Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

có tố chất thì tập ít thôi cũng giỏi mà /// mà ban Q Dương nhảy solo à //hay thế // các bạn đi có cái ji kể mình với//

sáng bao mày đy thỳ ko chịu,bây h lại đòi kể >:p
mà lớp trưởng bảo sẽ đề nghị vs cô thủy là bắt cả lớp đy,ai ko tham gia thỳ hạ hạnh kiểm :))
mà hình như đy đc bồi dưỡng hay sao ý :x,nghe đâu bảo mỗi đứa 200k =))

Lấy đâu ra lắm thế =))
Mà nếu tao trèo lên đùi 2 đứa kia bị ngã thì tiền viện phí bằng đấy cũng chưa thấm =))

các bạn Lý 1 đừng tin lời thằng đen chém gió :))
nó nói thế để dọa đấy :))

-> thế đây là cái j`? ;;)
@thu: :-< ...... chẹp... bắt cá n` tay ah.... t bắt 1 con = 2 tay còn chả xog.. cá noá trơn tuồn tuột ấy.. =)) khó giữ bỏ xừ.. =))
@ quang: c diễn kịch j` thế? vai j`? ;;) bố tớ noá coá diễn cùg k? ;;) mà hum trc.. nhờ côg c tạo scandal, t bị bố t dỗy, chửi mắg tơi bời.. :-<

@ quang: c diễn kịch j` thế? vai j`? ;;) bố tớ noá coá diễn cùg k? ;;) mà hum trc.. nhờ côg c tạo scandal, t bị bố t dỗy, chửi mắg tơi bời.. :-<

Oh, im sorry :)) Đùa thôi mà, nó khen xinh nhưng mà thích hay ko lại là chuyện khác, nghe nói ny nó tên Ngọc Minh ở KL cơ mà :-? Nhìn mặt nó hôm đấy ở lớp mà sướng ghê gớm =))

Hix, trung thu rất có thể tớ đóng vai thầy cúng :(( Holly shit 8-X: K24 mới vào có mỗi 4 thằng đc tham gia :)) Ko có thằng bố cậu ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
oi phi the! hom qua minh lai nghi :-< con buoi nao tap nua ko cho minh di vs. nghe cac ban chem ma tiec qua :)) =))

mẤy cÁi thằng nÀy.đy k lO tẬp cHo lỚp mÀ cHỉ lO ngẮm cHị ;;).mÀ thẰng khÁnh ăn hẠi quÁ.xjn cÁi SDT +yh cHị đẤy mÀ k xOng :(

Back
Bên trên