)

...
sống trong 1 tập thể thì hạn chế kiểu í đi;)
góp í thế nhé :)

thầy Sơn hôm nay để lại ấn tượng sâu đậm với 11l2 :">
đẹp zai nhưng ác đừng hỏi :-<
xử bé Thành lớp mình :-<

Đá đểu cũng phải có nghệ thuật em ạ :">
Đá sau cho vừa đẹp mắt , lại đau, mà ko làm người xung quanh phản cảm :"> mà vẫn chừa cho đứa bị đá 1 lối thoát để tránh nó chó cùng rứt dậu 8-} (nguy hiểm lắm
:-ss , chả biết có cần hội hè gì ko nhưng cứ đi dưới sân 1 viên gạch rơi từ tầng 4 xuống thì não văng tứ tóe chả còn đường mà gọi hội =)) )
Mà ở đâu có cãi nhau vậy , để anh đi dẹp loạn nào :">
Sắp thôi làm mod box này rồi nên anh phải để lại chút dấu tích của tool^^:">

Mới ko lên mạng có một tuần mà mọi người đông vui quá nhỉ, kiểu j` thì kiểu em cũng phải bon chen cho nó đỡ ngứa

Thấy mọi người đua nhau khoe Y!M ID thì tui cũng khoe luôn cho nó khỏi nhà quê :D tung_tobe :D
ai thích thì cứ add, mà ai ko thích thì vẫn cứ add rồi sau sẽ thích <:p

----------

Không biết đã có chưa nhưng anh lớp trưởng post cái list Y!M của cả lớp lên cho mọi người còn giao lưu văn hóa, văn nghệ chứ <:p

@Lủ: mày khác gì thằng Nhật mà cứ nói, im mồm vào đi con điên kia
@All: đang viết tay lại cái list, sẽ mang cho các bạn sớm nhất có thể

ông nhật nói rõ hộ cái bnet ông chơi là gì esvn hay kalimdor hay europe

Dờ Minh ơi đánh lại cái nick đi tôi add nó không ăn

Tớ vừa ra ngoài xem, số bài trả lời của lớp mình còn kém lớp lý 1 khoảng 50 bài, kém anh 1 khoảng hơn 100 bài
Lý 2 ko thể kém bất kì lớp nào về mọi mặt :eek:
Anh em post nhiễu nữa lên

thầy Hàm \:d/ học hay cực kì \:d/
ơ thế sao bảo có vụ j` hay hay trong này :-s vào hóng tí :-s chiều nghỉ học k đc xem kịch =((
đọ súng ah :-ss
súng j` thế :"> lớp chị có tiềm năng súng fun nc' lắm :"> k chơi đc đâu :"> còn súng.... thì lại càng k đọ đc =)) =)) =))

@Lủ: mày khác gì thằng Nhật mà cứ nói, im mồm vào đi con điên kia
thằng điên kia viết bài đúng nghĩa đúng sắc thái tí cho tao nhờ

chiều nay lại học Văn bà Thân :( 2 năm 2 buổi :( chết sặc mất

rộn ràng \:d/
càng khóa sau càng giật mình :)
nghĩ lại thì thấy mình già rồi :))

Lý 2 năm nay có em Trần Minh Nhật xì tin nhở, trẻ trung nhở, đi chê suy nghĩ người ta già :-??

Mod nhắc về lời nói của em mà em bảo là cái gì mà "mất chất ams" nọ kia ;;)
Em nghĩ "chất ams" nó là cái gì thế ;;)

Mạnh miệng, thích thể hiện, vơ đũa cả nắm, coi thường người khác <-- những cái mà anh nhìn ra thể hiện qua các bài viết của em :D

HAO nhiều người vào, topic của các lớp cũng nhiều người xem, làm như em rồi người ta đánh giá lớp thế nào, chẳng hay ho gì :)

hôm nay thành tích quyên góp là 50k, cho thấy lớp mình còn ki bo quá:))
cô Văn ghê quá, hỏi những câu rất là khoai, chẳng hiểu gì cả

Không phải lớp mình ki bo mà là không thông báo trước,ví dụ như tôi cũng muốn đóng góp mà trong túi có mỗi cái vé xe thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

@ A Việt Anh : Người ta gọi đó là miệng lưỡi đàn bà anh ạ :">

Ngày mai ai có mobile chụp hình độ phân giải cao tý cho tớ mượn :">

Chỉnh sửa lần cuối:

anh VA với bạn Thông :) Dương MInh nó là bạn thân em , nó đùa đấy :) ko có í gì đâu , chắc nó quên emo thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

anh VA với bạn Thông :) Dương MInh nó là bạn thân em , nó đùa đấy :) ko có í gì đâu , chắc nó quên emo thôi

khổ quá cơ ở Ams hơn 1 tuần cậu thấm chất Ams lắm đấy =.= nên nhớ chị kia ra trường rồi
đọc bài này thì biết đường mà viết bài tử tế tôn trọng ng khác tí đi

A cũng hi vọng là chỉ đùa thôi :-j
hôm nọ gặp ngoan ngoãn dễ thương lắm cơ mà :-j
... chán thật chưa j đã lục đục nội bộ :-<
@ all: thôi mọi người có dạy nhau qua YH nói đi nhé, tớ là tớ nản mấy cái trò xấu xa lôi ra topic lớp chỉ tổ để bọn nó cười cho lắm rồi :-<

Back
Bên trên