Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Cai 2pic lop minh thanh cai gi vay troi
Ma thang qUANG hen toi nay len ma, no cho anh em leo cay roi

Dương em yêu :eek:
Em k lo tập mấy động tác hay ho chị Linh dạy đi :eek: sao còn lên đây làm gì :eek:

bon may tich 2pic lop mink len 5 sao ho cai

Chỉnh sửa lần cuối:
KO thay thang nao, nan?

----------

Keo len hoi kho, den cai thang chu 2pic con de 1 sao nua la >"<

----------

----------

----------

bạn Dương định la liếm cả chị ý rùi cơ ak????=)) =)) =)) =))
phi công trẻ máu chiến thế8-> 8-> 8-> 8->

Đâu chỉ mình Dê:)) tất cả bọn con trai đều tít mắt,8-}nhìn chị ấy lắc vài cái...;;) đau hết cả mắt=)) Hôm nay ngồi hok Anh toàn day mắt thôi

Thèm la liếm wa. Anh em phân vai: 1 đứa xin nik, 1 đứa lo chat chit tán tỉnh, vụ chơi bời cho tớ hớt ngọn:p

Rủ em cùng anh đi xem phim, cùng anh đi ăn kem, rồi wa công viên kia em có chịu ko chịu ko=));;);))
----------

@Hoàng:ứng cử đi Hoàng oy.tớ ủng hộ.làm phó bí thư cũng đc<:p <:p <:p <:p
8-| HẢ? Đen mà làm ví thưa=)) Đai hội chi đội thành live show độc diễn à=))
11A13 mày ạ :|
Chị múa dẻo k đỡ được :| cháu thái hậu Dương Vân Nga :| xik vd luôn ;))
:p ukm, nói chung là mấy em( ko q tâm tuổi tác=)) ) Thăng Long xinh đừng hỏi:p Nhìn mà chuột rút con tim:p

Chị này trông ngon ngon thui... Nhưng khi chị múa:p8->8->8-> Con tim em rót tự do;;)
tổ e cũg chưa có.. hỏi thằg tổ trườg nóa bảo là hỏi thằg bí thư... :-<
@thu: chia tay òy.. ( srr bạn quag, bạn lại update chậm lần nữa.. =)) ) t sẽ tập trug vào chỉ mìh bạn thu thôy.. =)) đạc byệt là vụ đj bắc ninh.. ;;) =)) mà hay đj bát tràg đj, t cũg chưa đj bao h.. =))
@hoàng: hờ... xih thj` k, nhj`n đk thôy, nhưg đk cái, múa dẻo k đỡ đk, nhj`n chị ấy nói cái độg tác dễ mà luk chị ấy múa xog t chóg hết cả mặt... :-< múa theo chị ấy mà về h chân t tê liệt, cái tội đj giày búp bê tập múa... :-< =)) =)) ngu kih.. =))
mà h ngồi nhớ lại, đek nhớ múa thế nào, =)) chak luk lên solo, đứg yên trên sân khâu lun.. =))

----------
Tớ sẽ lập quxy mua cho cậu đôi pa-tanh:)) đảm bảo xoay tít hơn cả chị Linh=)) :p

cột ở đâu ra? :-O
múa bụg đj chị đôg.. ;;) e có nhạc.. =)) nhạc euro 2008 nhá... 'hip don't lie' =))
Mà tớ update chậm cái j:-??
@Dương: sr :D Cái này mới =))

@Hoàng: =_=" Mày bí thư àh :)) Lý 1 chắc đi xuống rồi [-(
:)) Mơ thật8->8-> Trung thu TH có j ko thì cho bọn tớ về chơi:D

=)) xjn cho mìh thj` cứ nói ra... ngại j` đâu mà... =)) chị ấy cũg pzo mà.. ;;) ;))
@bạn ĐÔ nhật quag: =)) k bảo c... t bảo bạn quag tổg hợp kìa...
@chị đôg.. e quên hết độg tác òy.. tập tàh j` đk =))

Hâm à
Chuyện đấy xong lâu rồi
Nói làm gì nữa
Thằng Quang Minh nó thua rồi còn đâu :|:|

=)) xjn cho mìh thj` cứ nói ra... ngại j` đâu mà... =)) chị ấy cũg pzo mà.. ;;) ;))
@bạn ĐÔ nhật quag: =)) k bảo c... t bảo bạn quag tổg hợp kìa...
@chị đôg.. e quên hết độg tác òy.. tập tàh j` đk =))

dương,ném số chị ý lên diễn đàn chia sẻ cho mọi người đy,chứ giữ khư khư 1 mình là ko tốt đâu :-w
tớ định nhờ chị này chỉ dạy cho vài đường cơ bản.mê ngắm chị ý múa quá8-> 8-> 8->

Hâm à
Chuyện đấy xong lâu rồi
Nói làm gì nữa
Thằng Quang Minh nó thua rồi còn đâu :|:|

thua cái j cơ :-?? lại cái chuyện tình yêu đấy á,t đã bảo dê luôn đúng mà,còn j mà phải bàn.
Thứ 7 tuần sau có bạn nào kéo sang TH đập phá ko ?
thằng mầu suốt ngày lấn sân sang bên ams thỳ mình cũng phải đáp lễ chứ \:d/

các bạn có cần tớ đến phụ đạo poping ko ,, làm sóng người dẻo cực luôn // đảm bảo chị ấy nhìn thấy lác mắt luôn // xem chị ý với mình , ai dẻo hơn ai // ha ha //=))

Mày làm sao so sánh với chị ý được :)
Chị ý học nhảy từ khi còn trong bụng mẹ =)) ( chị ý bảo thế )

các bạn có cần tớ đến phụ đạo poping ko ,, làm sóng người dẻo cực luôn // đảm bảo chị ấy nhìn thấy lác mắt luôn // xem chị ý với mình , ai dẻo hơn ai // ha ha //=))

tay chị ý xoay đc 360*,người chị này dẻo như sợi bún,lại còn chưa kể cái mặt chị này t thề là rất giống văn công nghệ sĩ.
mày có làm đc như thế ko,mà mày thỳ poping cái nỗi j,sexking biết thỳ dạy t \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
có tố chất thì tập ít thôi cũng giỏi mà /// mà ban Q Dương nhảy solo à //hay thế // các bạn đi có cái ji kể mình với//

Back
Bên trên