Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: Lý 2 07-10

Bầu cả 2 tay cho cô Anh, xinh hơn cộ Địa là cái chắc
Anh ơi cho em cheat thầy Giang, thầy này chưa hiểu rõ tính thầy lắm
Dung Lủ cho tao cheat cô Yến, điểm văn tao dươi 8 phẩy tại bọn mày đấy=))
bạn Nhật nói năng cẩn thận, các thầy cô vẫn vào 4rum thường xuyên đấy
@Chuối: sao tao phải lo, bảo con Ngân lo đê
@Chị:lần sau muốn gặp chị xông vào giữa lớp hỏi bạn Tùng sĩ số lớp là được ngay, có gì đâu:)):))

Thầy Giang hả? Khó gì :D Hệt như những thầy toán khác. Nghĩa là:
1/ Ngồi trong lớp mắt phải chú ý thầy, mồm thì tùy, tay muốn làm gì cũng được, nhưng nhớ thi thoảng giơ tay phát biểu <bừa - nhưng đừng ngu quá:))> Lúc buôn hay làm việc riêng mà bị tia thì phải làm ngay cái mặt "toán tuổi thơ" rồi liền sau đó giơ tay mà phét biểu
2/ Bài tập làm<chép> hết càng tốt. Nhớ phải lên kế hoạch cụ thể: Khi nào "thay" vở bt, khi nào "mất". Tương tự cho vở lý thuyết.
3/ Về điểm:
(Miệng) 1 kì nên xung fong đôi lần, phải thật chắc ăn
(Giấy) Cái này dễ, khỏi bàn :D
Chúc các nhóc không chết toán :)

Thầy Giang xì tin, lên lớp không mang theo cái gì ngoài bộ quần áo 8-}

@ Nhật : Tớ cũng thấy cô Địa xinh hơn :x

@ Cả lớp : Mới dụ dỗ bạn Dương thư ký lên HAO, nhưng có vẻ chưa hiệu quả =((
Để mai dụ tiếp ;))

------------------------
Lên google search "Hà Lam Sơn" ( để trong dấu ngoặc kép ) phát hiện được vài cái rất là hay :">

Chỉnh sửa lần cuối:

sau poll này sẽ là 1 cuộc đại chiến ..của con gái lớp Lý
để....tranh mình k bị thành hot gal :p chắc chắn luôn ;)

mà a thấy con gái đã ở khối Lý là bạn/em/chị nào cũng là tuyệt rồi:">...cần j phải bầu hot gal hả em :-j ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

bầu chọn cái hot girl không biết có gây mất đoàn kết khi các bạn gái nghe tin không nhỉ
À bầu cho cô anh xinh hơn,trông cô có hơi giống chị tôi

Mỗi bạn 1 phiếu cho nó lành :">

Tốc độ spam của bạn Hiếu kinh quá, tớ không đuổi kịp :))

----------
Lý ngày mai có phải làm bài trong SBT không vậy ?

Thành viên trực tuyến
15 (15 thành viên & 0 khách)

Nguyễn Quang Thông, Nguyễn Ngọc Anh, Nguyễn Phương Huyền, Trần Thu Thảo, Đặng Việt Phong, Đặng Nguyễn Quỳnh Chi, Nguyễn Huy Chính Điềm, Hoàng Anh Thư, Trần Hải Yến, việt, Nguyễn Trúc Anh, Nguyễn Thùy Dương, Tạ Minh Trang
á :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

không thấy thầy bảo nhưng cứ làm cho nó chắc
à mai cô Địa bảo lên bảng đấy,cả lớp cẩn thận

Dương Minh onl thì viết cái list YM lớp mình lên đây nhá :|
Cả list nick 10L2 có mỗi thằng ku good boy gone bad khỉ gió ~"~

cả lớp bạn nào đi học hóa cùng tớ không,ngồi một mình giữa cả một lũ trường khác chán lắm,ams chẳng thấy đâu,toàn Kim Liên,Thăng Long với lê quý đôn.
đi đi cho nó có khí thế trường ams một tí:D

mặc kệ,học mệt rồi thì ngồi nói một tí rồi tu tiếp

Đang xem NKVA, tý nữa thì có cảnh kiss nhau :x
Thế mà lại ... =((

Chỉnh sửa lần cuối:

tay mới phí :">
hot girl tớ bầu bạn Minh Nhật =)) dễ thương =)) do bạn phát động phong trào hot nên bạn là hot nhất =))nói nhầm CỦ phát nữa cho ăn đạp đấy

hic :)) nhiều bài nhỉ =))

à các bạn , ai thik nói mày tao :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Đầu tiên . Phải tự giới thiệu vì chị dùng acc tên bạn .

Phạm Bích Phương . Anh2 04 07 Ams .

Thứ 2 , xin lỗi , vì vào topic riêng của lớp các em , tiện thẻ đã xin lỗi , thì xin lỗi luôn thể _ nếu như nhữg dòng sau của chị có hơi bức xúc thái quá hay bất cứ lí do nào khác làm mọi người ko hài lòng :)

Thứ 3 , tên tuổi đã ở phía trên , em nào có ý kiến, thắc mắc, khó chịu... j thì cứ vào box 04 07 hoặc mess ngay vào acc này . Cần thiết thì gặp mặt trực tiếp .

Thứ 4 , chị chưa từng gặp bạn "thư kí" của các em , chỉ vô tình đọc được nhữg dòng viết của bạn _ một cái duyên trên net mà tới giờ chị vẫn cảm thấy mìh may mắn :) À chíh xác thì đã gặp , 1 lần hôm chị về thăm trường hôm khai giảng 5.9 vừa rồi _ nhg chỉ lướt qua nhau . Quen thì ko hẳn , mới có nik YM! của Dương độ 1 tháng , chat khoảng 2 lần ngắn ngủi cách đây cũg lâu lâu .

Vậy thôi . Từng đó , tuy ít ỏi , nhg đủ cho chị tự coi sự hiểu của bản thân đối với Dương vẫn nhiều hơn hầu hết các em có bài viết nhắc đến bạn trong topic này :)

Thực sự , chị thấy khó hiểu , tại sao các em có thể có nhữg nhận định chủ quan đến vậy về bạn học cùng lớp mìh _ khi chưa tiếp xúc nhiều với họ ? Bê lên diễn đàn lớp một cách công khai nhữg suy nghĩ và đánh giá thiện cận đó, thật quá dũng cảm !

Hồi cấp hai học cùng nó,nó làm lớp phó kỉ luật mà tình hình kỉ luật của lớp ngày càng sa sút =.=,năm nay làm thư kí không biết thế nào

ôi trời ơi,bạn Dương (thư kí) lớp ta mà mặt như trẻ con á,(đập đầu vào gối mà chết mất thôi),nhưng cũng có thể,vì đây là mấy ngày đầu các bạn gặp bạn ấy còn tớ nhìn nó suốt 4 năm rồi nên không có cảm giác

About Dương

Mắt thì lờ đà lờ đờ như cái con ngớ ngẩn, người thì lùn 1 mẩu, đầu thì to đùng ( chả bik óc có = quả nho hay ko =))), chơi bài thì kém mà cứ thik chơi =)) ...

à, cái poll này thì anh em ta thảo luận thêm nhá :

* Hot girl lớp ta na` ai ? :"> :-/

- Nguyễn Thị Thùy Dương ( baby girl thì đc chớ hot girl thì bín =))=)):">)

- Ng~ Phương Linh ( Lủ hay củ j` đey thì ko bik, bầu là bầu thôi :) :-*)

- Đỗ Hà Dung ( no idea about she :) à, nói hơi nhìu :"> =)))

Ko biết đọ hot xét theo tiêu chuẩn nào ;)) Nếu chỉ là cái vỏ ko thôi ấy, thì thôi chị cũg xin kính cẩn chào lui ko bàn thêm gì nữa ^:)^

Khuyến mãi , about her chứ ko phải about she em ạ :-$

Chị quote qua nhữg bài nhắc về bạn Dương ;)) Ko chọn lọc hay dở gì đâu nhé , ai đọc nhận địh thế nào thì tùy 8->

Chẳng hiểu trên lớp các em quan hệ với nhau thế nào nhỉ :) Nhữg ngôn từ thế này về bạn bè cùng lớp , lại mới đầu năm học , bây h chị mới tưởng tượng nổi là thực sự tồn tại :))

Ngiêm túc này , ko ai tránh đc. nhữg nhận địh chủ quan về người mới gặp , nhg nên giữ trog bụng thôi , tiếp xúc nhiều mọi sự sẽ thay đổi :) Khi hiểu nhau phần nào thì hẵng lên tiếng mà phơi nhữg nhận địh của mìh ra public :) Mà tốt nhất là cái public ấy nên có cả nhân vật được nhắc đến nữa ;;) 8->

Xin lỗi lần cuối , tíh chị nói hơi nhiều ;))

Chúc Lí 2 năm nay vui vẻ nhé 8-> ! À , chúc cả topic Lí 2 cũg càng lúc càng xôm tụ 8->

P/S : Khi nào có kết quả HOT Girl thì pozt hìh rồi nháy chị lên coi cái ha ! 8->

----------

À mà cô Yến dạy chị hồi lớp 6,7 đấy :)) Cũg là 7D :p

Cô ko phải sắc nước thương trời nhg ưa nhìn , dễ thg . Cô hiền và tốt lắm .

Còn lại nghe tả qua thì , có vẻ cô Địa là cô nhỏ nhỏ tên Ngọc :-? GD mà được học cô Quyên hoặc cô Mĩ thì nhất quả đất =P~

Chỉnh sửa lần cuối:

Khuyến mãi , about her chứ ko phải about she em ạ :-$
Cô ko phải sắc nước thương trời nhg ưa nhìn , dễ thg . Cô hiền và tốt lắm .
:"> :"> :">
Đây là diễn đàn của L2 mà =)).Phải để tụi nó vô đối tí chớ :-".Mấy chuyện kiểu này hồi trước lớp anh cũng ầm ầm mà có sao đâu :)).

@ ông nhật theo tui thì ko nên choi ở hamichi do dương truyền ko ổn dịnh vì thế theo tui ông nên chơi ở gg-client hay esvn

Chỉnh sửa lần cuối:

Minh Nhật thấy chưa , phát ngôn lung tung là bị phạt . Mod dc quyền xóa những bài tội ko tôn trọng ng khác đấy . với cả quan trọng là đừng để khóa trên nhìn 0710 như cái lũ làm mất chất Ams

Chỉnh sửa lần cuối:

vào google rồi bạn Thông ạ,đọc có mấy cái mà tức không chịu được,sao học sinh trường ta có thể nói về giáo viên trường ta như vậy nhỉ
Nhưng nói qua phải nói lại,cũng có một số người rất có cảm tình với thầy

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên